ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยาก ถักสายจูง สอนทีครับ
  • ท่านใดรู้เรื่องการ ถักสายจูง สอนทีครับ
    อยากจะนำมาถักให้สุนัขตัวเองครับอยากถักบ้าง
    ขอบพระคุณมากครับ
  • ลองดูนะครับ ผมก็ ก็อปเขามา อีกที ในเวปนี้ ตั้ง นานแล้ว
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    01.jpg 19K
    02.jpg 71K
    03.jpg 72K
    04.jpg 67K
    05.jpg 70K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 66K
    07.jpg 71K
    08.jpg 25K
    09.jpg 39K
    10.jpg 29K
    11.jpg 22K
    12.jpg 31K
    13.jpg 21K
  • เยี่ยมคับ
  • ไอ้ตัวหมุนอ่ะแพงมาก แถวบ้านผมอันนึง200+ ซื้อไอ้นั่นอันนึงทำสายจูงแบบไม่มีตัวหมุนได้2-3เส้น
  • สดยอดคับ
  • ครับ จะลองหัดทามใช้ดูครับเก่งมากเลย
  • พอจะมีรูปที่เข้าใจง่ายๆ หรือวีดีโอคริปบ้างไม๊ครับ จะขอบคุณอย่างสูงครับ เก่งมากเลยครับ อยากลองทำไว้ใช้ดูครับ =D> [-O<
  • ชอบครับ ได้ความรู้ดี
  • ขอบคุณครับสำหรับความรู้ดีๆไม่ต้องไปซื้อให้เสียตังค์แล้วเก็บตังไว้ซื้อเอฟ1ดีกว่า
  • เข้ายูทูบพิม paracord ลองหาดูคับว่าอยากได้ลายไหนแล้วประยุกทำดูนะคับ
    แต่ถ้ากับน้องพิทผมคิดว่าให้ง่ายซื้อเชือกที่ใช้ปีนเขาในโฮมโปรแล้วมามันให้แน่นกับลูกหมุน
    แล้วเอาเชือกมาถักทับทั้งสวยและน่าจะทนแรงน้องพิทได้ไม่ต้องกังวนว่าจะเอาอยู่รึป่าวด้วยลองดูคับ
  • ตอนทำห่วงมือจับทามไงหรอคับ
  • ขอบคุณครับบ