ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรง Stainless Steel ราคาเริ่มต้นเพียง 8,xxx บาท
  • Cages-Carrier นึกถึงกรงสัตว์เลี้ยงคุณภาพนึกถึง (เคจ-แคริเออะ) ไม่ต้องกลัวน้ำท่วม!!
    กรงสเตนเลสคุณภาพสูงใช้สเตนเลส Grades Austenitic Stainless Steel
    ซึ่งคุณสมบัติเด่นชัดคือ แม่เหล็กดูดไม่ติดและไม่ก่อเกิดสนิมเราเลือกสเตนเลส Type 304
    เพื่อนำมาผลิตกรงทุกตัวให้ได้กรงคุณภาพงานของเรา Claim 100% หนึ่งในสินค้าคุณภาพ
    จาก P-Product กรงสเตนเลสเป็นงาน Hand Made งานเชื่อมประณีตมีความแข็งแรง
    ทนทานสูง ใส่ใจทุกจุดเชื่อมต่อ ไม่ว่าจะวางกรงอยู่กับที่ หรือจะเดินทางไปไหนมาไหนก็สะดวก
    สบายเพราะ สามารถพับเก็บได้ง่ายเคลื่อนย้ายสะดวกมีหลายไซส์หลายแบบให้เลือกพร้อม
    อุปกรณ์เสริมให้เลือกใช้เพื่อให้เหมาะกับไลฟ์สไตล์ เหมาะกับสุนัขและสัตว์เลี้ยงทุกประเภท

***งานทุกชิ้น ซ่อมฟรี!! ตลอดอายุการใช้งาน พร้อมรับซื้อคืนตามสภาพสินค้า***
    และ เรายังรับออกแบบชิ้นงานตามต้องการของลูกค้าทุกท่าน

อีกหนึ่งช่องทางพิเศษ สำหรับท่านลูกค้าที่สั่งซื้อสินค้าทาง www.perfectpetshoponline.com ท่านสามารถปริ้นใบเสร็จการชำระเงินเพื่อนำมาชำระเงินได้ทางเคาน์เตอร์เซอร์วิสที่ เซเว่นอีเลฟเว่นได้แล้ววันนี้ และ สำหรับท่านที่เป็นลูกค้า www.TARAD.com สามารถนำแต้มแลกเพื่อนำมาแลกซื้อซื้อสินค้าแทนเงินสดได้อีกด้วย ***สินค้ายินดีรับบัตรเครดิต***

โทรเบอร์ 089 892 1333

สินค้าในรุ่นมาตรฐานแบบพับได้ ** กว้าง x ยาวx สูง CM.**
    รุ่นพื้นสเตนเลส
    SS ขนาด 45.5 x 63.5 x 49.5
    S ขนาด 63 x 93.5 x 66
    M ขนาด 80 x 105 x 78

รุ่นพื้นสแลท
    S ขนาด 67 x 103.5 x 70
    M ขนาด 94 x 103.5 x 84
    L ขนาด 129 x 103.5 x 110

สินค้าในรุ่นมาตรฐานแบบพับไม่ได้
    S ขนาด 67 x 103.5 x 70 (2 สแลท)
    M ขนาด 94 x 103.5 x 84 (3 สแลท)
    L ขนาด 129 x 103.5 x 110 (4 สแลท)
    XL ขนาด 160 x 103.5 x 120 (5 สแลท)
    image
    ไฟล์แนบ
    AWA41500กร.jpg 157K
  • พื้นกรงมีทั้งแบบ พื้นสเตลเลส แป๊ปกลม แป๊บแปน และ พื้นสแลท

ล้อทำจาก Superlene nylon
    คุณภาพสูง ขนาด 40.7 mm.
    แกนล้อใหญ่พิเศษ ขนาด 10 mm.

