ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงสายเลือดดี
  • สำหรับท่านที่สนใจหมาแดงสายเลือดดีๆไปเล่นกิจกรรมราคาไม่แรงแน่นอนครับสนใจสอบถามได้ที่ 0872251761 เป็นลูก RedRobinhood xRed J.R. อายุ 75 วัน ตอนนี้ทำวัคซีนแล้ว2 เข็มถ่ายพยาธิ์เรียบร้อยพร้อมส่งได้เลยครับผม ล่าสุดจากเล็กสุดตอนนี้มาดีวันดีคืนเลยครับ ชั่งวันนี้ 9 โลแล้ว พอดีเมื่อวานไปตัดหู M1 M2 ชุดนี้มาเลยลืมกล้องไว้ท่บ้านพี่ รูปที่ลงเป็นรูปเก่า แต่ตัวตริงรับลองใหญ่กว่าในรูปแน่ๆครับ M1 8 โลกว่าๆ M2 10 โลพอดีชั่งร้านหมองดอาหารด้วย M5 น้องเล็กมาดี 9 โลแล้วแบบไม่อ้วนมากแน่นอนกระดูกดีใช้ได้เอาเป็นว่าเพื่อความมันใจในลูกค้าที่สนใจตัวนี้กลัวว่าจะเล็กหรือเปล่า เอาเป็นว่าถ้ามีการตกลงซื้อขายกันรับลูกหมาแล้ว ภายใน 3 วันเห็นตัวจริงแล้วไม่พอใจท่านนำมาคืนผมเองได้เลยผมยินดีคืนเงินให้ทุกบาทที่จ่ายผมมา นำเลี้ยงดีอาหารถึงโตเต็มที่ไม่อายใครแน่นอนครับ ผมเปิดที่ 15000 บาท พร้อมส่งและรับประกันไม่พอใจยินดีรับคืนและคืนเงิน :-)) M5 นะครับ ส่วน M2 เช่นเคยไปตัดหูมาเมื่อวานหูหายแล้วจะเอามาให้ชมนะครับผม ตัวนี้ท่านใดที่สนใจจริงๆก็สอบถามหลังไมด์ได้ครับสำหรับท่านที่เคยสอบถามผมแล้วสำหรับตัวนี้ถ้าท่านไม่ซีเลือดเรื่องฟันผมรับลองใหญ่ไม่แพ้พ่อแน่นอนครับ ที่ไปตัดหูไว้เพราะถ้าไม่มีใครเอาผมกะเลี้ยงไว้เองปั้นเป็นหมาลาออีกตัวครับผมขอบอกจี๊ดซะด้วย :-))
  • จากกรณีที่มีข่าวพิตบูลทำร้ายคนครั้งล่าสุด จนกระทั่งต้องตัดแขนทิ้ง ซึ่งมีสาเหตุ จากคนเลี้ยงสุนัขที่ขาดความรับผิดชอบ ดังนั้นพวกเราจึงเห็นพ้องต้องกันที่จะจัดระเบียบสังคมคนเลี้ยงพิตบูลโดยเพิ่มความเข้มข้นในการกดดัน ไม่ให้การครอบครองสุนัขพิตบูลง่ายจนเกินไป ขอความกรุณา ผู้ลงโฆษณาขายสุนัขในบอร์ดนี้ทำตามกฏด้วยครับ

เพื่อร่วมรณรงค์แต่ไม่มีการปิดกั้นการทำธุรกิจอย่างรับผิดชอบและมีจรรยาบรรณ เราจะสนับสนุนคอกสุนัขที่มีมาตรฐาน มีการใส่ใจในทุกรายละเอียดของสุนัขที่นำมาเป็นพ่อแม่พันธ์ มีการทำประวัติสุนัขให้แก่ลูกค้าอย่างเรียบร้อย และต่อต้านโรงงานปั๊มลูกสุนัข รบกวนแสดงหลักฐานว่าลูกสุนัขชุดนี้มีประวัติของพ่อแม่ และมีการทำใบเพดดีกรีด้วยครับ เนื่องจากปัจจุบันมีลูกสุนัขออกสู่ท้องตลาดมากมายจนเกรงว่าจะสร้างปัญหาแก่ส่วนรวมในอนาคต และตอนนี้เรากำลังต่อต้านคอกสุนัขที่เห็นแก่ได้และขาดความรับผิดชอบกันอยู่ครับ คอกสุนัขที่ไม่ปฎิบัติตามกฏ ไม่พยายามยกระดับคุณภาพ ไม่มีมาตรฐาน ทำตัวเป็นเพียงโรงงานปั๊มลูกหมา เราจะไม่อนุญาติให้ลงโฆษณาขายในนี้อีกต่อไปครับ

