ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีกหนึ่ง...ก้าว " พิตบูล นนท์ "
  • ขอโทษที่ครับเมื่อคืน ย่อรูปเสร็จ แต่เน็ตที่บ้านน่าจะมีปัญหา พยายามอยู่นานไม่สำเร็จ...ครับ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3836.jpg 287K
    IMG_3837.jpg 277K
    IMG_3832.JPG 228K
  • เบื้องหลัง (ความสำเร็จรูปหมู่) ยุ่งเหยิงน่าดู แต่สนุกมากๆๆครับ

image

image

วินเซนต์ vs เดอ ลามูน คู่รัก มวยถูกคู่
    ไฟล์แนบ
    IMG_38333.jpg 299K
    IMG_38344.jpg 293K
  • นัดรวมพล

image
    น้องเจมส์ พาลิตเติ้ล ( พันธุ์ อลาสกา ) มาเปิดตัว
    image
    น้องเต้ย กับเจ้าโมโม่ (เรดโนส สายกัด อิอิ) จี๊ดสุดๆๆๆ
    image
    image
    คุณ kong กับวินเซนต์ และ โมเน่ต์ สุดยอด บูลลี่
    คุณ kong เจ้าภาพ เอื้อเฟื้อสถานที่ กรมชลประทาน และ ฝีมือจากภาพถ่ายสวยๆครับ ขอบคุณมากๆ...ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3622.JPG 59K
    IMG_3627.JPG 58K
    IMG_3652.JPG 191K
    IMG_3651.JPG 210K
  • ผมถือว่าหมาผมเป็นหมาบลูแต่ใจมันแดงก็แล้วกัน มากันสะแดงเทือกเลย :022:
  • หล่อๆเท่ๆ ทั้งหมาทั้งคนเลยคับ :062:
  • หวัดดี ตอนสายๆครับ คุณก้อง :042:
    image
    ไตตั้น กับ เจ้าของ ขอโทษทีครับ ลืมถามชื่อครับimage
    อาท กับ นิวเครียร์ครับ
    image
    เดอเลอมูน มาพร้อมสายฝน เลยนะ ผมลืมถามชื่อเจ้าของครับ ขอโทษด้วย
    image
    คุณคิมสุดหล่อ กับเจ้า เรด ติวเตอร์
    ช่วงที่เลี้ยงใหม่ๆข้อมูลและคอมเมนต์คุณคิมช่วยผมได้มากๆเลย
    image
    เจมส์ กับ เจ้าเสือน้อย เป็นเพราะเจมส์เลยนะ เที่ยวนี้เล่นเอาซะเหนื่อยเลย
    ตื่นตี 4 ขับรถจากอุดร-กรุงเทพ บ่าย2กว่าๆ อิอิ ล้อเล่น พี่สับสน วันมิตติ้งเองแหละ

และกลุ่มแฟนคลับ หลายท่านถ้าขัดใจแฟนกลุ่มนี้ อาจไม่ได้มาแน่นอน ฮ่า ฮ่า :-))
    image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3668.JPG 114K
    IMG_3782.JPG 171K
    IMG_3818.JPG 251K
    IMG_3689.JPG 215K
    IMG_3829.JPG 41K
    IMG_3726.JPG 140K
    IMG_3813.JPG 256K
  • หมาสวยๆทั้งนั้นเลย เยี่ยมครับ
  • ไม่ได้ ลืมนะครับ คุณคิม

แต่เจ้านอร์ตั้น แสบจนลืมไม่ลง ต้องเก็บไว้ทีหลังเลย ฝากไว้ก่อนนะ นอร์ตั้น แสบจริงนะตัวแค่เนี่ย....

image

มาถึง " จองเสา " ก่อนเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3767.JPG 84K
  • ผมโคตรอยากเข้าไปจับเลยตัวนี้ ชอบหมา แต่ไม่ชอบเจ็บตัว 55555
  • ขอบคุณ พี่มาร์ค เจ้าของพื้นที่ครับ

