ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

...อัพเดทลูก..iPad.....@ศรีสะเกษ..
  • ลูกสุนัขเกิดเมื่อ 13 ก.ย.2555 ตอนนี้อัพเดทให้ชมดู..ไว้โตกว่านี้จะประกาศขายอีกทีครับ..
    รายละเอียดพ่อลูกสุนัขคือ ipad ตัว ipad เป็นลูก Kimbo กับ Hana
    ็Hana เป็นลูก Jesper ส่วนตัว Queen เป็นลูก Biz Jr. กับ Fivefive ตัว Biz Jr. เป็นลูกของ Bizmarkie...เป็นสายเลือดแบบเคร่า ๆ นะครับ ถ้าจะให้ละเอียดจริงคงตอนประกาศขายอีกทีครับ
    ลูกสุนัขชุดนี้ Breed โดยเฮียหรั่ง ศรีสะเกษ ..ผู้ 5 เมีย 3 ครับ...ชุดนี้เกิดจากการผสมเทียมครับ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• น้องหมาน่ารักมากเลยครับพี่โต :021:
  • และแล้วก็ถึงวันที่รอคอย ยังไม่ลืมนะคะ สนใจค่ะ เฮียโต รบกวนประมาณการคร่าวๆ มาที่ nitayaposiri1973@gmail.com ด้วยค่ะ
  • ขอบคุณครับ น้องต๊อป...

ขอบคุณครับคุณครูนิตยาครับ สำหรับการติดตาม รู้สึกดีใจครับที่มีคนติดตามผลงาน ipad ยังไงรบกวนคุณครูนิตยา โทรคุยกับเฮีย หรั่ง โดยตรงเองเลยดีกว่าครับ เพราะแกเป็นเจ้าของหมาตัวเมีย 083-3585808...คุยกันได้ครับ...
  • ให้ราย่ละเอียดเกี่ยวกับสุนัขดีมากครับ
  • ลูกหมาน่ารักมากเลยค่ะพี่โต แต่ละตัว ทั้งหน้า ทั้งหัว จัดเต็มเลยนะคะพี่.... :o027:
  • อ้วนป๊กเลยยยยยยยยยยยยย แต่ละตัว เยี่ยมเลย
  • ชุดนี้กระดูกนำครับพี่ :032:
  • ขอบคุณครับคุณ ทวี...เป็นรายละเอียดแบบเคร่า ๆ ครับ ของจริงคงต้องรอเฮียหรั่งมาอธิบายให้ครับ

ขอบคุณน้องจอยครับ

ขอบคุณพี่ตั้นครับ

ขอบคุณหมวดครับ...มีสูตรเด็ดบอกหน่อยเด้อ..
  • ตัวหน้ามาร์คขาวสั้นดีนะพี่...หัวเหม่งๆทั้งนั้นเลยนะพี่โต..ยินดีด้วยครับ.^_^
  • รอชมมานานครับ ไม่ผิดหวังจริงๆ :063: :063: :063:
  • สวยคับ :006:
  • สีบลูหมดเลย สุดยอดเลยครับพี่ ^_^
  • ถึงเวลาของไอแพดแล้วรอดูผลงานมานานแล้วไม่ผิดหวังครับเชื่อในความเอาใจใส่ดูแลครับ สายพันธ์ไม่ต้องพูดถึง เตี้ยหัวโตกระดูกใหญ่แน่นอน
  • ขอบคุณทุก ๆ ท่านนะครับสำหรับคอมเม้นท...
    ขอบคุณสุ ที่กุมความลับต่าง ๆ ของพี่ให้อยู่ในมือ ไม่ให้รั่วไหล 555
    ขอบคุณน้าอาร์ท ท่าใหม่ เฮ้ยไม่ใช่แล้ว " อาร์ท 14 ตัว " น่าจะดี
    ขอบคุถณ Hell_Angel
    ขอบคุณท่านตั้มนะครับ
    ขอบคุณพี่ชาย ที่แสนดีครับ ขอบคุณพี่เห....มากครับ
    ...
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สมบูรณ์ดีเลยพี่
  • พี่หรั่งสวยมากเลยค่ะ นัชคุยกับพี่เมื่อวันก่อนนะค่ะ รอแฟนน้องอยู่ค่ะพี่เค้าไปสิงค์โปรยังไม่กลับ แล้วจะติดต่อไปนะค่ะ สมบูรณ์มากๆ เลยค่ะพี่