ขอบคุณมากๆ ^:)^
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์คพอดีกำลังลงอยู่ครับพี่มาร์คหากล้องเจอแล้วครับถ่ายรูปลูกหมาอยู่ครับเลยลงช้าไปหน่อยสายเลือดพ่อแม่หมาและเพดมีแน่นอนครับสำหรับชุดนี้image
    ไฟล์แนบ
    SDC19227.JPG 242K
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/927/red-robin-hood สายเลือดพ่อหมาดูได้จากเพดตรงนี้เลยครับผม
  • http://pitbullzone.com/pedigree/pid/928/red-jr สายเลือดแม่หมาดูได้จากเพดตรงนี้ครับ
  • สำหรับลูกหมา M5 ปัจจุบันกำลังจะลงครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    268061.jpg 54K
  • อันนี้ผมทำให้ดูให้เข้าใจง่ายขึ้นครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16463.JPG 217K
  • เยี่ยมครับ ขอบคุณมาก :063:

• ครับผมขอบคุณเช่นกันครับพี่มาร์คพี่ใหญ่วงการพิทบลูของพวกเรา :-D เริ่มที่ M5 ตัวที่ยังไม่มีเจ้าของล่าสุดถ่ายวันนี้เลยครับ ฟัน หาง มุมขาหลังไม่มีปัญหาแน่นอนครับตัวนี้ ราคาโทรมาคุยกันเลยครับถ้าชอบจริงๆถ้าเอาไปทำหมาลากผมลดให้พิฌศษเลยครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10797.JPG 250K
  • เอาไปชมหลายๆภาพหลายๆมุมเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10798.JPG 265K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10799.JPG 300K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10800.JPG 257K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10801.JPG 214K
  • ส่วน M2 ตัดหูมาเมื่อวานท่านใดที่ยังสนใจอยู่สอบถามได้ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10703.JPG 236K
  • ตัวนี่ตัวจริงขาใหญเท้าใหญ่ดีครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10677.JPG 255K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10659.JPG 218K
  • เอา M1 คอกเดียวกันตัวเก็บมาฝากครับ แต่ละตัวออกแนวแตกต่างกันออกไปครับ ตัวนี้ออกแนวกว้างสั้นหัวใหญ่สุดในคอกตั้งแต่เกิดแล้วครับ แต่กระดูกไม่ได้ใหญ่กว่า M2 M5 แน่นอนครับแต่ก็ไม่เล็กแน่นอนเราชอบแบบไหนก็เล่นแบบนั้นครับ ตอนนี้กำลังฝึกนั่ง ฝึกคอย และคำสั่งพื้นฐานกันอยู่ครับ ฝึกโดยพี่เก่งเรดดราก้อนครับผมกะว่าจะปั้นดินให้เป็นดาว :-)) แต่ดินดีแน่นอนครับพี่ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10773.JPG 163K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10774.JPG 271K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10778.JPG 245K
  • ตีนใหญ่จริงๆ ท่าทางจะตัวใหญ่
  • image พี่เก่งกับเจ้าจันทร์แดงรับรู้คำสั่งได้ดีใช้ได้เลยครับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    SDC10781.JPG 220K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10780.JPG 219K
  • อันนี้เมื่วานตอนไปตัดหูครับตอนวางยาเหงือกซีดหูซีดมากๆหายใจนิดเดียวเล่นเอาพี่เก่งและผมงงกันเลยนึกว่าจะไปซะแล้วจันทร์แดง55image
    ไฟล์แนบ
    SDC10786.JPG 277K
  • แม่หมาล่าชุดimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10743.JPG 275K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10747.JPG 247K
  • พ่อครับสนใจจริงๆโทรมาคุยกันได้ครับคุยง่ายๆสบายๆครับพ่อตอนเด็กผมรับมาที่แรก 85 วันยังเล็กกว่า M5 ตอนนี้ 75 วันเลยครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับวิธีการเลี้ยงของแต่ละท่านด้วยครับผม :-)) image
    ไฟล์แนบ
    199091.jpg 62K
  • image
    ไฟล์แนบ
    199092.jpg 72K
  • ปัจุบันทำเป็นหมาลากและอนาคตก็หมาลากครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC19712.JPG 224K
  • ลูก 502 X BULLBULL มาถึงแล้ว กระบอกปากสวยมากๆๆ หัวก็โต ว่าจะไม่ตัดหูเพราะหัวใหญ่ดีครับ :063: :065:
  • ถ้าตัดหัวจะใหญ่กว่าเดิมอีกนะ :)
  • ของเขาดีอยู่แล้วครับ ที่เชียร์อย่างงี้ผมมีส่วนได้ส่วนเสียครับ555 มีเบียร์เย็นๆดื่มฟรี อย่างไงก็เอารูปพัฒนาการเด็กๆมาให้ชมบ้างนะครับ
  • ครับพี่ยาดีใจที่พี่ชอบนะครับผม ส่วนคุณ yoyosonic วางๆก็เอาเด็กๆมาให้ชมบ้างนะครับผม ส่วนพี่เก่งพักนี้ไม่รู้เป็นอะไรพี่หลงๆลืมๆสงสัยจัดหนักมากเกินไปหรือว่าแก่แล้วก็ไม่รู้วะพี่เก่ง55 :-)) image
    ไฟล์แนบ
    219849.jpg 141K
  • ฝากให้พี่กอฟล์ด้วยคับ นี่ไงคับลูกสาว ROBIN HOOD imageimageตอนนี้กินเก่งมากเลยคับพี่อากานท้องเสียก็หายแล้วคับ วันที่20นี้ผมจะพาไปชีดยาแล้วเดียวผมอัฟรูปมาให้พี่ดูเรื่อยๆๆคับ
    ไฟล์แนบ
    sss.JPG 58K
    bbbb.JPG 77K
  • รอย้ายบ้านก่อนนะครับ ตอนนี้เล่นผ่านเท
  • ไม่ขิบหูก็งามไปอีกแบบ เยี่ยมกระดูกชุดนี้งามแท้ครับ
  • พี่เก่งเมื่อกี่นี้พอลล่ามาซื้อของวะพี่555 :-D
  • ผมเป็นคนรักครอบครัวนะครับกอล์ฟ บอกน้องเขาด้วยพี่ณเดชคิดถึง555
  • คิดจะเลี้ยงพิตบูล ทั้งที ไม่ควร มีคำว่าทดลองเลี้ยง หรือลองเลี้ยงดูก่อน

