ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชาย Robinhood(กล๊อก17)
  • อายุ 4เดือนแล้วครับ ฝากผู้ที่ชื่นชอบ หมาแดง และคุณ กอล์ฟติชม ลูกชายด้วย :-))
  • image
    ไฟล์แนบ
    ตัดหู1.jpg 181K
  • แดงดีจัง ลากยังครับ พี่
  • ขาแข้งมันทำไมมันใหญ่ขนาดนั้น หน้าตามุ่งมั้น ลงท้ายืนด้วยซิครับจะได้น้ำลายยืดกันเป็นแถวแถว5555
  • ภาพไม่ค่อยชัดเท่าไหรครับ ตัดหูมายังมึนๆๆๆอยู่เลยimage
    ไฟล์แนบ
    dddxxxxxxxxxxxxx.jpg 186K
  • กระดูกดีและหล่อมากๆครับพี่อำนวย แต่ผมดูการดามหูน่าจะดามใหม่นะครับผมดามพับเข้าหากันเลยกลัวหูจะงอครับ น่าจะดามทั้งหูด้านนอกด้านในเลยนะครับ ระวังเรื่องน้ำหนักตัวนิดหนึ่งนะครับผมอย่าให้อ้วนมาก แต่โดยรวมๆก็มาดีเลยครับผม :063:
  • หล่อๆ
    ลูกๆโรบินนี้แข้งขาใหญ่ดีจริงๆ
  • หล่อมากเจ้าหนู...แดงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตัดหูแล้วหล่อขึ้นนะ...กล้ามใหญ่ ขาใหญ่ อีกหน่อยจะเป็นใหญ่ได้รึเปล่า ฝึกฝนให้แข็งแรงเหมือนพ่อ Robinhood เลยนะ glock17
  • ฝากลูกสาวโรบินอีกตัวคับ 4เดือนคับ หัว17 สูง18 หนัก 19image (อันนี้รูปเก่าคับช่วงนี้ไม่ได้ถ่ายเลยคับฝนตกทุกวันคับ) คุณGLOCK1719เจอกันที่งานขอนแก่นนะคับจะได้ถ่ายรูปหมู่ลูกโรบินเก็บใว้ดูนะคับ
    ไฟล์แนบ
    100_4225.JPG 207K
  • สวยครับกระดูกดีทุกตัวของคุณภาพจริงๆ =D>
  • หวัดดีครับต้าเอาไว้เจอกันงานลากที่ขอนแก่นนะครับผม มาแน่นอนนะครับ เจ้า M1 M4 ถ้าของต้ามาอีกก็3ตัวเลยลูกโรบินงานนี้พ่อโรบินบอกสู้ขาดใจ อยากให้มาชมเจ้าเจอาครับต้าว่าตอนนี้มันทั้งใหญ่ทั้งหนาขนาดมันมีลูกแล้วตอนนี้หัวเพิ่มอีก2นิ้ว ตอนเด็กแม่มันขี้เหร่กว่าพวกลูกๆอีกครับ อาหารถึง+ออกกำลังกายถึงมาแน่นอนครับ เอาไว้ถ้าผมบรีดอีกชุดกับแม่นี้ผมเก็บเอาไว้ทำหมาลากเล่นกันแน่นอนครับ 1คู่ ไว้งานลากค่อยมานั่งคุยกันนะครับผม พี่อำนวยเจ้าของกล๊อก 17 แกอยู่ใต้ครับคงไม่สดวกมา เอาไว้งานลากที่ กทม ปีหน้าคงได้เจอกันหลายตัวเลยครับผม งานนี้ศึกสายเลือดเกิดขึ้นแน่ๆครับผม :-D ดีใจครับที่เห็นเพื่อนๆพี่ๆรักและเอาใจใส่เด็กๆกัน :063: image
    ไฟล์แนบ
    SDC19227.JPG 242K
  • ระวังขาหน้าหน่อยก็ดีครับ ดูๆแล้ว ออกกำลังกายคงไม่ถึง ข้อขาหน้าเริ่มเสียแล้ว