ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ้ำ้้ำHe out of EBB Vanto-boy x EBB Cookie-crack 9 month 1500 usd
    image

เนื่องจากลูกค้าที่ซื้อไป ไม่มีเวลาเลี้ยง ต้องออกต่างจังหวัดบ่อยน่ะครับ
    เลยเอามาฝากผมเลี้ยงไว้ แล้วอยากหาเจ้าของใหม่ที่สนใจและรักมัน ดูแลมันได้
    เลยต้องการขาย ให้สำหรับผู้ที่สนใจจริง
    หมาตัวนี้ ไม่มีข้อเสียข้อด้อย ใดๆนะครับ ถ้าเอาไปเลี้ยงเพื่อประกวด ก้สามารถเทรนได้เลยครับ
    หัว ณ ตอนนี้ 19 นิ้วครึ่ง สูง 15 นิ้ว ลูกค้าซื้อไป 30000 ตอนอายุ 4 เดือน ตอนนี้ 9 เดือน
    ขอตั้งราคา ไว้ที่ 25000 พร้อมบ็อกใหม่เอี่ยมนะครับ ถ้าอยู่ในกรุงเทพ มีนบุรี หนองจอก ลาดกะบัง
    รามคำแหง รามอินทรา ลาดพร้าว พิจารณาเป็นพิเศษ
    สนใจ ติดต่อได้ที่ผมโดยตรง 081-375-2336 เอก
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_2916.JPG 155K
    antonio aka giant.jpg 149K
    SAM_2910.JPG 162K
    2.jpg 178K
  • สวยครับพี่เอก..ของดีราคาถูกครับ.. :063:
  • ขอบคุณครับ noi55551
    ขอบคุณครับพี่เอ
  • ผู้หรือเมียอ่ะเอก
  • สุดยอดครับพี่เอกผมเป็นคนหนึ่งที่ติดตามผลงานกลุ่มนี้อยู่ผมชอบแนวพกพาครับ
  • งามแท้หนอ พ่ีท่าน
  • ตัวผู้พี่ดอน โทษทีครับที่ไม่ได้ลงชัดเจน

@Humvee ขอบคุณครับ ป้อน คอยติดตามผลงานเรื่อยๆนะครับ
    เดี๋ยวจะมีแนว micro bully ออกมาใหม่อีกแน่
    เราต้องไม่ตามฝรั่ง อย่างน้อย ก็ต้องเดินไปพร้อมๆกับเค้า ^ ^

@Doo นี่อนันใช่มั้ย อัปรูปพี่น้องมันมาอวดบ้างซิ ตัวที่อยู่ที่นันก็ไม่ธรรมดานะ
  • หมาบ้านพี่เทรินแล้วมาหนังคนละม้วนเลยพี่ ตอนแรกมาแบบหนังการ์ตูน ตอนจบหนังแอ็คชั่นชัดๆ :006:
  • หน้ามันโหดดี
    image
    ถ้าจำไม่ผิดพ่อมัน
    ไฟล์แนบ
    m4-1.JPG 65K
  • ขอบคุณครับหมวด แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้ไปเที่ยวที่คอกหมวดบ้างเนี่ย

พ่อมันแหละพี่เคน
    image
    ตอน7เดือนครึ่ง
    image
    ตอน 9 เดือน
    ไฟล์แนบ
    7.5-month10.jpg 71K
    9-month.11.jpg 99K
  • ปิดการขายครับ this boy is sold.
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    doo1.jpg 129K
  • อัฟให้ครับ
  • พี่เอกขายได้แล้วเหรอพี่เอก
  • ตัวเท่าไรครับ
  • ขายไปแล้วครับนัน 25000