ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรี๊ดด..ถึงคิวหมาแดงแดง ลง นสพ.
  • สืบเนื่องจากงานเลี้ยงสังสรรค์ สิ้นปี ที่ D-1
    ตอนแรกจะเอา โคโค่ หมาแดง ลง นสพ.
    เพื่อช่วยปลุกกระแส วันแดงเดือด ให้ เฮียมาร์ค
    แต่กลับกลายเป็น เจ้าทาโร่ ลายเสือ ลงก่อน ตามกระทู้
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=1954&page=1#Item_18
    ไม่เป็นไร น้องๆ นักข่าวพยายามแทรกข่าว ลงให้ หลังจากกระแสข่าว
    พิทบลู กัดคุณลุง มันเงียบ ซา ลงไปแล้ว

เพื่อต้อนรับตรุษจีน ปีทองของหมาแดงแดง
    ใช่ป่ะ เฮียมาร์ค
  • รูปในข่าว ถ่าย เมื่อ 8 พย. 51 มันยังดูวัยละอ่ออน อยู่เลย นน.ตอนนั้น 13 โล
    เนื้อข่าวไม่เน้นรายละเอียด เพราะเวลาล่วงเลยมานาน
    ไฟล์แนบ
    S5000371.JPG 66K
  • ปัจจุบัน เริ่มเป็นสาว แดงแดง แล้ว นน.26โล
    ใครมีแดงๆ ดำๆ ขาวๆ โชว์บ้าง
    ไฟล์แนบ
    S50003482.JPG 42K
    S50003592.JPG 32K
    S50003552.JPG 44K
  • ดูแล้ว ดีใจแทนเจ้าโคโค่ครับ พี่จุ๊บ... :063:
    ตอนงานปีใหม่ ที่ D1 ยังไม่ค่อยมีโอกาส ได้คุยกันเท่าไหร่

มีตติ้งหน้า ขอแก้ตัว ครับพี่ท่าน :041:
    ไฟล์แนบ
    DSC02699.jpg 60K
  • ลืมไปเลยนะเนี๊ยยย...ว่าเจ้าโคโค่เป็นผู้หญิง.... :o027:
  • เหอๆๆ โคโค่ ดังแล้ววววว
  • หยก กะ เจี้ยบ ครับ
    ช่ายสนองให้ thE_oAk หน่อย

"มีตติ้งหน้า ขอแก้ตัว ครับพี่ท่าน"

โคโค่ ฝากบอกมา
    ใครอยากเจอ โคโค่ กะ ทาโร่
    ช่วง สองทุ่มครึ่ง ออกมาวิ่งเล่น
    สนามฟุบบอล ท่าทราย หลัง ม.ธุรกิจ เป็นประจำ
  • :032:สองทุ่มครึ่ง วิ่งเล่น หลัง ม. ผมว่าพี่ มีแผนซ่อนเร้นแน่ ๆ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

แอบไปส่องสาว อ่ะป่าว

ประชาชื่น ที่เที่ยว เยอะซะด้วยสิ :018:
  • :o001: หลัง ม.ธุรกิจมีร้านเหล้าอ่าดิ คริคริ ตรงประชาชื่นก็มี ผับโว้ว เปรมๆ
  • เป็นสาวแล้วจองเป็นลูกสะใภ้ได้มั้ยเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    Resize of Resize of DSC00871.JPG 70K