ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แซลมอนออยล์ยี่ห้อดี ช่วยแนะนำหน่อย
  • ผมเคยซื้อมาใช้อยู่ยี่ห้อนึง เหม็นเหมือนปลาร้ามากเลย จะทิ้งก็เสียดาย ยี่ห้อไหนดี เจ๋ง ช่วยแนะนำหน่อยคับ บังเอิญตัวผมไม่ชอบปลาร้าด้วย อิอิ
  • เหม็นสำหรับคน....แต่หมาชอบนะครับ ..เปล่ากวนนะครับจริงๆ...
    นี่ความเห็นส่วนตัวนะครับ.....ถ้าน้ำมันปลามีกลิ่นที่หอม (คนซื้อดม)...ผมจะตีค่าว่ายี่ห้อนี้ต้องมีส่วนผสมเจือปนสิ่งอื่นๆ จะด้วยอะไรก็ไม่รู้มากมายว่าไป........แต่ถ้าคนซื้อดม แล้วมีกลิ่นคาวปลามากๆชนิดที่ต้องรีบปิดจมูกทันที
    ผมว่าอันนี้แหละใช่เลย..ของแท้ต้องมีกลิ่นเหม็นของปลา.....เพราะสกัดจากน้ำปลาแซลมอนแท้ส่วนจะ 100%
    หรือเปล่าอันนี้ไปทราบครับ......
    ก็คงมี อยู่ 3 ยี่ห้อที่ดังๆที่ลงในหนังสือนิตยสาร ตัวไหนก็ได้ครับถ้าสุนัขยอมทาน ถ้าแนะนำแล้วสุนัขไม่ทานก็ไม่มีความหมายครับ....ถ้าน้องหมาทานแล้วก็ไม่ควรเปลี่ยนยี่ห้อ..เพราะเดี๋ยวแปลกกลิ่น เปลี่ยนรสไปก็ไม่ทาน