ภาพบรรยากาศรวมๆ ครับ
    image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3662.JPG 181K
    IMG_3673.JPG 81K
    IMG_3675.JPG 117K
    IMG_3677.JPG 234K
    IMG_3680.JPG 204K
    IMG_3695.JPG 198K
    IMG_3821.JPG 92K
  • ว้าว เยี่ยมมากมาย คิม ไม่ชวนบ้างเลย เห็นบ่อน้ำแล้วน่าโดดมากมาย

• ทีนี้ ต่อไป เป็นภาพ กิจกรรม ที่เพื่อนๆ และ เจ้าตัวแสบได้ทำร่วมกัน

ว่ายน้ำ สปริงโพล ลากน้ำหนัก (หนักมากๆๆ) ขอบอกกกก ที่ ทางกลุ่มภูมิใจนำเสนอ ........

เด็ดๆ ทุกรูป แต่ขออนุญาต เป็นช่วงบ่ายแก่ๆๆ นะครับ ขอไปทำธุระซักครู่
  • นึกว่าพี่สู้จะนอนยาว หลังจากอดนอนมา ดีใจที่พี่มาเค้กอร่อยมากพี่ ขอบคุณทุกคนที่มาจากใจ สนุกดีได้ความรู้ ไพร่ขมิ้นกำมะถัน จะลองดูนะครับ ขอหาส่วนผสมก่อน เดี๋ยวไม่อร่อย 55555
  • สวยๆหล่อๆ..........ทั้งนั้น :-D
    หาดใหญ่มีแบบนี้บ้างก็คงดีมิใช้น้อย.... [-O<
  • สวยทุกรูปเลย เค้กบ้านสวนอร่อยมากคับพี่
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณมิตรภาพดีๆครับ ทุกคนๆทุกๆตัว มีหลายๆอย่างที่ผมประทับใจมากๆครับ :033:

ยินดีสำหรับทุกคอมเม้นส์ครับถ้ามีประโยนช์กับคนอื่นๆบ้างก็ยิ่งยินดีครับคุณสู้ 555+ ต้องจองครับ ไม่งั้นสู้อาจจะไม่ได้โดนแค่นี้นะครับ :-D ขอบคุณสำหรับเค้กด้วยนะครับ หวานมันขึ้นตากันเลยทีเดียว

คงต้องจับไปฝึกหนักอย่างที่พี่ก้องนำเสนอแล้วละครับ ดุมากๆ แบบนี้ก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ มันเล่นไม่เอาใครเลยแบบนี้ X(

พี่ยุทธครับ อยากจะชวนเหมือนกันพี่แต่ตัวผมเองยังเกือบไม่ได้ไปเลยครับ เพราะดันเล่นไปขัดใจกลุ่มแฟนคลับที่สู้ว่าเข้าให้ครับผม 555+ :o054: โอกาสหน้าคงเร็วๆนี้ครับ สัญญาว่าจะไม่ลืมชวนครับพี่ :X

สำหรับชาวนนท์ทุกๆท่านนะครับ เรียนเชิญด้วยนะครับ มิตติ้งหน้าห้ามพลาดกันอีกกนะครับ อยากมีมิตรภาพแบบนี้ดีๆเยอะๆมากขึ้นๆครับผม :033:
  • สวยทุกรูปเลย เค้กบ้านสวนอร่อยมากคับพี่.
  • ครั้งหน้าผมต้องให้โมโม่กินน้อยๆ จะได้ไม่มีแรงดื้อ. ต้องติวเข้มหน่อย.
  • ดูแล้วเพลินตาเพลินใจจริงๆ เห็นรอยยิ้ม สีหน้าเคร่งเครียด บางช่วงมีบทน่าตื่นเต้นซะด้วยครับ :-h
  • ขอแจมด้วยคนครับimage
    ไฟล์แนบ
    267224[1].jpg 75K
  • ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆๆและเค้กอร่อยๆนะคับพี่ๆๆและขอบคุณพี่ก้องที่เอื่ออำนวยสถานที่คับ :X
  • ปูเสื่อนอนรอชมต่อนะครับ....
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/23680

สำหรับคนที่สนใจ อยากร่วมกิจกรรมกับพวกเรานะครับ เขาไปคุยกันได้ ดูรูปเล่น คลิ๊กด้านบนครับ
  • คราวหน้าไว้กลุ่มนนทฯนัดจะขอไปแจมบ้าง
  • อ้อลืมไป ! ขอความชัดเจนอีกที

สำหรับเพื่อนๆที่อยู่ละแวก ใกล้เคียง ปากเกร็ด นนท์ บางใหญ่ บางกรวย ไทรน้อย บางบัวทอง พระราม5 ชัยพฤกษ์

สนใจเข้าร่วม หรือ ติดตาม เข้าชม กิจกรรมกับเราได้ที่ ........" กระทู้ - ขอเสียง คนนนทบุรีกันหน่อยจ้าาาา "........

ใน All Gangster กลุ่ม ชมรม คอก ฟาร์ม หรือ ตามลิงค์ ที่ james_mis ไว้ได้เลย "มีพิต มีเพื่อน" ครับ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ แรงใจเยอะ ดีใจแทนเพื่อนๆ สมาชิกด้วยครับ

:o027: :o027: :o027: :o027: :o027: :o027:
  • ตอนต่อไป (พักยกหน่อย)

เมื่อรักมา ทักทาย พร้อมสายฝน อันชุ่มช้ำ ตอนรับ " มิตรภาพ " เพื่อนสมาชิกทุกท่าน เป็นการ คั่นเวลา

image

image

image

เมื่อมีใจ ฟ้า ฝน ไม่ใช่อุปสรรค ครับ แต่มาทุกครั้งที่จัดก็ไม่ไหวน่าาา อิอิ :-))
    ไฟล์แนบ
    IMG_3692.JPG 131K
    IMG_3686.JPG 289K
    IMG_3694.JPG 264K
  • ยินดีด้วยกับความสำเร็จกับก้าวแรกที่สวยงามครับ
  • ต่อไป ภาพกิจกรรมที่ เพื่อนๆ ร่วมกันเตรียม "จัดมาเต็ม" ร่วม สนุกด้วยกันครับ

เริ่มจาก .... "ว่ายน้ำ" ...... รอความพร้อม มันส์มากกกกกกก แต่เก็บภาพได้น้อยมากเสียด้ายยย...เสียดาย
    image

image

image

image

เสียดายจริงๆ ช่วงแรกๆ อาจาร์ยก้อง ยังไม่ว่าง แนะนำ เทคนิคการถ่ยภาพ
    รูปว่ายน้ำเลยออกมาดู เบลอๆ แซะส่วนใหญ่ ไกลมาก รูปหมาตัวกะเปี๊ยก ไว้แก้ตัวคราวต่อไปน่าาา...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3619.JPG 116K
    IMG_3658.JPG 89K
    IMG_3682.JPG 126K
    IMG_3785.JPG 164K
  • ขอบคุณแทนเพื่อนสมาชิกทุกท่านเลยนะครับ สำหรับกำลังใจ จาก..... ทุกๆท่าน

กิจกรรม ต่อไป ลากน้ำหนัก(หนัก มั่ก มากกกก) จัดมาเพื่อ "เจ้าโมโม่" เรดโนสสายกัด อิอิ.. โดยเฉพาะ

ต้องรีดกำลัง "โมโม่" ก่อน จี๊ดได้ใจสุดดๆๆ เต้ย (เจ้าของ) เผลอเมื่อไหร่ ตรู ไม่สนอย่างอื่น จ้องอย่างเดียว

