ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Trainning weight pull in VIENTIANE LAO
  • พี่คาวบอย พี่ไพฑูรย์ น้องอาร์ม

วันอาทิตย์ที่ 9/09/2012 ว่างกันรึป่าวครับ เพราะน้องๆ ที่นี่เค้าจะรวบกันเพื่อรับการฝึกลากเบื้องต้นครับ
    ส่วนสายลากตอนนี้ น้องๆ เค้ามีอยู่ประมาณ 2-3 สาย ครับ และขนาดของพิตบูลน้องๆ ก็ไล่เลี่ยกันอยู่ครับ

ยังไงแจ้งทราบหน่อยนะครับ

นัท

• สมาชิก ณ เวียงจันทน์

แจ้งทราบ การฝึกลากเบื้องต้น ต้องขอเลื่อนไปเป็นวันเสาร์ที่ 15 หรือวันอาทิตย์ที่ 16 /09/2012 นะครับ เนื่องจากทางพี่ๆ เค้าติดภาระกิจต้องเดินทางไปต่างจังหวัดครับ รบกวนช่วยนัดกันอีกที ว่าจะฝึกกันวันไหนใน 2 วัน แล้วแจ้งผมด้วยนะครับ

นัท
  • คนทั่วไปสามารถเข้าไปรับชมได้ไหมคะ :)
  • Romantica

ยินดีครับ เพราะฝึกกันแถวๆ สวนเจ้าอนุวงศ์ ครับ ฝึกเสร็จทานข้าวเย็น ชิบเบียร์ลาวเย็นๆ บรรยากาศริมฝั่งโขงครับ

นัท
  • โอเค ครับนัท
  • สมาชิกฝั่งเวียงจันทน์

แจ้งทราบ พรุ้งนี้ (9/09/2019) เวลาประมาณ 16:00 น. ทีมงานจากอุดร นำโดย พี่ไพฑูรย์ (พ่อเจ็ทโด้) และน้องอาร์ม (คู่ขาข้าวปุ้น) จะเข้ามาเทรนเบื้องต้นของการฝึกลาก นะครับ สถานที่ บริเวณสวนเจ้าอนุวงศ์ ใครว่างพาพิตบูลที่ครอบครองมาฝึกด้วยกันนะครับ ส่วนท่านใดที่มีสายลากและยากลาก ช่วยนำมาด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

นัท
  • สมาชิก ณ เวียงจันทน์

ขออภัยครับ พิมพ์ ปีผิดครับ 2012

นัท
  • ท่านสมาชิก ณ เวียงจันทน์

......................................................................................................
    สวัสดีครับน้องนัท

เมื่อสักครู่ได้คุยกับน้องอาร์มแล้วครับ

วันอาทิตย์นี้ผม กับอาร์มว่าง ตอนนี้รอเช็คพี่ไพรทูล อยู่ครับ

ถ้าไปอยากไปแต่เช้าหน่อย จะได้มีเวลาเยอะหน่อย

และอยากให้หาสถานที่ใหม่ให้ด้วยครับ เอาที่มีร่ม ที่พักหมาได้ ฝึกหมาได้ทั้งวัน

อุปกรณ์ โซ่สัก 20 กิโล ขวดน้ำอัดลมลิตร เติมทรายให้เต็ม ล้อยาง สักเส้น

และที่สำคัญ จะเล่นลากน้ำหนัก ต้องมีชุดลากฯ ครับ

เรื่องนี้ ต้องรีบหน่อยครับ เลือกสี เลือกขนาด สั่งมาที่บ้านน้องอาร์มก่อน

แล้วค่อยเอาไปให้ที่ฝั่งโน้นก็ได้ครับ สั่งที่ " ปุ๊ หนองจอก" ครับ เบอร์โทร.อยู่ในนี้มีครับ
    ..........................................................................................................

แจ้งทราบ

ทีมจากอุดรจะเข้ามา trainning อีกครั้งวันอาทิตย์ที่ 16/09/2012 ครับ แต่รบกวน น้องๆ ช่วยกันหาสถานที่และอุปกรณ์กันหน่อยครับ ยังไงประสานมาที่ผมอีกทีนะครับ 020 5559 8222

นัท
  • ท่านสมาชิก

ตัวอย่างบางตอนครับ

imageimageimagesrc="/community/uploads/FileUpload/7/317147.jpg" />

น้องอาร์ม ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ไม่มีหลักฐานว่ามาเวียงจันทน์ (หาตัวน้องอาร์มไม่เจอ เพราะมั่วแต่ไปถ่ายรูปสาวๆ อยู่ 555)

นัท
    ไฟล์แนบ
    090912_01.jpg 63K
    090912.jpg 38K
    090912_02.jpg 62K
  • ท่านสมาชิก

image

นัท
    ไฟล์แนบ
    090912_02.jpg 62K
  • พี่มาร์ค

ไม่อยากบอกครับ เจ็ทโด้เรียกเสียงกริ๊ดได้เพียบเลยพี่ 30/09/2012 อย่าให้ขายหน้านะครับพี่ ถ้าไม่ได้มา!!!

นัท

วันอาทิตย์ที่ 16/09/2012 เวลา 10:30 จะเริ่มการ Trainning จากพี่คาวบอย สถานที่ จะแจ้งทราบอีกที ครับ

นัท
  • ท่านสมาชิก ณ เวียงจันน์

วันนี้ผมได้ไปดูสถานที่แล้วครับ อยู่ในซอย สโมสรแบดบินตัน สีใค ครับ เนื่อที่กว้างขวาง มีหญ้า มีต้นไม้ใหญ่ เป็นที่ดินของน้องบ๊อบบี้ครับ ทางน้องเค้าสะดวกให้พี่ๆ น้องๆ ชาวพิตบูลเวียงจันทน์ เข้าไปทำกิจกรรมได้ครับ วันนี้ตอนเย็นเลยอยากจะรบกวน พี่ๆ น้องๆ ชาวพิตบูลเวียงจันทน์ ปรึกษาหารือ เรื่องการ Trainning ครับ 020 5559 8222

นัท

แจ้งทราบ พรุ้งนี้ตามที่ได้นัดหมายกัน ต้องยกเลิกนะครับ เพราะพี่คาวบอยไม่สบายครับ ขออภัยท่านสมาชิกมา ณ ที่นี้นะครับ

นัท

แจ้งทราบ!!! การเข้าฝึกการลากของพิตบุล ต้องขอเลื่อนไปจนกว่างานแข่งที่ ขอนแก่น จะเสร็จสิ้น นะครับ ได้วันเวลา สถานที่ แล้วจะแจ้งเข้ามาอีกทีครับ

นัท