จะเลือกซื้อพิตบูล ซักตัว อย่าเพิ่งมองที่ราคา ให้มองว่ามันจะตอบโจทย์ความต้องการคุณได้หรือเปล่า

สายเลือดต้องดี จิตประสาทต้องนิ่งพร้อมรับการฝึก น้ำเลี้ยงลูกหมาต้องถึง และที่สำคัญ.....

ตัวลูกหมา โครงสร้างร่างกายตัวจริงไม่หนีสายเลือดบรรพบุรุษ....และมาจากกลุ่มบรีดเดอร์คุณภาพ

ไม่จำเป็นต้องเชียร์หมาจากค่ายนี้ แต่ยืนยันว่า......................... ค่ายนี้คือหนึ่งค่ายคุณภาพครับ :063:
  • สำหรับพี่ powerpit ไม่จัดนักกีฬาสีแดงใหม่เพิ่มอีกสักตัวเหรอครับพี่ เห็นความตั้งใจจริงลงทุนทำลางลากใหม่ขนาดนี้แล้วบอกได้ว่า :063: เลยครับ ถ้าสนใจนักกีฬาตัวน้อยๆของผมบอกได้เลยครับผมสำหรับพี่แล้วราคาพิเศษๆแน่นอนครับคนชอบกิจกรรมเหมือนกัน เผื่ออนาคตจะได้เห็นลูกหลานโรบินในสนามลากบ้าง :-D image
    ไฟล์แนบ
    300473.jpg 197K
  • เดียววันหลังจะเอาคลิปลีลาการออกตัวแบบใหม่ของโรบินมาฝากชมกันครับผมสั่งปุ๊บลากปั๊บ :-D
  • M1 หล่อมากครับ แผลหายแล้วเอามาโชว์ หน่อยนะครับ ชอบๆๆๆ
  • สั่งปุ๊บลากปั๊บ เจ้าของนั่งพักเบียร์ 4 ขวดอ่ะเป่ากอล์ฟ @ คุณkenjiro เดียวแผลหายจะเอามาให้ชมนะครับ
  • m2สวยครับพี่..กระดูกใหญ่มาก.. :063:
  • ไม่เจอกันนานยังจำได้มัยพี่ท่าน ขอให้เด็กๆได้บ้านใหม่ไวๆและเจอคนที่มีความรับผิดชอบ :-D
  • แม็กกี้
    ไฟล์แนบ
    PIC_0227.JPG 132K
  • จำได้สิครับคุณเอนกเจ้าแม็กกี้ยังหล่อและใหญ่เหมือนเดิมเลยนะครับผมสายกัดไซด์ใหญ่ของจริงเลี้ยงได้ดีมากๆเลยครับผม :063: เอาภาพท่ายืนหน้าตรงและด้านข้างแม็กกี้แบบเต็มๆมาชมบ้างนะครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    309651.jpg 132K
  • สำหรับพี่ที่ขอชม M2 ล่าสุดจัดให้เลยครับและท่านที่สนใจสอบถามได้ที่ 0872251761 ลูกไม้ย่อมหล่นไม่ไกลต้นแน่นอนครับ :-)) ตอนนี้ยังเปิดให้สำหรับท่านที่สนใจอยู่นะครับ แต่ถ้าหลัง 3 เดือนไปแล้วไม่ปล่อยนะครับจะพาไปเที่ยวงานลากที่ขอนแก่นเปิดหูเปิดตากับพ่อโรบินครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10804.JPG 266K
  • ถ้าดูอายุนะตอนนี้แล้วใหญ่กว่าพ่อโรบินตอนเด็กๆแน่นอนครับตัวนี้ :) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10807.JPG 291K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC10811.JPG 238K
  • เทียบกับพ่อโรบินตอน 80 กว่าวันชัดๆอีกทีครับ ตอนนี้8โลกว่าครับimage
    ไฟล์แนบ
    199091.jpg 62K