ใครขวางทาง ตรูๆ จะ กัดด กัดด กัดด ฮ่า ฮ่า ฮ่า :-)) อย่าท้อนะ เต้ย โมโม่ สวยมากกๆ
    image

image

image

image

เตรียมลากแล้วน่าาาา.....
    ไฟล์แนบ
    IMG_3628.JPG 133K
    IMG_3633.JPG 115K
    IMG_3634.JPG 64K
    IMG_3631.JPG 57K
  • นี่เลยยย ....กับการโหลดน้ำหนักอัน หฤโหด เพื่อปราบเจ้าตัวแสบ " โมโม่ " ลูกสกั๊ต ศิษย์ลำพูน :-))

"จัดเต็ม"

image

image

image

ไฟล์แนบ
    IMG_3640.JPG 69K
    IMG_3643.JPG 173K
    IMG_3643.JPG 173K
  • และนี่... พยานหลักฐาน เจ้าตัวเก่ง
    image

ขนาดอยู่ในสายลาก นะ แอบเห็นเพื่อนร่วมรุ่นหน่อย

ตรูจะกัดด กัดด กัดดด คร๊าย ม๊าย เกี่ยว ก็ถอยยย ไป๊ปป เค้าเอาจริงนะตัวเอง
    ไฟล์แนบ
    IMG_3645.jpg 205K
  • แถวไหนครับเนี่ย ไม่ชวนกันบ้างเลย ผมก็อยู่แถวนนท์ (สามัคคี) ดูอบอุ่นดีครับ แต่สุนัขผมยังไม่เคยเข้าสังคม ไม่รู้จะเป็นไง
  • ต้องทำไม้กระดานไปให้ลาก อิอิ
  • เสียดายเดินทางมาถึงสายไปหน่อย แต่แค่ถ่ายรูปหมู่ก็เล่นเอาเหนื่อยตามๆกัน ถ้ามาไวกว่านี้คงมันส์น่าดู แต่ละท่านจี๊ดๆทั้งนั้น... :063:
  • ไปรวมกันวันไหนคับผมก็อยู๋แถวกรมชลเหมือนกัน

ของผมเลี้ยงแรดโน๊ตคับช่วยบอกทีนะคับ
  • ึคึกกันดีเลยนะครับ แสดงความยินดีด้วยนะครับ
    ชาวนนท์ทุกท่าน ^___^
  • ช่วยบอกด้วยนะคับว่าไปรวมกันวันไหนอีก
  • :o060: น่าอิจฉาจังเลย เป็นปึกแผ่นกันแบบนี้ ว่าแต่มีหมานินจาด้วย วิ่งบนน้ำได้ :o043: เจ้าชอคโกแลตนินจามีลูกนี่ขอตัวนะครับ
  • ผมว่าหาอะไรมาให้หมาลากกันดีมั้ยคับทุกคน
  • อ้าว ! ลงรูปเบิ้ลซะแล้ว เอาใหม่ฝากไว้เพื่อ เต้ย จะเก็บ

image

สำหรับ เพื่อนใหม่ชาวเมืองนนท์และละแวกใกล้เคียง

ยินดี สำหรับมิตรภาพ ของทุกท่านครับ มิตติ้งจัดที่กรมชลประทาน ใกล้ปากเกร็ดครับ โดยคุณก้องเป็นเจ้าภาพ
    เรื่องสถานที่ และอุปกรณ์ พร้อมด้วยเพื่อน ๆทุกท่านนำมาร่วมสนุกกัน

โดยเพื่อนๆสามารถ ติดตาม ข่าวสาร และความเคลื่อนไหว ร่วมแลกเปลี่ยน พุดคุยกันได้ที่

กระทู้ "ขอเสียงคนนนทบุรีกันหน่อยจ้าาาา" ในหมวด All Gangster กลุ่ม ชมรม คอก ฟาร์ม ด้านซ้ายครับ

หรือ ลิงค์ ตามคอมเมนต์ ด้านบน ของน้องเจมส์ james_mis

วันนี้เครื่องผมมีปัญหา ทำมั๊ย กดลิงค์ไม่ได้ก็ไม้รู้ เอ๊ะ !

