ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

...ก่อนทำวัคซีน...Kidakorn kennel Sisaket...
  • วันนี้ก่อน..ทำวัคซีนรวม 6 โรค เลยจับเหล่าบรรดาตัวแสบ ๆ ที่บ้านอาบน้ำ ได้โอกาสถ่ายรูปเก็บไว้มาให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ได้ติชมด้วยครับ ...

เริ่มที่ตัวแรกเลย พี่ใหญ่ใจดีของบ้าน แก่สุดครับ " ฟงหวิน " เป็น Gaff 75 % ครับ
    ลูก Hummer - ฺBoing... 4 ปี เศษ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ตามด้วย Hana แม่ iPad

• Ipad แสบสุด ๆ ตัวนี้...

• น้องนุชสุดท้อง

• สวยๆทั้งนั้น อยากมีแบบนี้บางจัง
  • ชะเมาำพิท บางหรือบ้าง ้ หายชัว

เยี่ยมเลยครับพี่โต
  • แต่ละตัวสวยจริงๆอย่างพี่ต้นว่าเลย...แล้วก้อท่าทางขี้สงสัยทุกตัวเลยพี่โต..555
  • คลังแสงนี้ ไม่ใช่เล่นเลยนะครับพี่พร้อมระเบิด
    ตลอดเวลา ^_^
  • @Ton_Chamao_Pit แค่ไอ้คิมตัวเดียว...ก็เหลือกินแล้วละ
    @ตาอาร์ท Thanyou หลาย ๆ
    @น้องสุ ขอบคุณครับ ที่สังสัยมีของล่อ....อยากรู้ไหมไรเดียวบอก...
    @ท่านตั้ม ขอบคุณครับ ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ...
    @พี่กั๊ม...ขอบคุณครับ...
  • เห็นแล้วชื่นใจครับพี่... :063:
  • ขอบคุณครับท่านเอ...รอชม 2x Savage อยู่นะครับ....

• ขอบคุณครับ..image
    ไฟล์แนบ
    DSC00128.JPG 71K