ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สำหรับท่านที่กำลังมองหาหมาแดงแนวสูงใหญ่สายเลือดดีมีที่มาที่ไปชัดเจน เพื่อพัฒนาสายพันธุ์ นิสัยโดยรวมเข้ากับคนในสังคมได้ดีระดับหนึ่ง ไม่ชอบคนแปลกหน้าแต่งกายรุ่มร่ามประมาณเหมือนโจรไม่ชอบเลย ดุในเวลาที่ควรดุ เชื่องและนิ่งในเวลาที่ควรนิ่ง ประมาณว่ามีความเป็นส่วนตัวสูง ลากเสร็จเข้าบล็อคนอนไม่เห่าไม่โวยวาย ขอดูแม่หมาก่อนนะครับผมขอดูตัวเมียที่มีความสูงตั้งแต่ 20 นิ้วขึ้นไปนะครับ อยากทำแนวสูงใหญ่หุ่นนักกีฬาครับผม สนใจสอบถามได้ที่ 0872251761 ราคาผสมเปิดที่ 20000 บาท พร้อมจับ และฝากหมาตัวเมียได้ 3 วันค่าอาหารดูแลไม่ได้คิด เราจะมีภาพถ่ายพร้อมวีดีโอตอนผสมไว้ให้ท่านดู ไม่ติดผสมให้ใหม่จนกว่าจะติดครับimage
    ไฟล์แนบ
    Copy of SDC18732.JPG 257K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Copy of SDC18733.JPG 259K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC18488.JPG 234K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC18498.JPG 261K
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/927/red-robin-hood ดูสายเลือดได้ตรงนี้เลยครับผม
  • ผลงานการให้ลูกบางส่วน ให้ลูกแล้วคอกนี้คอกแรกครับ จ่ายลูกสีสวยกระดูกดีใช้ได้เลยครับ ล่าสุดเจ้าตัวนี้ 2 เดือน 7 โลกว่าแล้ว :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10545.JPG 228K
  • image ตัวเมียหุ่นสวยๆครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    SDC10532.JPG 184K
  • ตัวผู้ตัวนี้ท่านใดสนใจโทรมาคุยกันเลยครับราคาพิเศษครับตัวนี้กำลังมา :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10612.JPG 222K
  • พี่ครับ ผมอยากทราบประวัติ RED BULLBULL น่อยได้มั้ยครับ
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/278/bull-bull จัดให้เลยครับสายเลือดบูบู้หมาบินตัวนี้รับประกันความจี๊ดครับผม :-)) image
    ไฟล์แนบ
    S4021158.jpg 107K
  • ขอบคุณครับผม แล้วพี่ว่างส่งวันไหนครับ
  • พี่กอฟล์คับผมลืมทามแล้วเรื่องวัชชีนอะคับพี่ฉีดไปกี่เข็มแล้วคับ แล้วผมขอดูรูปปัจจุบันf1หน่อยคับอยากเห็นลูกสาวผมอะคับ555 ^:)^
  • เรื่องนั้นไม่ต้องห่วงครับผม ผมทำวัคซีนแล้ว2เข็มถ่ายพยาธิ์แล้วเรียบร้อยครับ วันส่งผมแนบใบวัคซีนไปให้ด้วยครับ ถ้าพรุ่งนี้ไม่ยุ่งมากเดียวจัดให้ครับผม เอาตัวผู้ชุดเดียวกันท่ผมเล่าให้ฟังว่าหัวใหญ่ๆมาให้ชมครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10628.JPG 240K
  • ขอบคุณคับพี่กอฟล์
  • เง่ือนไขการผสมดีครับเป็นธรรมดี ชอบครับ!!!
    ช่วยเชียร์!!!!
  • สำหรับพี่ที่ติดต่อ ตัวเมียผมเข้ามารอวันนี้ละครับถ้ามีอะไรผิดผลาดผมจะติด่อไปนะครับผม
  • ตกลงเจ้า F1 จะไปอยู่ กทม แล้วครับผมวันอังคารนี้ ขอขอบคุณคุณ titan ที่ให้ความไว่วางใจ :-D ตอนนี้ชุดนี้ก็เหลือ 2ตัวแล้วครับผม
  • ทั้งหล่อทั้งเก่งนะครับโรบิน สนามหน้าคงจะมันส์กว่านี้ :016:
  • พี่กอฟล์มีวิธีกานฝึกหมารากยังไงแนะนำผมมั่งนะคับ ขอบคุณคับ
  • ได้เลยครับผม ไว้ว่างๆโทรมาคุยกันได้ครับ ผมเองก็ไม่ได้เก่งอะไรหรอกครับอาศัยรัก :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3319.JPG 165K
  • ขอบคุรคับพี่กอฟล์เดียวผมโทรไปรอได้น้องjjมาก่อน
  • เงื่อนไขผสม เห็นด้วยกับคุณsamuraii /:-)

ยินดีกับคุณtitan ด้วยครับ
  • ผลงานการจ่ายลูกคอกแรกครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10628.JPG 240K
  • โทษทีครับรูปแรกลงผิดเคยลงไปแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10677.JPG 255K
  • พี่ครับอัพรูป M2 คอก 502Xbullbull ให้ดูน่อยน่ะครับ :006:
  • พี่กอฟล์คับผมหมดห่วงแล้วคับน้องลักกี้กับเจ้าไตตั้นเล่นกันบ้านแทบพังแนะคับผมดีใจที่ไตตั้นยอมรับลักกี้ได้ขอบคุณพี่ก๊อฟที่ให้หมาดีๆๆผมมาเรี้ยงแล้วผมจะอัฟรูปให้ดูทุกเดือนนะคับ เออพี่แล้วลักกี้นี่กินอาหารเม็ดf1ได้เลยใช่เปล่าคับ
  • พี่กอฟลืคับโครดจี๊ตเลยพี่เล่นกันทั้งคืนไม่หรับไม่นอน5555
  • เรื่องจี๊ดมันมีแววแน่นอนครับ แต่ก็ขึ้นอยู่กัยเราละครับว่าจะมีเวลาอบรมบ่มนิสัยมันยังงัย ผมเชื่อว่าถ้าต้าเอาจริงเอาจังได้เห็นมันวาดลวดลายให้ชมในสนามลากแน่นอนครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10439.JPG 207K
  • ขนาดตอนอยู่กับผมมันก็หนีเที่ยวประจำขนาดตกลงมามันก็ยังไม่เข็ด :-))
  • พี่กอฟล์คับตอนนี้เข้ากันได้ดี ตอนนี้พี่เฝ้าดูน้องหลับimageพอหลังจากนันตื่นมาเล่นกันต่อจนบ้านผมพังแล้วก็กอดคอกันนอนแบบสบายใจimage55555
    ไฟล์แนบ
    SP_A0414.jpg 19K
    SP_A0409.jpg 21K
  • ว้าวๆๆๆ อาทิตหน้าก้อจะได้ M2 แล้วห่ะๆๆ ว่างๆพี่ครับอัพรูปให้ชมทีๆ