ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงไทยชื่อไทยๆ
  • เอาเด็กๆในสังกัดมาให้ชมครับผม อนาคตหมาลากรุ่นใหม่เก็บไว้เล่นกันเพื่ออนาคตครับ :-D ชื่อเจ้า บารมี กับเจ้าจันทร์แดงครับ สังกัดเรดดราก้อนครับผม :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10629.JPG 218K
  • ตัวนี้ตัวจริงกระบอกปากใหญ่หัวโตมากครับ หัวใหญ่สุดในคอกเลย หน้าใหญ่ดีมากเดียวตัดหูแล้วจะเอามาให้ชมใหม่นะครับ จันทร์แดง อนาคตเจ้าจะสวยเหมือนดวงจจันทร์ไหมหนอ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10628.JPG 240K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10631.JPG 266K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10636.JPG 273K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10634.JPG 207K
  • พี่เก่ง Red Dragon ผู้ดูแลเจ้า2ตัวนี้อยู่ 2แสบและซ่าไม่เบา :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10635.JPG 260K
  • หัวออกใหญ่มากกว่าซันซัสเยอะเลยพี่เก่ง งามครับ
  • กระบอกปากเยี่ยมเลยครับ น่าเก็บมาก เชียร์ๆๆๆๆๆ
  • มีขายให้ผมไหมครับ
  • สวัสดีครับคุณเอกเอารูปซันซัสให้ชมบ้างสิครับ อยากไงมาเที่ยวชัยภูมินะครับ กอล์ฟถ่ายรูปมาสวยกว่าตัวจิงอีกนะกอล์ฟ55
  • แจ่มมากคับ พี่กอล์ฟ

:063:
  • พี่เก่งก็พูดเป็นเล่นไปได้ หมา 2 เดือนใครเห็นบอกหัวไม่ใหญ่ก็ไปเลี้ยงพันธุ์อื่นแล้ว ที่รู้ๆผมว่ามันไม่เหมือนพ่อเหมือนแม่แต่จะเหมือนใครในสายเลือดต้องรอชมตอนโตแล้วครับเจ้านี่ถ่ายรูปออกมาสวยสู้ตัวจริงไม่ได้ฟันธง :-D สำหรับท่านที่สนใจชุดนี้ยังมีว่างให้จับจองนะครับผม สายเลือดดีราคาไม่แรงแน่นอนครับ :-)) image ตัวนี้ตัวผู้กระดูกใหญ่สูงยาวกว่าจันทร์แดง แต่หัวและความกว้างสู้จันทร์แดงไม่ได้ ตัวนี้ถ้าท่านชอบแดงใหญ่สายเลือดดีๆเล่นได้แน่นอนครับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    SDC10545.JPG 228K
  • ตัวนี้น้องเล็กแต่ไม่เล็กแน่นอนครับ ราคากับสายเลือดคุ้มแน่นอนครับตัวนี้ สนใจสอบถามที่ 0872251761image
    ไฟล์แนบ
    SDC10612.JPG 222K
  • อีกไม่เกิน 3 วันผมจะส่งหมาแล้วใครจะเอาพร้อมชุดนี้ผมคิดให้พิเศษจริงๆครับ ถ้าช้าราคาขึ้นแน่นอนครับเพราะสินเดือนจะเอาไปตัดหูกันถ้ายังอยู่
  • ใครเอาไปทำกิจกรรมรับรองว่าจี๊ด!......
  • มีโอกาสผมไปแน่ครับพี่เก่งซ้อมเจ้าจันทร์แดงไว้เตรียมรับมือไว้ละกันครับ
  • ตอนนี้ซ้อมทุกวันครับคุณเอก มันรื้อบ้านกระจายแฟนผมก็ซ้อมมันตลอด55