ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เล่มนี้น่าอ่านนะ
  • บังเอิญไปเจอที่ร้านซีเอ็ด (ไม่แน่ใจว่าฉบับนี้ออกมานานรึยัง?) แค่เห็นหน้าปก บวกกับที่เค้าจั่วหัวมาบนปก ก็ไม่ยากที่จะทำให้หนิงหยิบไปที่เคาร์เตอร์และจ่ายเงินได้ อิอิ

พออ่านเนื้อหาด้านในแล้ว ขอบอกว่าดีมากเลยค่ะ แม้ว่าเนื้อหาในส่วนของพิทบูลจะน้อยไปหน่อย (เนื่องจากเป็นหนังสือที่ขายสินค้าเกี่ยวกับหมาๆแมวๆซะ70% ) แต่ก็มีข้อความที่ชวนให้คิดอยู่ไม่น้อยเลยทีเดียว จึงอยากมาแนะนำให้เพื่อนๆสมาชิกได้ทราบอีกทีนึงค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    534430_2195000531976_973553338_n.jpg 90K
  • อ่านแล้วคับน่ารักดี
  • ซื้อได้ที่ไหนครับเนี้ย
  • เจอที่ร้านซีเอ็ดบุ๊คค่ะ ร้านอื่นไม่แน่ใจค่ะ
  • พึ่งส่งมาที่บ้านวันนี้พอดีเลย เปิดมาปั้ปหน้าปก "พิทบูลเทอร์เรีย เบื้องหลังสุนัขที่ถูกเข้าใจผิดมากที่สุดในโลก" ถูกจายยยค่ะ
  • อ่านสกูปเกี่ยวกับพิทบูลแล้วจะถูกใจมากกว่านี้อีกค่ะ :019: แล้วก็หลงรักพิทบูลมากยิ่งขึ้นด้วยยย :X ปล.พอเล่นผ่านมือถือ(เครื่องใ่หม่) ทำไมชื่อถึงเปลี่ยนไปหว่า???
  • พรุ้งนี้ต้องไปโดนบ้างแล้วครับ =P~
  • เนื้อหาดีมากๆ อยากส่งจดหมายไปชมคอลัมนิสต์จริงๆ
  • เดี๋ยวจะต้องไปหาดูมั้งดีกว่า.....
  • โดนใจคนเลี้ยงพิทแน่นอนค่ะ :)>- เห่็นด้วยกะคุณBaleng88อย่างแรงเลยค่ะ :062: