ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Ipad @Sisaket ตั้งแต่แบเบาะจนเป็นหนุ่มแล้ว
  • สำหรับเจ้า Ipad แล้ว อยู่กับผมมาเกือบ 2 ปีแล้ว แต่ตั้งออกจากท้องแม่มันมาจนถึงปัจจุับัน
    พัฒนาการของมันก็มาเรื่อย ๆ เลยอยากอัพเดทให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ได้ติชม
    วิจารณ์ได้ตามสะดวกครับ

Ipad เป็นหมาที่เกิดจาก พ่อหมาชือ Kimbo ของ ต้น ชะเมาิพิท ส่วนแม่ของ Ipad เป็นหมาของผมเอง คือ Hana ตัว Hana ซึ่งบรีดโดย Bird ปากช่อง เป็นลูกสาว Jesper กับ Bebe ...
    Ipad เป็น Bully ที่ทำกิจกรรมแบบมันส์ ๆ ได้หลายอย่าง โดยเฉพาะเล่น สปริงโพล ชอบมากเป็นพิเศษ....

ภาพอาจจะดูเยอะไปหน่อยนะครับ เชิญชมภาพตั้งแต่เกิดจนถึงปัจจุบันได้ ณ บัดเดี๋ยวนี้เลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับที่เข้ามาดูครับ..

ปล.ขอบคุณภรรยาผมครับซึ่งเ็ป็นคนให้ข้าวให้น้ำ Ipad มาทุก ๆ วัน จนเติบใหญ่

" ...เลี้ยงเอง เก็บขี้เอง..... "

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• สวยครับ :063:
  • น่ารักคะ :-D
  • ที่กระจายน่ะ่น้ำลายมันใช่ไหม๊ :017:
  • ลูกหมา มันตา โกลด์ รุ่นแรกๆ โอ้เย :-D
  • ขอบคุณทุก ๆ ความเห็นนะครับ

@maxpice007 น้ำลายล้วน ๆ ครับ

@คุณต้น มันตาโกลด์ มันดีจริง ๆ ตอนนี้ น้องที่รู้จักกัน ใช้กับ Fila อยู่คอกหนึ่ง เค้าบอก สุด ๆ เลยครับ

• หนาตั๊บเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    ja3.jpg 131K
  • แดงสู้กรามล๊อคไม่ได้ กรามล๊อคแดงกว่า อิอิ
  • ลูกหมาขายป่าวคะพี่ PitBullLive
  • หนาจริงๆครับ
  • น้ำกระจายเลย :o060:
  • เลี้องด้วยจัยจิงจิงคับบอกได้คำเดียว.....สวดยอดฮะ
  • @ป่ามาร์ค ใช่จริง ๆ สู้ไม่ได้เลย
    @Virusubon ชุดในรุปเป็นชุด Ipad ตอนเล็ก ๆ ครับ ไม่น่าจะเกินตุลานี้ครับ...ผมมี Plan ไว้แล้วครับ..
    @ท่านมุก รอชมของท่านเหมือนกันครับ ...อย่าซุ่มครับ...555+
    @ Haleluya chunyapuk maxpice007 Amarican_EURO Multistrada giggun khanthikun ขอบคุณคับ...
  • ว้าวๆๆๆ อย่างสวยเลยค่ะพี่ อย่างหนาเลยนะคะ เจ้า Daivo ยังหนาไม่เท่าเลยค่ะพี่ I-Pad สวยจริงๆๆๆๆๆๆ :006:
  • เชื่อว่าเลี้ยงเอง ตรงมีคำว่าเก็บขี้เองนิแหละ :-))
  • :-bd :-bd :-bd

สวยจริง อะไรจริง เห็นที่บ้านแล้ว... X_X
  • สุดยอดเลยครับพี่โต ผมว่าแล้วตอนจับนี่อสุจิมันหัวโม่งเลย
  • สวยครับ :063: :013:
  • สุดยอดไปเลยครับพี่เจ้าไอแพด ^______^
  • อย่างหนาครับพี่โต :063:
  • วุ่นวือถอยก่อน 5555
  • สวยจริง..จี๊ดจริง...ต้องยกให้เค้าเจ้า IPAD ... =D>
  • บึบบั๊บ น่าฟัดมากครับพี่โต
  • เลี้ยงบูลลี่อย่างนี้สนุกดีน่ะค่ะ ดีกว่าเลี้ยงให้อ้วนๆกินกับนอน :013:
  • :-? มันยอดมาก
  • พี่โตเอาไอ่หลอดไปขุนให้ที
  • @น้องจอย ค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไปครับ แต่ Ipad ยังไม่มีทายาทเหมือน Daivo นะ อย่างห่างชั้น Daivo เยอะ
    @Baleng88 ขอบคุณครับ
    @NongEve ขอบคุณครับ
    @power_pit ขอบคุณครับ
    @ น้า art repeat กับ ไอ้ Kim อีกดีไหม
    @bomcivic ขอบคุณครับ
    @ ท่านตั้ม ของท่านตั๊มเอง เอามาโชว์มั้งเหอะท่าน...อยากเห็น...
    @ หมวดเป๋...ขอบคุณครับ..
    @ ว่าน ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ไม่แน่ครับ วุ่นวือ อาจเป็นหนึ่งในตัวเลือกของผม อยากลองเล่น Mikeland ดู
    @ สุสัมผัสมาแล้วใช่ไหม...55+
    @ขอบคุณครับท่านเอก...
    @ขอบคุณพี่มุครับ..
    @ท่านยศยินดีเป็นอย่างยิ่ง...ครับ แต่ต้องให้แฟนผมขุนนะ เพราะเขาเป็นคนจัดการอาหารทุกอย่างเลย...

• งามมากๆคับ
  • สวยมากคับ
  • ชอบรูปที่เชิด ๆๆๆ จัง น่ารักดี
  • เลี้ยงดีเอาใจใส่เหมือนลูก ยังไงก็สวยสุขภาพดีครับ ดูไอแพดเป็นตัวอย่างimage
    ไฟล์แนบ
    9cf3e0da16.jpg 248K
  • สวยและหนามากๆครับ