ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บลูลี่ชุดนี้โดนใครมั้งครับ
  • ลองชมดูครับ สนใจคุยกันได้เลยครับ 0803999099 พร้อม ABKC ครับ ราคา 20000-25000 ครับ
    อายุ 20 วันimage
    อายุ 40 วันimageimage
    ลูกสูนัขชุดนี้ ยกเครดิตการจ่ายลูกให้ พ่อเหลี่ยมครับ 555
    พ่อหมาครับ
    imageimage
    แม่หมาครับ
    imageimage
    รูปผสมครับ
    image
    แม่หมาตอนเด็กๆimage
    ไฟล์แนบ
    bb001.jpg 67K
    b40 day2.png 207K
    b40 day.png 211K
    304770.jpg 47K
    สามเหลี่ยม.JPG 57K
    bn 002.jpg 49K
    บาวนี่.JPG 63K
    บาวนี่-สามเหลี่ยม.JPG 62K
    bn 003.jpg 57K
  • ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ดีๆนะครับ ขอบคุณ น้องเพชร สำหรับพ่อพันธุ์และรูปสวยๆของสามเหลี่ยม
  • สนใจตัวที่ 2 ซ้ายบนครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ(aukkawat_ct@yahoo.com)
  • 1 เพศเมีย ตัวนี้ กระดูกใหญ่ หนากว่าทุกตัว
    2 เพศเมีย ด้านข้่างโดนแม่เหยียบเป็นรอยเย็บ 12 เข็มแผลยาวมากแต่ตอนนี้หายแล้วนะครับ เล็กๆ กร่างๆ
    3.เพศผู้ ตัวนี้อก ไหล่ได้ ส่วนพอดีครับ
    4. เพศผู้ ตัวนี้ผมว่าสวยสุดนะ แต่หางคิ้ง เตี้ยสั้น อกไหล่ ดีมาเลย
    5.เพศผู้ ตัวนี้ดูแข็งแรงกระดูกใหญ๋ สีแปลกกว่าพี่น้องครับ
    6.เพศผู้ ตัวนี้สวยอีกตัว อ้วน เตี้ย สั้น กระดูกไหล่มาแล้วครับ แต่ตัวนี้เตรียมไปอยู่หาดใหญ่แล้วครับ image
    ไฟล์แนบ
    40 day2 kkk copy.jpg 66K
  • ครับ ผมสนใจเบอร์สามครับ ราคายังไงครับหลังวันที่ 15 พร้อมรับครับ
  • โทษทีครับ
    แฟนสนใจตัวที่สี่ครับ ราคาเท่ากันไหมครับ
  • โทรคุยดีกว่าไหมครับ ได้คุยรายละเอียดด้วย ส่งที่ไหน ส่งยังไง ราคา ไม่เท่ากัน แต่ไม่ใช่ปัญหา

รางวัลพ่อหมา งานพัทยา
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    champ.jpg 44K
    champ2.jpg 72K
  • อัฟครับ
  • คุณ poeysien ตกลงตัวที่3 นะครับ ตัวผู้ เลขบัญชีนะครับ 1712026348 ไทยพาณิชย์ สาขา แฟชั่นไอส์แลนด์ ชื่อเทอดเกียรติ สุวัฒกุล ราคาพร้อมส่ง วันที่ 15 /9/55 โอนแล้วรบกวนโทรบอกนะครับ
  • รูปวันนี้ครับ
    m1 image
    ไฟล์แนบ
    m4.jpg 161K
  • m2
    image
    m3
    image
    ไฟล์แนบ
    M5.jpg 143K
    m6.jpg 130K
  • ตัวที่ 3 สีบลู เพศผู้ นะครับ งงเห็นมี M3 ด้วยย
  • ตัวที่ 3 นะครับ เดี๋ยวโอนมัดจำไปให้ ไม่เกินวันจันทร์หรืออังคารนะครับ เพราะผมต้องวานน้องสาวโอนไปให้อีกทีครับ
    ไฟล์แนบ
    316343.jpg 66K
  • ได้ครับ ผมพิมพ์ผิด m1 รูปที่3
  • จะเอาไปเลี้ยงที่ไหนครับ คงไม่ได้ไปอังกฤษใช่ปะ ผมก็มีบ้านที่ กทม.ด้วย เผื่อได้เจอกัน
