ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหมานราธิวาสแดนใต้หน่อยครับ
  • imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2449.jpg 223K
    IMG_2695.jpg 298K
    IMG_2560.jpg 278K
    IMG_2559.jpg 241K
    IMG_2726.jpg 246K
    IMG_2576.jpg 216K
  • ชื่อดรากอนเพศผู้อายุแค่ 7 เดือนย่างเข้า 8 เดือนเองครับมีร๊อตไวเลอร์เป็นเพื่อนเล่น
    ติชมได้เลยครับเพิ่งหัดเลี้ยงพิทบูลตัวนี้เป็นตัวแรกคับหลังจากศึกษาความรู้เรื่องพิทบูลมา 2 ปีเต็มๆครับ
  • หน้าร็อตโหดกว่าของผมเยอะเลย ของผมแค่เกรดเลี้ยงเล่นอ่ะครับหัวไม่โตเท่าไหร่ ส่วนพิตบูลผมเก็บมาเลี้ยงเล่นกันทั้งวัน พาเดินเล่นทุกวัน วันละ 3-4 กิโล (ยกเว้นฝนตก)
  • ขอบคุณพี่ Jcob_Rocky ร๊อตของผมซื้อมาจากพี่ใจที่เพชรบุรีครับมีอีกรูปลองดูimageเป็นตัวเมียยังไม่เคยผสมครับหาพ่อพันธ์แบบสวยๆยากมากเลยแถวนี้ไม่ค่อยมี(มีบางแต่ไม่ถูกใจผมเลยไม่ผสม)
    ไฟล์แนบ
    IMG_2520.jpg 291K
  • น่าร้อกกกกกกกอ่าาาา อิอิ น่ารักดีครับ