ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยคับ
  • เรื่องมีอยู่ว่าผมซื้อลูกบอลเล็กแบบแข็ง ให้เจ้าแฟนต้ากัดเล่น และพอวันรุ่งขึ้นก็พาเขาไปฉีดวัคซีนพยาธิหนอนหัวใจกับยาถ่ายพยาธิ ตอนกลับมาก็กินอาหารได้ปกติ แต่พอตอนเช้าขออีกวันแฟนต้าไม่กินอาหารเลยคับ ผมเลยไม่ทราบว่าสาเหตุเกิดจากเขากัดลูกบอลที่แข็งเกินไปจนทำให้ฟันและเหงือกอักเสบหรือป่าว? หรือเป็นเพราะวัคซีน? รบกวนเพื่อนๆ ด้วยคับ Thank you krub.
  • มันคงเซ็งมั่งคับลองพามันออกไปเดินเล่นหรือออกกำลังที่ทำให้เหนื่อยจนลิ้นห้อย
    เรื่องฉีดยากับบอลแข็งๆลืมไปเลยคับทำอะไรมันไม่ได้หรอกคับ555