  • 5555 โอเคครับ สีบลูนะครับตัวหางไม่คด.... ผมอยู่กทม กับมหาสารคามครับ ตอนแรกกะหาที่นี่ไปแต่สู้ราคาไม่ไหวครับ
  • กทม.แถวไหนครับ
  • แถวเกษตรครับ
  • ใกล้เลย ผมไป รพ.วิภาวดีบ่อย
  • ครับ ไว้มีโอกาศคงได้เจอกัน ส่วนวันส่งน้องหมาหลังผมโอนเงินจะบอกอีทีนะครับ
  • อ้อลืมถามครับ มีเฟสบุคไหมครับ

• มีครับ พ่อมังกร ครับแอดเลยของคุณชื่อไร
  • ผมน้องบอสน่ะครับจำได้ไหมครับ เจอตัวจริงมาแล้วเชีย M4 ใครได้ไปเกินคุ้มครับเสียดายหางคิ้งนิดนึง :o002
    ไฟล์แนบ
    541086_188391877944332_6705025_n.jpg 115K
  • image
    ไฟล์แนบ
    541086_188391877944332_6705025_n.jpg 115K
  • โป็ยเซียน รักในหลวงครับ
  • พรุ่งนี้จะให้น้องไปโอนให้นะครับ โอนแล้วจะเมลไปแจ้งครับ
  • ขอบคุณครับ เดี๋ยวแถมเสื้อสักตัวนะครับ
  • เหลือตัวไหนบ้าง 1 4 5 ปล่าวครับ
  • F1 image
    F2
    ไฟล์แนบ
    f1.png 224K
    f2.png 209K
  • image
    เหลือ 1 2 4 5 ตัว 2 อาจเก็บครับ
    ไฟล์แนบ
    f2.png 209K
  • โอนแล้วนะครับ มัดจำ 5000 แล้วกลับไทยจะโอนที่เหลือให้ครับ เสื้อขอสองตัวได้ไหมครับแฟนบอกอยากได้เหมือนกัน
  • มีแต่ xl ครับ ได้ไหมimage
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ.jpg 107K
  • ได้ครับ ขอบคุณครับ
  • มีร้านแนะนำมั๊ยครับในกรุงเทพ สำหรับตัดหูน้องหมาให้ออกมาสวยๆ กลัวตัดแล้วพลาดน้องหมาเจ็บตัวแล้วหูไม่งามอีกอ่ะครับ
  • วัดไผ่ตัน สะพานควายครับ
  • เป็นคลีนิคหรืโรงพยาบาลอะครับ
  • เป็นคลีนิคครับ อยู่กลางซอยวัดไผ่ตัน เปิดเสาร์ อาทิตย์ครับ
  • ครับ ดูในกูเกิลแล้วโอเลยยย ขอบคุณครับ
  • ส่งวันไหนแจ้งล่วงหน้านะครับ
  • กลับมาแล้วนะครับ ขอจัดอะไรลงตัวก่อน ไม่น่าเกินอาทิตย์หน้า จะโอนเงินไปให้พร้อมนัดวันส่งน้องหมานะครับ
  • m3 ยังอยู่ไหมพี่ ราคาเท่าไหร่
  • m3 จัดไปเลยไหมครับ12000 แข็งแรง กินเก่ง วัคซีนครบ
  • คุณpoeysien ติดต่อกลับด่วน ที่นัดไว้นานแล้วนะครับ
  • พี่ก็นานกับผมมากไปแล้วนะครับ3เดือนแล้ว ใบABKCผมยังไม่ได้เลย ชุดลูกHIVอ่าครับ ตอนนี้ผมจะขายก็ขายไม่ได้เพราะหมาไม่มีใบ ถ้าผมขายคนอื่นไปมีปัณหาอีกแน่เรื่องใบ ผมไม่ได้อยากออกมาในกระทู้พี่แบบนี้นะครับผมติดต่อพี่ ทางไลร์ พี่ก็เงียบหายไม่มีคำตอบให้ผมเลย ผมนับถือพี่นะครับผมมีอ่ะไรก็ปรึษาพี่ตลอด แต่พี่ช่วยรับผิดชอบหน่อยได้ไหมครับ หรือพี่จะมาเอาหมากลับไปเอาเงินมาคืนผมครับ
  • ขออภัยครับ ทางวอทแอฟนะครับ ที่ผมติดต่อพี่ไป พี่จะโกรธผมก็ไม่ว่านะครับที่ออกมาในกระทู้ของพี่ พี่จะรีบตามใบให้ผมหรือ เพราะผมจะได้ขายหมา เพราะตอนนี้ย้ายมา กทม ไม่มีที่เลี้ยงครับ หรือพี่จะมาเอาหมาคืนไปครับ
  • เดี๋ยวถ้ามีปํญหามาก ผมจะช่วยหาคนซื้อให้ด่วนเลย ผมก็ตามตลอด