ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกิดอุบัติเหตุกับหมาผม
  • วันนี้ผมเล่นสปิงโพลกับหมาผม มันเกิดผิดพลาดผมให้มันโดดสูงเิกินไปด้วยน้ำหนักมันค่อนข้างอ้วนมันเลยตกลงมาแบบหงายท้องเลยปรากฎว่าขาหลังเดินไม่ได้เลยไม่รู้จะหักหรือเปล่า ใครมีประสบการน์ช่วยชี้แนะด้วยครับหมาผมอายุ4เดือนครึ่งครับ
  • พาไปหาหมอดีกว่าไหม ?

ใครอ่านแค่นี้แล้วตอบได้ มันต้องมั่วแน่ๆครับ
  • สงสัยต้องพาไปหาหมอขอบคุณ คุณมาร์คครับ
  • กำลังจะไปกินข้าวกัน เลยอดไปเลย เมียก็ด่า"ทำลูกชายขาเจ็บ" #:-s
  • เอาว่ะ ... ไม่หมอ ก็ Google เท่านั้นที่ช่วยพี่ได้
  • รีบไปหาหมอนะค่ะ :017:
  • หาหมอดีที่สุดครับ