ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงชาวใต้หน่อย
  • จะมีมิตติ้งที่ไหนอีกบ้างอยากเข้าร่วมบ้างimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    301.jpg 58K
    400.jpg 54K
    401.jpg 52K
  • ดีครับใต้สุดนราธิวาสครับimageimageimageยินดีที่ได้รู้จักครับผม ดิว
    ไฟล์แนบ
    IMG_2559.jpg 241K
    IMG_2449.jpg 223K
    IMG_2576.jpg 216K
  • สวัดีคับผมโรมภูเก็ตคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0470.JPG 121K
  • มีมิดติ้งที่นครศรีธรรมราช ครับ วันที่15นี้ครับ อ.ทุ่งสงครับimage
    ไฟล์แนบ
    GIANT อายุ78วัน.jpg 55K
  • มีมิดติ้งที่นครศรีธรรมราช ครับ วันที่15นี้ครับ อ.ทุ่งสงครับ ที่ตรงไหนอะครับ ถ้าฝนไม่ตกจะพาบราโว่ ไปเที่ยวด้วย อยู่ตรังครับ
    images by free.in.th
  • อยู่ระนองครับ...image
    ไฟล์แนบ
    Zues 2.jpg 151K
  • ทุ่งสงตรงไหนครับโปรดแจ้งรายละเอียดสถานที่และกิจกรรม
  • จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
    หรือไม่ก้อเข้าไปที่ เฟสบุ๊ค พิทบูลทุ่งสง ครับ จะแจ้งรายระเอีอดไว้ในนั้นครับ เข้าไปพบประพูดคุยได้ครับในนั้น เชฺญทุกคนด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • พัทลุง กัน ได้ม่ายคับผม
  • ผม jozz_abb ขอเป็นตัวแทนของ ABB ทุกคนว่าเราจะไปล้วมงานของคุณเเน่นอนคับ (ขอยกเว้นบางตัวคับ)
  • เอาเชื่อกจุงหมามาคืนกูด้วยใช้แล้วไม่คืนเส้นที่คอหมาเลย ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยคับ
  • จัดที่ไหนเวลาเท่าไหร่คับ
    จะได้ไปด้วย
    อยู่ทุ่งสงเหมือนกันนะคับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    อย่าลืมลงบอกเนอะ
    รอมันอยู่
  • เราคิดไว้ว่าจะมีเดือนละครั้งครับ แต่กลุ่มเราพึ่งจะรวมตัวกัน อาจมีบางอย่างติดขัดบ้างด้วยหน้าที่การงาน และสถานที่ ถ้าเป็นที่แน่นนอนเราจะแจ้ง ให้ทราบโดยทั่วไป ขอบคุณครับที่ทุกท่านอยากจะมาร่วมแจมที่ทุ่งสง เรามีความพร้อมกว่านี้เมื่อไหร่ เรายินดีเชิญทุกท่านครับ
  • รูปไจแอนท์ กับ เรดดี้ เข้ากันได้เป็นอย่างดี พึ่งได้มาใหม่จากอุดร สายเลือด เรดฮันเตอร์ มาอญุ่ที่ทุ่งสงแล้วครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    301119.jpg 118K
    IMG0065A.jpg 9K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG0064A.jpg 9K
  • ไอสัดเเม่งนี้แค้เชื่อกนะมึง เอาหมามาให้พ่อกูเลี้ยงเป็นปีไม่เห็นมึงให้อะไรพ่อกูบ้างเลย

ค่าน้ำ ค่าไฟ มึงก็ไม่ให้เค้ามึงจะประจานกูเดียวกูประจานมึงบ้างแล้วมึงจะหนาว ทำอะไรคิดให้ดีก่อน

เรื่องหมาตัวเมียมึงยังไม่จบนะแจ็ค
  • เพื่อนๆ ดูเอาเองคับผมแค่จะเอาเชื่อกผมคืนเองนะคับ
  • มึงเก่งจิงไปคุยกับกูในห้องลับไป เก่งจิงๆลับหลังเนี๊ย
  • ทำเป็นมีสาระไอขี้โกง
  • ในห้อนนั้นกูเข้าไปตอบไม่ได้เเน่จิงรับเเอดกูดิ
  • ผมโทรหาเค้าแล้วคับโรมโทรก่อนวันที่มันจาลงอีกคับ
    ทำแบบนี้หมายความว่าไงคับ