ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บัวขาว มาแล้ว
  • บัวขาว กำลัง จะชก นะครับ ช่อง 3 แฟนบัวขาวช่วยเชียร์ด้วย
  • บัวขาว ชนะแน่นอน มวยไทยไปไกลถึงต่างแดน แม่งเจ๋ง คับ
  • มวยคนไทย เก่งแค่ไหน ก้อสู้กรรมการโกงไม่ได้ เวลาโดนโกงไม่มีปากเสียงอะไรกับเขาหรอก ได้แต่รับสภาพไป คนที่มีพาวเวอ เขาบอกว่าเอ็งทำใจเหอะกรูไม่อยากมีเรื่อง :016:
  • โอ้ย สอกเมื่อกี้ เลือดกระเด็นติดกล้อง ฮ่าๆๆๆ
  • บัวขวาคู่สุดท้ายหรอครับ
  • บัวขาวออกตัวแรงมาก ขนลุกเลย
  • จัดไปยก2
  • กรรมการไม่น่ารีบจับเเพ้มันไม่พอใจ จะได้จัดให้อีกซักชุดใหญ่ว่ามวยไทยของจริงเป็นยังงัย บัวขาวยังไม่ทันเหนื่อยเลย
  • เสียดาย ทนง่วงไม่ไหว หลับก่อน
  • ผมว่าคู่ 3 ชนะไม่ค่อยสมศักดิ์ศรีนะ ดูก็รู้สึกว่าฝรั่งเศสแข็งกว่า พิธีกรกับสามารถยังไม่กล้าพูดเลยว่าเหนือกว่า จริงๆ ถ้าเจอบัวขาวน่าจะมันกว่าหรือเปล่า :o034:
  • เห็นด้วยกับคุณthe_Door. ครับคู่3ชกได้กากมากกครับ. ผมยังคิดว่าฝรั่งเศษได้แน่ ดันกำไทยชนะ5555
  • คู่ก่อนบัวขาวเล่นเยอะไปหน่อย.. สับขา เกาขา ทำหน้ากวนๆ ดูแล้วไม่ให้เกียรติคู่ชกเลย - -"
  • บัวขาว.........ดูยังไม่ทันได้มันเลย ยกสองน็อคซะแล้ว รอดูตั้งดึกดื่น
  • ความยิ่งใหญ่ของเขา กว่าที่จะไ้ด้มา

• สวดยวด มันแท้
  • คลิปนี้ดูแล้วฮึกเหิมเลยครับ
  • มวดดีครับ เเต่ จบเร็วไปหน่อย เซงเลย.....
  • น่าจะน็อค3ยก ได้ดูยาวๆหน่อย