ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขพิทบูลราคาถูก
  • แม่หมา
    image
    พ่อหมา
    image
    ตัวผู้ครับ
    image
    image
    image
    ตัวเมีย
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    057 [Desktop Resolution] [Desktop Resolution].JPG 107K
    070 [Desktop Resolution] [Desktop Resolution].JPG 85K
    344 [Desktop Resolution] [Desktop Resolution].JPG 111K
    346 [Desktop Resolution] [Desktop Resolution].JPG 124K
    350 [Desktop Resolution] [Desktop Resolution].JPG 162K
    355 [Desktop Resolution] [Desktop Resolution].JPG 148K
    358 [Desktop Resolution] [Desktop Resolution].JPG 171K
  • ลืมครับเบอร์ติดต่อครับโทร0843502083(น๊อต)อยู่กาญจนบุรีครับรูปนี้ตอน
  • 50วันครับ
  • ราคาตัวล่ะเท่าไหร่ครับ
  • สวย ครับ คนกาญจน์เหมือนกัน
  • 3สี ซะด้วย น่าสน น่าสน
  • แม่หมาขนสวยดีจังค๊าบ
    ลูกหมาน่ารักดีค๊าบ
  • 5000บาททุกตัวครับราคาต่อรองกันได้ครับให้ได้ให้เลยครับ(ไม่รวมค่าส่งนะครับ)
  • หน่วยก้านไม่เลว ส่งมาเป็นนักว่ายน้ำดีมั่ง
  • มีสีขาวล้วนแบบตัวแม่มั้ยคับ
    ยังไง Pm. มาทีนะคับ
    ^^
  • ลดหน่อยได้ไหมคับ อยากได้เเต่มี งบน้อยคับ
  • ได้ครับแต่ต้องมาเอาเองนะครับผมเอา3500แลวกัน(ตอนนี้เหลือแค่ตัวเมียนะครับตัวที่2อะครับ)
  • รูปลูกหมาตอนที่ถายตอนนัน2เดือนครับตอนนี้3เดือนแล้วเดี๋ยวจะเอามาลงให้ดูครับ
  • ตัวสุดท้ายแล้วครับสนใจโทรคุยกันได้
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0814 [Desktop Resolution].JPG 196K
    IMG_0815 [Desktop Resolution].JPG 208K
    IMG_0809 [Desktop Resolution].JPG 157K
  • ตัวนี้เป็นตัวเมียนะครับ
  • ตันนี้3เดือนแล้วครับ