ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Giant Santo Kennel Kanchanaburi
  • วันที่ 17 มิถุนายน ครบ 1 ขวบ ครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2138.jpg 117K
    SAM_2143.jpg 68K
    SAM_2153.jpg 69K
    SAM_2157.jpg 83K
  • image
    พ่อแม่ ครับimageimageimage
    ขอให้มีความสุข กับวันที่ดีๆๆ กับสิ่งที่คุณรัก ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    redboynamwan.jpg 193K
    216859.jpg 60K
    217198.jpg 172K
    SAM_2172.jpg 88K
  • แถมพี่ใหญ่ใจดี HUNTER ซะหน่อย image
    ไฟล์แนบ
    MOO_2478.jpg 71K

• ปัจจุบันครับ
  • ตัวสีฟอว์นหน้าสวยดีอ่ะพี่ตั้น :-bd
  • นี่แหละ... :063:
  • ลูกพี่ครับ...งามจัด :063:
  • หน้าตาโหดดีแท้ครับพี่
  • สุดๆแต่เช้าเลยครับ :063: หมาสวยมากน้ำเลี้ยงเยี่ยม (วันหลังพกกระดาษหนังสือพิมพ์กับถุงพลาสติกไปด้วยจะดีครับคลิปล่าง) :o040:
  • ตัวนี้หน้าเหมือนเคยเห็นที่ดีวันเลย
  • Amarican_EURO มีแต่หมาอื่นแอบเข้ามาขี้ในบ้านอะครับ หมาเราเองเลยไม่ต้องเก็บ ปล่อยของเราให้แสดงอาณาเขตเต็มที่ เลยปุ๋ยต้นไม้อย่างดี ครับ

• Giant ขอน้ำแรกได้ไหม อิอิ :063:
  • ดีใจแทนไจแอนท์จริงๆครับ ที่อยู่กับเจ้านายเลี้ยง ดูแลเอาใจใส่เป็นอย่างดี :X

เอาน้องคนละแม่ไจแอนท์มาฝากครับ
    ชัทอัพ & ปุยฝ้าย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9699.JPG 275K
  • หน้าได้ใจเหลือเกินครับ พี่ตั้น หายากมากๆหมาแดงหน้าขนาดนี้
  • หน้าตา สมัยไหม่สุดๆ ครับผม โดนเลย :063: :063:
  • กำลังไปได้สวยเลยพี่ ผมว่าเต็มหนุ่มเมื่อไรมันแน่
  • ดูดีตั้งเเต่เล็กจนโตเลยครับสุดยอด !!! :063:
  • ขอบคุณทุกท่านครับ Natee_falconpit เอาที่แอบๆ มาโชว์กันบ้างนะครับ
    Korat1 คุณชาญ เด็กสามสี เป็นงัยบ้างครับ
    art1 ความสวยยังห่างไกลเมืองจันท เยอะครับ
    trashed_bully ขอบคุณครับ เลี้ยงแบบไม่เร่งไม่รีบ ครับ
  • อย่างงามเลยคับนั่น :063: :063: :063:
  • หมาสวย สถานที่อำนวยเหมาะกับการเลี้ยงมากครับ :033:
  • สวยจัง...เห็นแล้วรักเลย!!! :021:
  • หน้าตาสุดยอดเลยพี่ คลีนมากๆเลย
  • ขอถามครับพี่ตั้น HUNTER หนังมันหนาไหมพี่ TUTOR ลูก HUNTER หนังหนามากครับ น้ำหนักลดมาเยอะ 7-8 โลแล้ว หนังไม่บางลงเลยครับพี่
    image
    ผมว่าจะลองรีดกล้ามดู ถ้าไหวจริงคงทำให้หนาแบบ HUNTER เหมือนเดิมๆถ้าจะดีกว่าครับพี่ จะได้หล่อไม่แพ้พ่อครับ :033:
    ไฟล์แนบ
    165808_2169940905771_399128103_n.jpg 61K
  • giant นี่มันรับพี่สุดๆไปเลยครับ hujnter ท่าทางสบายดีนะครับพี่ tutorนี่สวยมากเลยครับ =D> =D>
  • superkim จะทำเป็นหมากล้ามสวย คงไม่ใช่ทางของเรา อะครับ แนะนำให้หนาบึกบึน แบบฉบับของเรา แมนๆๆตามสไตร์ล เราดีกว่าครับ
  • พี่่เคยเร่งให้กิน บูลลี่แม็ก บวกกับออกกำลังกายวิ่ง ทุกวัน พอหยุดปุ๊ป ได้กลับมาอีกหลายโลเลยทีนี้ 5555image
    ไฟล์แนบ
    215635.jpg 91K
  • ขอบคุณครับพี่ ผมแค่ลองดูสักครั้งครับว่าจะเป็นยังงัย สุดท้ายก็ไม่ไหวครับ มันแปลกๆเหมือนกันครับ คงต้องเอาแบบอย่างที่พี่ว่าแหละครับ หมากล้ามไม่ใช่ทางของเราจริงๆแหละครับ งั้นคงต้องเลี้ยงแบบเดิมแหละครับพี่ ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำ :033:
  • สวยจริงๆครับ :063: