ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อพิตบลูเผชิญหน้ากับสิงโต....555++
  • พอดีพาไปวิ่งเล่น เจอสิงโตเข้าสงสัยเจ้านี่มันคงไม่รู้ว่ามันเป็นของปลอม 555++ จะลุยอย่างเดียวimageimageimage แม้แต่ม้าลายมันก็จะลุย เอิ๊กๆๆ ขำๆ น่ะครับ..
    ไฟล์แนบ
    download (1).jpg 33K
    download.jpg 43K
    download (2).jpg 36K
  • เหมือนกันเลยครับ แต่ของผมไปเจอเสือ 2 ตัว มันจะลุยอย่างเดียว
  • เคยเจอเหมื่อนกันครับ ในสวนปั๊มน้ำมันที่พักคนเดินทางก็มีครับ
  • เคยพาไปเล่นน้ำทะเล เจอช้าง จากว่ายน้ำอยู่ในทะเล
    มันวิ่งเข้าไปเห่าใส่เลย เสียวคอต กลัวช้างมันเตะเจ้าของ
    เพราะเจ้าของก็วิ่งตามเข้าไปลากมัีนออกมา 5 5 5
  • สูงใหญ่ดีจังครับ หนักกี่โลแล้ว