ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

stone... new dog weight pulling.
  • นักกีฬาตัวใหม่ จะมาสอดเเทรก ให้มีสีสันหน่อยในปีหน้า ขยันกันเข้าไว้คับ พึ่น้อง กรามล็อค jokker และนักกีฬาของหลายๆท่าน หนีไม่ออกแน่นอน ต่อให้ก่อนนะคับ นักรบทุกสนาม มิตรภาพทุกนำหนัก fairplay ทุกเเก้วที่ชน ด้วยความเคารพคับ folk skylineimage
    ไฟล์แนบ
    309816.JPG 139K
  • ว้าว..............สวัสดีครับท่าน folk มีตัวใหม่เร็วทันใจดีแฮะ แหล่มเลยท่าน จะรอติดตามชมผลงานนะครับ สู้ สู้
  • สวัสดีคับ ปธ หนุ่ม เพิ่งลงเครื่องมาเลย สวยกว่าในรูป ถูกใจมาก เสือย่อมต้องซุ่ม ก่อนเผด็จศึก ปูพรมรอได้เลยคับ จับทุกตัว ตามสโลแกนเลย อัยยะ
  • เออ เปิดตัวทั้งที มันต้องแบบนี้ ท้าดะไปเลย ให้มันรู้เสียบ้าง ไผเป็นไผ พิตบูล มันหมาสำหรับคนจริงที่มุ่งมั่น 555
  • คับพี่มาร์ค ต้องสร้างสีสันหน่อย จะได้คึกคัก ตอนเเรกว่าจะตั้งชื่อ แจ็ค เพื่อไปสู้กับ ยัก ส่วนอีกชื่อจะตั้งว่า ป็อปอาย สู้กับ บรูตัส ฮ่าๆ จะหาผักขมมารอเลย :-))
  • ชาวพิทบูลทุ่งสง นครศรีธรรมราช จะร่วมด้วยครับกำลังฝึกฝนกันอยู่ imageขอเชิญชาวใต้ฝึกฝนหมาไว้นะครับเผื่อ จะได้ไปร่วมแข่งขันที่ภาคอื่นๆบ้างเพื่อร่วมกิจกรรมชาวพิท ให้แน่นแฟ้นยิ่งขึ้นครับ คริคริ
    ไฟล์แนบ
    304672_355676911173400_1094356552_n.jpg 154K
  • พี่โฟ้คครับ ตอนแรกชื้นชมความสวยงาม ยาวมาเลย แต่พอพาดพิงว่าจะล้มยักษ์ทนไม่ได้ 555 ต้องขอแทรกซะหน่อย รอนะพี่ จัดมา 555
    ขำๆ เอ็กซ์ ซีวิล
  • จัดไปเลยคับ เอ็กซ์ รอหน่อยนะ ลากหมามายังไม่เคย สร้าง surprise เลย สงสัยปีหน้า คงจะกระหึ่มแน่ [-X
  • นับว่าเป็นข่าวดีมากๆ ที่จะมีจอมพลังจากแดนใต้มาร่วม อย่าให้ดีใจเก้อนะครับ :-D

ตอนนี้ก็ขาดแค่ ตัวแทนจากแดนตะวันตกเท่านั้น :001:
  • ดีใจด้วยคราบบบบบพี่โฟร์ค
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5272.JPG 136K
  • 5555555หมาน้อย หน้ายิ๊ม ยิ่ม
  • สวัสดีคับ พี่ไพทูล สบายดีนะคับ งานอีสานนี้น่าจะได้ไปเชียเจ้า เจ็ทโด้ ลุ้นเจ้าของมากกว่า เหนื่อยตลอด นักกีฬาตัวน้อย ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะคับ ระวังกันไว้ให้ดีๆนะคับ อีสานทีม ;;)
  • :-D :-D :-D ชนดะฮ่าๆ
  • สวัสดีคับ พี่ไพทูล สบายดีนะคับ งานอีสานนี้น่าจะได้ไปเชียเจ้า เจ็ทโด้ ลุ้นเจ้าของมากกว่า เหนื่อยตลอด นักกีฬาตัวน้อย ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะคับ ระวังกันไว้ให้ดีๆนะคับ อีสานทีม ;;)

-โฟล์คครับ ลูกชายตัวใหม่นี่ ถ้าจำไม่ผิดเป็นเลือดเนื้อไปจากทางอิสานรึเปล่าวครับ หน้าคุ้นๆๆนะ55555555555สะบายดีครับ งานขอนแก่นต้องได้เจอกันนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    jetdoลาบ3.jpg 170K
  • ถ้าหากใช่ไปจากทางอิสานจริงๆๆพี่รู้จักพ่อ แม่ เขานะ
  • มาจากทางเหนือคับพี่ ล้านนาหมาเเดง ฮ่าๆ งานอีสานน่าจะได้ไปคับ ไปดูฟอร์มเฉยๆ เก็บข้อมูลสักหน่อยที่เหลือ เมาอย่างเดียว คับ :O
  • ดูพ่อ แม่ เจ้าตัวนี้แล้ว สุดยอดครับ อนาคตต้องเจอบูลตัส ยักษ์ แน่เลยรุ่นนี้นะ
    -ส่วนงานอิสานต้องเจ้าฮีโร(ใช่ป่ะจำมะได้)มาด้วยดิ มาขย่มหมาอิสานถึงถิ่นหนอย