ตัวบูททำจาก Stainless Steel
    type 304 ขนาด 9.52 mm.
    image
    ไฟล์แนบ
    cage02.jpg 155K
  • สามารถซ้อนได้ประหยัดพื้นที่ในการวาง หรือจะยกออกนอกสถานที่
    ก็สบาย indoor / outdoor สะดวกสบายย้ายไปมาก็สะดวก

อีกหนึ่งช่องทางพูดคุย www.facebook.com/PerfectPetshOp

ตัวซี่กรงใช้แป๊ป ขนาด 12.7 mm
    ใช้กับกรงในรุ่น S M L / Large breed
    ระยะห่างของซี่กรงประมาณ 4.7 cm.

ตัวซี่กรงใช้แป๊บ ขนาด 9.52 mm
    ใช้กับกรงในรุ่น SS S / Small breed
    ระยะห่างของซี่กรงประมาณ 2.5 cm.
    image
    ไฟล์แนบ
    cage03.jpg 151K
  • Cages - Carrier สามารถพับเก็บได้สะดวกง่ายๆ ไม่ยุ่งยาก www.facebook.com/PerfectPetshOp
    image
    ไฟล์แนบ
    cage05.1.jpg 149K
    cage05.1.jpg 152K
  • รวยใหญ่แล้วน้องเรา มีแบบมุ้งลวดด้วยหรือเปล่าครับ
  • ในรุ่นมุ้งลวดของเรา ระยะห่างของซี่กรงในรุ่นมุ้งลวดจะมีระยะห่างเพียง **23 มิลลิเมตร** โดยประมาณ
    สุนัขจะไม่สามารถยื่นขาไปเกี่ยวมุ้งให้ขาดได้
    image
    Tel : 089-892-1333
    Email : perfectpetshop@hotmail.com
    Fanpage : www.facebook.com/PerfectPetshOp
    ไฟล์แนบ
    cage04.jpg 270K
  • มีคะพี่เดี๋ยวไปส่งให้วันที่7เลยละกันนะคะ จะเอาไปขังหมาหรือขังคนก็ตามสบายคะ :-D ฮาฮาฮา
  • สำหรับลูกค้า PITBULL ZONE โปรโมชั้นเพียง 3 ใบเท่านั้นสำหรับ PITZONE จัดให้ค่ะ

รุ่นพื้นสเตนเลสแบบไม่มีมุ้ง ใส่พิทบลูโชว์ออกงานได้พอดีเลยค่ะ

Size : S ขนาด กว้าง 63 x ยาว 93.5 x สูง 66 CM.

ราคาปกติ 13,500 ราคาพิเศษสำหรับ ชาวพิทบลู 9,999 บาท เพียงโทรมาแล้วบอกว่าดูมาจาก PIT ZONE ค่ะ
    Tel : 089-892-1333
    Email : perfectpetshop@hotmail.com
    Fanpage : www.facebook.com/PerfectPetshOp
    Size เดียวกับในรูปเลยค่ะออกงานสบายมาก
    image
    ไฟล์แนบ
    382570_397584163634361_353859557_n.jpg 150K
  • พี่ขอจองก่อนเลย 1 ใบครับ ขอประเดิมเป็นคนแรก 555
  • ของเค้าดีจริง อะไรจริง !!!
  • จัดมาแล้วเหมือนกัน รอชมผลงานที่จะมาส่งวันเสาร์นี้น่ะค่ะ :-D
  • น้องแบมก็เสือปืนไวเหมือนกันนะ
  • ในรุ่นมุ้งลวดของเรา ระยะห่างของซี่กรงในรุ่นมุ้งลวดจะมีระยะห่างเพียง **23 มิลลิเมตร** โดยประมาณ
    สุนัขจะไม่สามารถยื่นขาไปเกี่ยวมุ้งให้ขาดได้
    image
    ทราบแล้วเปลี่ยนคะ ของคุณแบมเล่นไซล์ยักษ์เลยละคะพี่มาร์ค 4 สแลท ;-)