neouniversez .ใช่เลยครับ หมานินๆๆๆ 555 ผมก็ชอบมากเลยนะภาพนี้ แต่มันเล็กและเบลอไปหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3641.JPG 145K

• เห็นด้วยครับ ต้า แต่ไอเดียคุณก้องก็ น่าสนนะ เป็น สกีบก ....เลยยยยยย :-)) :-)) :-))
  • สุดยอดดดดดดดดดดดดด
  • รอภาพชุดต่อไป อิอิ
  • กิจกรรม สุดท้าย ขอบอก แต่ละภาพ เด็ดๆ สุดยอดดดดด ทั้งนั้น

กับ " หมาบิน สปริงโพล " แต่คนดึงเชือก ได้เหงื่อไม่เบาเลย 555 :-))

แต่ขอพักเบรค คงคอนเซปต์นิดๆ ขอสนับสนุน ผู้เลี้ยงคุณภาพตัวจริง หน่อยครับกับความภูมิใจ "พิตบูลนนท์"
    ขอโชว์ รูปสุดยอดเจ้าของและพ่อพันธุ์พร้อมผลงาน

image
    คุณก้อง -วินเซนต์ หมาบูล สไตล์จี๊สสสส์
    ติดตามข้อมูลและรายละเอียดตามตามกระทู้เก่าคุณก้อง ขอบอก ตัวจริง สุดยอดดดดด :063:

image
    image

แถม รูปโมเน่ต์ด้วย แล้ว คอยติดตาม
    วินเซนต์ เดี๋ยว จะโชว์ ลีลาหมาบิน ดู กล้ามเนื้อตามตัว (นี่ขนาดเจ้าของไม่มีเวลาฟิตนะ) แล้วต้องตะลึง
    ไฟล์แนบ
    IMG_3788.JPG 84K
    IMG_3745.JPG 130K
    IMG_3649.JPG 65K
  • ต่อไป superkim -เรดติวเตอร์ ไม่ต้องพูดอะไรมาก
    ขอบอก เชียร์ ตรงๆ เลยครับ ข้อมูล รายละเอียดแน่น ติดตามกระทู้เก่าและผลงานได้เลยครับ

image

image

image

image

ไฟล์แนบ
    IMG_3688.JPG 246K
    IMG_3728.JPG 211K
    IMG_3729.JPG 222K
    IMG_3730.JPG 142K
  • รอชม สปริง โพลอยู่นะครับคุณ power pit สงสัยย่อรูปอยู่ เอาเมาคลิกที่ภาพคลิกขวาจะมีคำว่า resize แล้วกด ok ก็ได้นะครับ ย่อภาพแบบฉับไว :o060:
  • แถม อีกนิดส์ มิตติ้งครั้งนี้

มีซ๊อตซึ้งเล็กๆๆ เหมือนรายการ ทีวี ดัง ที่พ่อ - ลูก พี่น้อง ที่พลัดพรากตามหา กันจนเจอในมิตติ้งครั้งนี้

ภาพ ครอบครัว เจ้า ติวเตอร์ และลูกๆที่หากันจนเจอ :002: :002: :002: :002: :002:

image
    ไตตั้น อายุ 13 เดือน
    image
    นิวเครียร์ อายุ 13 เดือน
    image
    ติวเตอร์กับนอร์ตั้น โผกอดกันด้วยความดีใจ ยังกะไม่เคยเจอกันมาก่อน เนอะ....555
    image

ครอบครัว ตัวแสบ :o027: :o027: :o027:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3780.JPG 214K
    IMG_3738.JPG 166K
    IMG_3667.JPG 263K
    IMG_3699.jpg 203K
  • ขอบคุณคร๊าบ ใกล้คลอดเต็มแก่แล้วครับ neo ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • รุปเยอะดูเพลินเลย ไม่เสียแรงที่โทรตาม 555 คราวหน้าจะโทรไปย้ำเวลาแต่เนินๆนะครับพี่สู้ เขาใจคนธุรกิจรัดตัว เจอกันที่งานอิมแพคนะครับ