ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สงสัยหมาผมป่ยหรือเปล่าไม่รู้
  • หมาผมอายุ3เดือนกับ20วัน มันดูมึนๆอึ่งๆ แต่กินได้ปกติ ถ่ายก็ปกติ แต่เล่นน้อยลงมากเอาแต่นอน แต่ผมเห็นฟันมันงอกมาใหม่ ปากมันเหม็นมากด้วย จับปากก็ไม่ยอมร้องเจ็บ ขอความกรุณาท่านผู้รู้ช่วยตอบด้วยขอบคุณมาก ผมหละกลู้ม
  • พาไปหาหมอไวไวเลยครับจะได้รับทราบคำตอบ และจะได้รักษาได้ถูกทางครับ
  • พาไปแล้วครับหมอว่าในปากไม่มีอะไรไม่มีแผล สงสัยฟันงอกเลยเจ็บไม่ยอมอ้าปากจนนำ้ลายเหม็นเหนียวไปหมด
    อยากรู้คนอื่นเป็นกันมั้ย
    ก็ต้องดูอาการต่อ" ขอบคูณคุณcha photharam