ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!! Latte Commander [Woodie X Pink Lady] 8 Month !!!!!!
  • ...สวัสดีครับ เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวพิทบูลโซนทุกท่่าน...ผมได้มีโอกาสเดินทางไปเยี่ยม พี่ชายที่น่ารักของผม พี่เห หรือ " เสธ ฯ เห อำนาจเจริญ " เลยถือโอกาสถ่ายรูป และ ขออนุญาติพีเหอัพเดท เจ้า Latte Commander ลูกรักพี่เหอีกตัวมาอัพเดทให้เพื่อน ๆ ได้ชมกันครับ Latte เป็นลูก Woodie x Pinklady ซึ่งบรีดโดย หมวดเป๋ ณ ปัจจุบันนี้ก็เกือบ 9 เดือนไปแล้ว มาดีมาก ๆ เลยครับ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สีมะขาม สวยมากกกกกกก :063:
  • สวยคับ :063: สีแปลกดีอีกต่างหาก :)>-
  • สวยอะ สีสันแปลกมากชอบ :o040:
  • โดนๆๆๆๆๆ
  • ขอบพระคุณเฮียโต ศรีสะเกษมากเลยครับ ต้องขอชมว่าด้วยฝีมือการถ่ายภาพของเฮียโตเลยทำให้เจ้าลาเต้ดูดีขึ้นเยอะเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    211634.jpg 158K
  • ไม่หรอกครับพี่เห สายเลือด 40 % การเลี้ยงดูและสิ่งแวดล้อมรอบ ๆ ตัวหมาอีก 60 % การถ่ายแทบไม่มีเปอร์เซ็นต์เลย สุดท้ายอยู่ที่ตัวหมาครับ... ถ่ายยังไงก็สวย... อีกปีหนึ่งเจอกันใหม่นะ ลาเต้...
  • สายเลือดดี มีชัยไปแล้วกว่าครึ่ง พ่อแม่ไม่สวยแล้วมาหวังพึ่งจากการอัดอาหาร มันไม่มีทางเป็นไปได้ครับ
  • ขอบคุณพี่เหที่เลี้ยงดูมันอย่างดีครับ ตัวนี้ทีเด็ดจริงๆครับพี่ 9 เดือนมาขนาดนี้ ถ้าเทรินจะขนาดไหน
    ขอบคุณพี่โตที่ถ่ายรูปมาให้ชมด้วยนะครับ มันสูงเท่าไหร่ครับพี่ตัวนี้ รูปแรกที่ถ่ายกับพี่เหดูตัวสั้นแล้วก็เตี้ยด้วยนะพี่ ปลื้มจริงๆผม สงสัยจะมาดังตอนแก่ไอ้วู้ดดี้555
  • สวยมากครับ
  • สวยครับพี่เห สีสันแสบไส้เลยครับ
  • ครับหมวด...ไม่ได้วัดมันเลยวันนั้น แต่ขอบอก ตากำลังจะเหลืองอัมพัน เตี้ย สั้น ตัน
  • สวยครับ...
  • เล็งตั้งแต่ตอนมันเล็ก มาดีจริงๆครับ
    ^_^

ผมนึกว่าท่านใดได้ไป พี่เห นี่เองนะครับพี่โต
    สุดยอด :030:
  • เห็นแล้วชอบ สีสวยมากครับ
  • สีสวยจริงๆ มองแวบแรกแสบตามาก 55 สวยมากครับ
  • สีสวยดีครับ.. :063:
  • โตเร็ว ออกเร็วสวยๆๆๆๆๆครับ สีสะใจมาก :063:
  • สวัสดีครับพี่เห สุดยอดครับ สายเลือดดี เส้นหลังดี มีมุมขา หน้าก็ดี แถมมีสีแปลกอีกต่างหาก L-) L-) L-)
  • ด้วยฝีมือการถ่ายและเทคนิคการใช้กล้องของเฮียโต ทำให้เจ้าลาเต้ดูดีกว่าตัวจริงครับ และขอขอบพระคุณทุกท่านสำหรับการติชมด้วยครับ