ขอบคุณพิทบลูโซนคะ
    ไฟล์แนบ
    รุ่นมุ้ง.jpg 249K
  • สงสัยจัง ทำไมราคาถูกกว่าที่อื่น พี่เคยถามมาแพงกว่านี้เยอะครับ
    เห็นราคาแล้วต้องรีบคว้าไว้ก่อน นี่ขนาดตังไม่ค่อยมีนะครับ 555
  • ราคาสำหรับแฟนคลับ PITBULLZONE เท่านั้นค่ะ ของดีราคาถูก พี่ต้นจัดไปแล้ว 4 ใบ ค่ะ
    ของจริงสวยกว่าในรูปแน่นอนงานไม่เหมือนใครค่ะ ;-) รับประกัน
  • แบมหากรงสแตนเลสแบบ "ติดมุ้งลวด ซี่ถี่ มีถาดรอง"มานานนนนนนมากเหมือนกันค่ะ ราคาแรงกันมาก แต่ที่นี้ราคาน่าพอใจ เลยจัดไป 1 :065: :-D บารอนนอน 3 สแลทอยู่กรงจะระเบิดอยู่แล้วสงสารมัน :012:
  • มีกรงที่บ้านอยู่กรงนึง ติดมุ้งลวด ด้านล่างเป็นถาด ถอดล้างได้ แต่ ยุงเจ้ากรรม เข้าทางด้านล่าง กลายเป็น หมาอยู่ด้วยกะยุง สุดท้ายต้องจุดยากันยุงอยู่ดี และ เปิดกรงที ต้องเอาไม้ตียุงไฟฟ้า ทุกครั้ง มีข้อแนะนำไหมครับ
  • กรงเก่าเป็นแบบมุ้งลวดใต้สแลทยุงไม่เข้าแต่ทำสะอาดลำบาก ไม่ทราบตัวถาดของคุณ Bookham มีรูปมั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • สวยมากๆๆ
  • สวัสดีครับคุณแบม ผมต๊ะนะครับ งานใก้ลเสร็จแล้วครับ ไม่เกิน 5 วันแน่นอนครับ
    ขอแจ้งข่าวทางลูกค้าทุกท่านด้วยนะครับ
    ชิ้นงานทุกชิ้นถ้าเป็นตัวที่ไม่มีในสต๊อคใช้เวลาไม่เกิน5วันในการจัดส่งโดยประมาณ ตามคิวครับผม
    ท่านลูกค้าท่านใดที่ต้องการทราบราคาสินค้าเพิ่มเติม สามารถติดต่อทาง เพจได้นะครับที่
    www.facebook.com/PerfectPetshOp
    หรือโทรเบอร์ บริษัท02-961-4938image
    ไฟล์แนบ
    รุ่นมุ้ง.jpg 249K
  • ความห่างของกรง ไม่ว่าจะเป็นจุดตรงไหนก็ตาม ที่จำเป็นต้องมีความห่างช่องว่างในการเข้ามุม เช่น วงกลบประตูกับตัวกรง ซึ่งเป็นธรรมดาของกรงทุกใบ จะห่างไม่เกิน 3 mm. ครับ ซึ่งยุงไม่สามารถบินผ่านได้ครับ

• กรงสเตนเลส พื้นสแลท

size M 3 สแลท 94 X 103.5 X 110 (ความสูงขนาดพิเศษ โดยไม่ต้องเพิ่มเงินเลยค่ะ)

1.พับได้ มีมุ้ง

2.พับได้ ไม่มีมุ้ง

พร้อมส่งราคาพิเศษ!! สุด สุด สำหรับชาว พิทโซน โดยเฉพาะนะค่ะ

ราคา โทรสอบถาม 084-415-6698

Email: perfectpetshop@hotmail.com

facebook: https://www.facebook.com/PerfectPetshOp

ขอบคุณพิทบลูโซนค่ะ

ไฟล์แนบ
    แบม1.jpg 265K
    แบม2.jpg 287K
  • ลงภาพ กรง 4 สแลทแบบพับได้ มีมุ้ง ให้ได้ชมเป็นตัวอย่างนะค่ะ

รูปที่ 1

image
    ไฟล์แนบ
    แบม1.jpg 265K
  • รูปที่ 2 ค่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    แบม2.jpg 287K