ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใบ ABKC งาน BANGKOK BULLY (CDC) พร้อมจัดส่งแล้วครับ
  • image
    วันนี้แจ้งข่าวประชาสัมพันธ์ เรื่องใบ ABKC งาน BANGKOK BULLY (CDC) ผู้จัดได้รับเรียบร้อยแล้วพร้อมจัดส่งให้ทุกท่านที่มาขึ้นทะเบียนไว้ ที่งาน CDC ภายในสัปดาห์ หน้าคาดว่าจะถึงมือทุกท่าน

ขอประชาสัมพันธฺ์ เรื่องการจัดงาน BANGKOK BULLY 2/2012 ที่จะเกิดขึ้นครั้งต่อไป ทางผู้จัดกำลังประสานงานเรื่องสถานที่และวันเวลา ที่แน่นอนอีกครั้งและแจ้งให้ทุกท่านทราบต่อไป สำหรับท่านที่พลาดโอกาสในการขึ้นทะเบียน ABKC ครั้งที่ผ่าน คงต้องติดตามโปรโมรชั่นครั้งต่อไปซึ่งผู้จัดจะพยายาม คงราคาเดิมไว้สำหรับท่านที่พลาดโอกาส ขอบพระคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    275669.jpg 79K
  • imageimageสำหรับใบนี้พิเศษ ครับ ของ น้องปู ปาร์คเวย์ สำหรับสุนัขที่จบแชมป์ จะได้รับใบ Championship Certificate
    ของ HENNESSY ยินดีด้วยอีกครั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_2210.jpg 59K
    SAM_2213.jpg 55K
  • สำหรับงานครั้งต่อไปไม่นานเกินรอนะครับ แล้วพบกันครับ image
    ไฟล์แนบ
    HB-Logo[2.jpg 58K
  • ดีใจด้วยครับ
  • หากมีความต้องการ จะทำ ABKC มีขั้นตอน อย่างไรบ้าง และต้องเตรียมเอกสาร อะไร ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

พอดี ว่า มีหลายตัว ครับ
  • เร็วมากครับสุดยอดไปเลย
  • ที่นี้เร็วมากจริงๆๆ. ไว้มีใหม่จะทำคับ