ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาเพื่อนชาวพิทบูลจังหวัดระนองครับ
  • หาเพื่อนชาวพิทบูลจังหวัดระนอง พอดีเพิ่งกลับมาอยู่ที่บ้าน เลยอยากหาเพื่อนและคุยภาษาพิทบูลด้วยกันครับ
  • น่าจะมีเยอะอยู่มั้งครับ ส่วนตัวผม คน กทม แต่แฟนผมคนสุราษฏ์ธานี รู้สึกที่สุราษฏ์มีคนเลี้ยงเยอะอยู่นะครับ นครศรีธรรมราช พัทลุง ชุมพร ก็มี - - ใต้เยอะนะครับแต่ไม่ค่อยแสดงตัว อิอิ
  • Giant1997_as ขอเบอร์หน่อยนะครับพี่ - - จะปรึกษาเรื่องปลานะครับ ขอโทษที่เม้น ขอทั้ง2กระทู้กลัวพี่ไม่ไปเปิดอ่านอันโน้น