ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พอไหวมั๊ยครับ
  • พอไหวมั๊ยครับถ้า เปรียบเทียบกับหมานอก

หมาผม

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2195.JPG 121K
  • หมานอกimageimage
    ไฟล์แนบ
    179657_195417410484598_126564324036574_742734_3145173_n.jpg 51K
    9q8q6a[1].jpg 52K
  • สุดยอดครับ หนังบางมากเลย
  • สวัสดีครับท่านเจ้าของกระทู้ ขอบอกว่าสวยงามครับ ชอบครับหมาแบบนี้ :063:
  • Mamoad
    num_mk
    ขอบคุณครับ

ประมาณ 2 เดือนที่แล้วครับ image
    ไฟล์แนบ
    100_4100.JPG 157K
  • จัดให้ชัดๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF1477.JPG 207K
  • กล้ามเริ่มชัดเจนมากขึ้น สุดยอดจริง คุณตี้..อยากจะทำบ้างแต่ไม่ค่อยมีเวลา..
  • :063: เด๋วฟิตมั้ง กลัวตามไม่ทัน
  • สวยมากครับติดตามมาพักนึงแล้วครับ
  • คุณตี้จัดแบบเกร็งกล้ามเนื้อสุดๆมาดูหน่อยครับ
  • ตามมานานแล้วตัวนี้
    ออกกำลังแบบไหนครับให้หนังบางขนาดนี้
    เป็นแแบบที่กำลังอยากทำพอดี
  • สวยครับ แต่ว่าเหมือนจะผอมไปหน่อย คือถ้าเทียบของนอกของเค้าดูสมูด แต่ของคุณยังออกเกร็งๆ อาจจะเป็นเพราะกล้ามเนื้อยังไม่เข้าที่เข้าทางหรืออาหารไม่พอกับการฟิตที่หนักขึ้นผมก็ไม่แน่ใจครับ
  • อีจฉาจริงๆ แฟนคลับเพียบ

อย่างนี้ เจ้า "ผม" น้อยใจแย่ ต้องตั้งใจฟิตเพิ่มขึ้นอีกแล้วตู :-)) :-)) :-)) imageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC15477.JPG 48K
    SDC15497.JPG 116K
  • คุณตี้ เมื่อวานพี่โทรกลับไป ตี้ไม่ได้รับสายสงสัยจะยุ่งๆอยู่

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะโทรสั่งตั้งใจจะใช้กับเจ้าตัวนี้
    เพราะเจ้า"ผม" ลองทดสอบไม่ใช้อาหารเสริมในเซตแรกต่อจากนั้นกะทดสอบ บูลลี่แม็กซ์ ชะหน่อยimageimageimage

ที่จะโทรสั่งอาทิตย์หน้าเพราะ รอให้นางแบบพร้อมก่อน
    เธอเป็นตัวเมียพี่เพิ่งตัดสินใจเอาไปทำหมันมา อยู่ในช่วงพักฟื้น
    ไฟล์แนบ
    SDC15532.JPG 36K
    SDC15539.JPG 70K
    SDC15522.JPG 69K
  • สวยทั้งคู้เลยท่าน power_pit :>
  • ขอบคุณทุกคอมเม้นครับผม...:)
    ได้ครับพี่สู้ ยังไงโทรมาได้เลยครับ ตัวเมียตัวนี้ สวยดีนะครับ ;-)
  • สุดยอดเลยครับ tutie :063: =D>
  • สวยขึ้นสุกวันเลยนะค่ะเนี๊ยยยยยย
  • แจ่มคับ... :-bd
  • @power_pit. หมาสวยมากเลยนะครับพี่ เห็นแล้ว อดไม่ได้ละ ขอแจม ด้วยคนสิครับ ขอเวลาหน่อย อิอิ @ tutie ที่หายไปนี่ซุ่มฟิต ชิบิงนี่เอง หุหุ งี้ต้องโทรไปเม๊ามอยหน่อยละครับพี่ตี้^^
  • โอ๊ย! แอบดีใจเหมือนกันนะเนี่ย
    สำหรับคำชมเด็กที่บ้าน ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

ขอโทษตี้ด้วยที่อาศัยโพสต์ในกระทู้ตี้เลย เห็นเกี่ยวเนื่องกัน
    ทีจริงหวังแอบเกาะกระแสคนดังด้วยแหละ อิอิ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • เป็นกระทู้ที่น่าสนใจอีกกระทู้หนึ่ง
  • NEUNG_BURAPA หายไปเพราะงานยุ่งครับ ...................

พี่มาร์คชีวิตผมเริ่มเปลี่ยนแล้วครับพี่ ผมนึกคำที่พี่พูดเลยครับ เดี๋ยวจะเล่าให้ฟังครับ
  • power_pit ดีครับรวมๆดีกว่าไปแตกกะทู้
  • เอามาฝากท่าน คิงหน่อย ภาพยืนสปีด กล้องผมจับภาพไม่ค่อยสวย ครับ ต้องรอแสง หน่อยกล้องจึงจับได้ชัดครับ

เลยเอา ภาพนี้มาฝากแทนimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2201.JPG 87K
    DSCF2201.JPG 79K
  • ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั้นครับ
  • สวยครับตี้ แต่อยากเห็นรูปแนวนี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01428_resize.JPG 109K
    DSC01141_resize[1].jpg 110K
  • ครับคุณคิง เดี๋ยวเร็วๆนี้ จัดให้ครับท่าน เพราะ ครบรอบแล้วครับท่าน :)