ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การฝึกซ้อมของ Red Robinhood
  • เอาการฝึกซ้อมมาให้เพื่อนๆพี่ๆที่ชอบเล่นกิจกรรมกับหมาชมกันครับ ช่วงนี้ก็ใกล้แข่งแล้ว เลยซ้อมออกตัวซะหน่อย ช่วงเช้าๆเย็นๆไม่ค่อยว่างครับลูกค้าเยอะเลยจัดซะแดดๆเลยในสวนยางก็แฉะน้ำขังอีก เลยจัดกันตามสะดวกเลย :-D ซ้อมอีกสัก3วันก็จะพักแล้ว เริ่มกันเลยครับ สนามพร้อมอุปกรณ์พร้อมลุยimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10930.JPG 261K
  • รอคำสั่ง ซ้อมออกตัวระยะ5เมตรขึ้นเนินนิดๆอิๆๆ โรบินบอกโหดไปเปล่าลูกพี่ฮ่าๆๆ :O image
    ไฟล์แนบ
    SDC10940.JPG 288K
  • พร้อมแล้วลุย โรบินบอกแดดก็แดดหนักก็หนักจะฆ่ากันเหรอลูกพี่ เจ้านายบอกเกิดมาลากมึงก็ต้องลากลูกพ่อ :-D โรบินดึงๆๆๆมาลูกimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10941.JPG 268K
  • ดีลูกดีใกล้เข้ามาแล้ว :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10943.JPG 237K
  • เริ่มขึ้นเนินแล้วก้มหน้าไว้ลูกกัดฟันไว้ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10944.JPG 282K
  • อีกนิดเดียวลูกพ่อimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10945.JPG 276K
  • เอาจนได้ ดีลูกดีๆๆๆ โรบินบอกว่านายลองมาลากเปล่าละฮ่าๆๆเอางั้นเลยเหรอลูกimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10946.JPG 261K
  • คุณอาไพทูรย์ ปลุกเจ๊ดโด้ มาดูเร็วๆครับพี่ :o038:
  • กลับไปกลับมาเล่นเอาหมดสภาพทั้งคนทั้งหมา แต่ก็มันส์ดีครับ ยิ่งถ้ามันตั้งใจทำให้เรานี่ละความสุขจริงๆเลย :-)) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10937.JPG 189K
  • ฝั่งนี้นะพอได้แต่ฝั่งนั้นขึ้นเนินสุดๆเลยเจ้านาย :-(( image
    ไฟล์แนบ
    SDC10938.JPG 291K
  • หลังจากการฝึกซ้อมเสร็จสิ้น สภาพก็อย่างที่เห็นครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC10933.JPG 266K
  • หวัดดีครับพี่เอก ฝากเสื้อทีมมาให้ชมครับและแฮนเลอร์ดาวรุ่งคนใหม่ของ Red Dragon Team ครับลูกไม้มันหล่นไม่ไกลต้นจริงๆ :) image
    ไฟล์แนบ
    SDC10966.JPG 243K
  • ลูกชายผมบอกเอาให้ได้แบบนี้อีกจะโรบิน ดีๆๆๆ :063: ไว้เจอกันวันที่ 29ครับผมเพื่อนๆพี่ๆสิงห์นักลากimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10970.JPG 266K
  • เสื้อสวยครับ ดูจากรูปแล้ว โรบิ้นมันบึกขึ้นมั๊ยพี่
  • อกขึ้นนิดหน่อยครับพี่เอก แต่เอวและหุ่นโดยรวมก็เท่าๆเดิมครับพี่ไม่อยากให้มากกว่าเดิมพี่ไม่เกิน 38 กำลังดีครับ
  • แจ่มๆ น่ากลัวจิง ยาวๆเลยคับ เชียร์ๆ มันส์แน่ๆสนามนี้ :063:
  • เอาคลิปมาให้ชมครับเล่นกันก่อนซ้อมนิดๆหน่อยๆครับเพื่อให้เขารู้สึกสนุกครับ
  • ซ้อมออกตัวครับ
  • เครื่องเริ่มร้อนเพิ่มน้ำหนักอีกนิด :-D
  • โหพี่ครับ ลงโทษกลางแจ้งเลยเหรอ สุดๆเลยนะเนี่ย
  • ครับผมก็ซ้อมบ้างพักบ้างเหนื่อยทั้งคนทั้งหมาครับฝนตกบ่อยครับในสวนแฉะครับไม่ได้ซ้อมหลายวันกลังกำลังตก ช่วงนี้ตอนก็ไม่ค่อยว่างครับเช้าๆเย็นๆเพราะผมมีลูกเล็กอยู่ครับ ก็เลยจัดตามแต่เวลาสะดวกด้วยครับแต่เราก็ดูอาการหมาด้วยครับ ถ้าเขาเหนื่อยมากไม่อยากจะเดินก็หยุกครับผม ไม่นั้นเดียวลมจับครับ :-D
  • สุโค่ย จริงๆ หมาบ้านนี้

เห็นอย่างนี้แว้ววว ใครจะกล้าจับ โรบิน เนี่ยยยยยยย ฮ่าฮ่าฮ่า
  • ตัวจะจับนะมีแต่ผมไม่กล้าจับมากกลัวครับ ตัวฟิตๆนะมีเยอะครับ แต่ตอนแข่งมันจะทำเหมือนซ้อมไหมแค่นั้นครับพี่เวลา 1 นาทีมีค่าจริงๆ ไว้เจอกันนะครับผมพี่ Powerpit :-D :-( แต่ถ้าจิบเบียร์ไปสักหน่อยแล้วไม่แน่ครับ :-))
  • สุดยอด :063: มาก Robinhood ลูกชาย เอาใจช่วยและชมผลงานอยู่ครับ สู้ๆๆๆๆ
  • สุดยอดครับ :063:
  • น่ากลัวจริงๆค่าย RED DRAGON :063:

งานนี้เอาจริงกันทุกคน
  • โหดโครต... ค่ายนี้
  • สุดยอดเลยพ่อหนู่สู้ๆๆนะค่ะimageพี่กลอฟ์คับวันนี้ลูกสาวผมครบ4เดือนแล้วคับ หัว17 สูง18 หนัก19 คับพี่ แต่รูปไม่ได้อัพเลยช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลยคับ รูปข้างบนนันเป็นรูปเก่าคับตอน3เดือนก่วาคับ เจอกันที่งานขอนแก่นคับพี่
    ไฟล์แนบ
    314153.JPG 109K
  • ผมชอบRed Robinhoodสุดๆ
  • 55พูม่าหนาวๆร้อนๆ
  • เมื่อวานครับ