ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การฝึกซ้อมของ Red Robinhood
  • จัดหนัก จัดเบาบ้างเป็นบางวันครับ เพื่อลุยศึกวันที่ 29 ที่ขอนแก่นเดือนนี้ครับ เลยเก็บภาพมาฝากเพื่อนๆพี่ๆที่ชอบแนวกิจกรรมครับผม ดูแล้วรุ่นนี้เขี้ยวตันๆกันทั้งนั้น :-)) หมาบ้านนอกอย่างเราจะสู้เขาได้ไหมหนอสนามนี้ :-( http://www.facebook.com/video/video.php?v=483353865008497&oid=388572127862587
  • ตัวนี้เชียร์เต็มที่ครับ น้ำหนักเท่าไรแล้วครับ โรบินฮูด
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC19164.JPG 237K
  • น้ำหนักก็อยู่ประมาณเก่าครับพี่เอกคุมไว้ครับจะได้ไม่เหนื่อยง่ายถ้าว่างก็มาเที่ยวและสนุกด้วยกันนะครับพี่ งานนี้มีเสื้อชุดใหม่แน่นอนครับ กะว่าลากเสร็จจะค้างที่ขอนแก่นสักคืน55 :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC19165.JPG 209K
  • ขอเป็นกำลังใจให้ครับ งานที่แบ้วทำได้ไม่เลวเลย งานนี้มีประสบการณ์มากขึ้น น่าจะต้องได้ดีกว่าเก่านะครับ
  • ไม่ต้องห่วงครับพี่มาร์ค ประสบการณ์ที่กอล์ฟหมักหมบมานานงานนี้เมาหัวทิ่มแน่นอนครับ555
  • โรบินฮู้ด :063:

แฟนคลับครับ :o027: :o027: :o027:
  • บ้านนี้ซ้อมหนักดีจัง! :o015:
  • โหดอ่ะ ท่าน กล๊อฟ :063:
  • ซ่อมเต็มที่น่ะ เป็นแรงเชียอยู่
  • คว้าแชมป์มาครองเลย Robinhood อัดให้เต็มที่ไปเลย เป็นกำลังใจให้ครับคุณกอล์ฟ :063: :063: :063:
  • ช่วยมาเป็นตาอยู่คว้าพุงปลาไปกินหน่อยเถอะ 555
  • สู้ๆๆนะค่ะพ่อเดียวหนู่เป็นกำลังใจให้ :006: imageท่าผมว่างผมจะไปเชียพี่กอฟล์ด้วยนะคับเอาลูกสาวไปให้เล่นด้วย สู้ๆๆคับพี่
    ไฟล์แนบ
    314153.JPG 109K
  • เก่งจังเลย
  • บ๊ะ บ๊ะ บ๊ะ...กำลังใจเพียบเลยโรบิน :006: :006: :006:
  • เอาใจช่วยแล้วพบกันครับ
  • อ่านแล้ว ดูน่ากัวอย่าบอกไม่ถูก ประสบการณ์ที่หมักหมมมานาน ฮ่าๆๆ
  • :o027: สุดดดดดยอด. ส่งแรงเชียร์แรงใจครับพี่กอล์ฟ.
  • พี่กอล์ฟครับ ซ้อมหนักขนาดนี้ จะให้น้องๆตามยังไงทัน
  • พี่เอ็กก็พูดไป เจ้ายักษ์สุดยอดอยู่แล้วครับฟันธงถ้าไม่เจ็บผมว่าสุดๆ :063:
  • พี่กอล์ฟครับ ถ้าว่างก็มาเยี่อมเยือนวังสะพุงนะพี่ มีลากให็ลอง มีเบียร์ให้ดื่มครับ เราชาวอีสานสู้ๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่เอ็ก ตั้งแต่เรียนจบที่เลยมาไม่ได้ไปมาหลายปีแล้วครับอยากไปอยู่เหมือนกัน เพราะมีอดีตรักกับสาวเลยอยู่55 เอาเป็นว่าถ้าได้ไปทางนั้นแวะแน่นอนครับผม ขอบคุณมากๆครับผม :-D
  • เอ้า พี่กอล์ฟเรียนที่เลยหรอครับ แต่บอกเลยว่า สวยเลยบ่เคยขี้ตล้านเฮ็ดเวียกเฮ็ดงาน บ่เคยๆๆๆ 55555 ผมอู๋ครับ อยู่วังสะพุง ไกล้ๆๆบ้านพี่เอ็ก เย็นนี้ดูสภาพอากาศอยู่ ถ้าน้องฝนไม่มาหา ผมจะออกไปหาเบียร์เย็นๆๆดื่มที่บ้านพี่เอ็กครับ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 79K
  • หมาสวยๆทั้งนั้นเลยครับ
  • ยังลากไม่ได้เยอะเหมือนพ่อโรบินฮูด ขอฟิตแบบนี้ไปก่อนละกันครับ ^ ^ :062:

• imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    t9.JPG 111K
    t10.JPG 49K
    t13.JPG 81K
  • ขอบคุณมากครับพี่เบียร์สำหรับรูปสวยๆ ดูจากช่วงตัวและช่วงขาแล้วน่าจับมาทำหมาลากมากครับผม ไม่น่าเชื่อว่ามันคือพ่อเลดี้คนละแนวเลยพี่ :-D image
    ไฟล์แนบ
    214084.jpg 86K
  • image
    ไฟล์แนบ
    270334.jpg 259K
  • การฝึกซ้อม เยี่อมมากครับ อยากเอาเป็นตัวอย่างมังคราบ