ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชมพ่อหมาแดงกร่างๆ ภาคใต้หน่อยครับ
  • ผมอยู่พัทลุงสนใจหาผสมอยู่imageimage
    ไฟล์แนบ
    iphone 02.jpg 58K
    rihanna 444.jpg 48K
  • ว๊าวววววว.... สายเลือดของคลอกใหญ่ขาใหญ่ซะด้วย

มันอยู่ในสายเลือดจริงๆๆๆๆ :p :-((
  • ก่อนจะหาพ่อพันธ์กร่างๆ ดูสภาพหมาตัวเองก่อนดีไหม :m89:

หรือไม่ก็ไปหาพ่อพันธ์หมาแดงของคลอกใหย๋ขาใหย๋ ต้นกำเนิดหมาของคุณดีกว่า
    คุณจะได้ถือโอกาศเอาหมาของคุณไปโชว์ให้คลอกใหย๋เขาเห็นผลงานของเขาด้วยนะ :o037:
  • อ่อ.. ตัวล่างสีช็อคนะ ลูกRedzRAMA3Tango+kuma

โดน ไอ้... มันโละทิ้ง หลอกขายมาหรือครับ :m07:
  • ไมครับผมพอใจและผมก็ ขายลูกมันได้เสือกไรว่ะ
  • มึงมีปัญญาแค่เห่าเหรอ หมามึงเป็นไงโชว์ดิ
  • เออ. คุณwowwow. คือคุณเดือนร้อนไรป่าวครับ ตังค์คุณไหม. ผมหละงง พวกเห่า
  • คุณไปยุ่งอะไรกับเขาครับถ้าคุณพูดแบบนี้ก็เหมือนตั่งใจอยากมีเรื่องกับคอกต้นสังกัดนะครับ
  • หมาของพี่เขาเขาจะทำยังไงก็ได้คุณ wow จะไปยุ่งอะไรด้วย
  • ผมก็ ok กับหมาผมนะกับราคาที่ผมได้มา ผมอยากชมของคุณบ้างจัง หรือ หมาเห่าไม่กัดว่ะ
  • ลองติดต่อ คุณHammer_Hadyai ดูครับ
  • ไม่มีเบอร์ครับ
  • เบอร์ 081-5406057 ติดต่อ คุณโดม..
  • ก็ไม่เห็นว่าหมาพี่เค้าจะเสียหายตรงไหนนิ ยังไงมันก็เป็นหมาที่พี่เค้ารัก
  • หมาต้องบินลงจากสวรรค์เท่านั้นหรือ จึงจะบรีดได้555+
    ใครที่มีหมาหรืออยากบรีดนั้นมันก็เป็นสิทธิ์ของเขา แต่การจะบรีดหมาก็ต้องมีจุดประสงค์(สุดแท้แต่ท่านที่เป็นเจ้าของ)
    แต่ขอให้ทำด้วยรักและรับผิดชอบ เท่านั้นก็ดีแล้วคับ.....
    ด้วยความเคารพ
  • แล้มผมก็ไม่ผสมมั่วข้ามสาย ขายก็ไม่ต่ำกว่าหมื่นด้วยซ้ำ หรือจะเอา
  • จิงป่าวฮ่ะ ที่คุณkaka ไม่เคยขายหมาราคาต่ำกว่าหมื่น
  • ดีแต่ว่าคนอื่ิน ของตัวเองยังไม่กล้าเอามาลงโชว์ เค้าทามไงก้อเรื่องของเขา
  • ตัวนี้พอไหวป่าวคุณ kaka2521imageอยู่ทุ่งสงครับimage
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0224.jpg 30K
    รูป​ถ่0223.jpg 32K
  • สก๊อต 10 เดือน ลูกสกั๊ด กับ จัสมิน ตอนนี้อยู่หาดใหญ่ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    305969.jpg 101K
  • สก็อต สวยหล่อครับ 10เดือนเองหรอ หนักเท่าไหร่แล้วครับคุณgogo
  • พอดีไปหาหมอ ที่ร้านไม่มีชั่งน้ำหนัก น่าจะประมาน 30-40 กก. นะครับ
  • ของผมหนัก 38 โล 12เดือน
  • โอ...แย่จัง คุณ kaka อย่าไปสนใจละครับ..แค่เรารัก เราชอบของเราก็พอละครับ..ของเราแม้จะไม่ถึงขั้นเทพ แต่เราพอใจในสิ่งที่เรามีพิทบูลที่เราเลี้ยงละครับ เบื่อพวกนี้ครับว่าของคนอื่นไม่สวยบ้างไรบ้าง..คนเราถ้าชอบเหมือนกันหมดคงแย่งกันตาย..สายตาความชอบแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ..เอาที่เราพอใจ ใครจะว่าไง แต่ กูชอบ ของ กู..เท่านนั้นครับ..555 อย่าคิดมาก จากใจจริงครับ..
  • sสก็อตหน้าดุมากกกก ชอบครับ
  • พูดถูกใจอย่างแรงครับ คุณuan
  • ชอบเจ้า สก๊อต จังครับ คุณ koko..อย่างสวยเลย อยู่แถวไหนครับ เผื่อโทรไปคุยด้วยครับ...
  • คุณkaka2551 ว่างๆมาเที่ยวทุ่งสงมั่งนะครับ กลุ่มพิทบูลทุ่งสงยินดีต้อนรับ บ้านใกล้เรือนเครียงกันอยู่แล้ว
  • 555..คุณ giant..พูดตรงๆครับ..อาจจะแรงแต่ชอบตรงๆ..
  • อยู่คนละฝั่งคลองกับอำเภอหาดใหญ่ครับ สก๊อตนิสัยดีครับ กับ คน นะครับ กับหมา ไม่ได้เลย เข้าใส่ทันที
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจ
    update imageimage
    บอดี้เล็กแต่จ่ายลูกและเลี้ยงลูกดี ไม่ดุกับคนครับ ชอบมากครับ
    ไฟล์แนบ
    rihanna011.jpg 53K
    rihanna012.jpg 45K
  • พรุ่งนี้ผมจะไปหาดใหญ่ อาจจะแวะชมนะ ขอเบอร์ด้วย
  • ผลงานหมาคอกแรกของผม
    พ่อหมาimage
    แม่หมาimage
    ลูกๆ รอดแค่ 4 หนุ่ม คลอดก่อนกำหนด ตาย 4 เสียดายมากกก

image
    ไฟล์แนบ
    2303.jpg 67K
    rihanna011.jpg 53K
    k555.JPG 42K
  • เบอร์โทร 0894626083 ครับ
  • กระทู้นี้ร้อน ขออภัย เพิ่งเห็นจริงๆครับ ยอมรับเลยว่า ผมเปิดอ่านไม่ครบทุกกระทู้หรอกครับ ซื้อ ขาย รับผสม อะไรพวกนี้ไม่ค่อยได้เปิดดูครับ

แนะนำกันแบบสุภาพและใช้เหตุผลน่าจะดีกว่าครับ ยกตัวอย่าง แม่หมาทรงสปอร์ตดังนั้นหาพ่อหมาทรงสปอร์ตด้วยกันให้ลูกออกมาน่าจะเสถียรกว่าอะไรทำนองนี้ การเลือกพ่อแม่ต่างสไตล์กัน ลูกหมาคาดหวังได้ยากมากจริงๆครับ โอกาสที่พ่อหมาจะให้ลูกออกมาเหมือนตัวเองไม่เกิน 30% ครับ ส่วนมากมันจะไปทางแม่ อันนี้เป็นเรื่องที่รับรู้กันในหมู่บรีดเดอร์อยู่แล้ว

แต่ถ้ามาถึงก็ด่าเลย ไม่อธิบายที่มาที่ไป แทนที่จะช่วยชี้แนวทางกลายเป็นเปิดประเด็นมาทะเลาะกันครับ

ขออภัย ใจจริงไม่ค่อยอยากยุ่ง แต่ก็ไม่อยากให้ทะเลาะกันครับ
  • ขอบคุณครับพี่ขออำยด้วยครับ
  • ตัวสีช็อคจ่ายลูกสวยนะผมไปดูมาแล้ว แต่ราคาไม่ธรรมดาเลย เหลืออีกตัวแกไม่ขาย