ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แปดริ้วขอเยือนคลอง6คับ
  • พี่หยกคับประมาณสิ้นเดือนผมสนละก้อพี่ก๊อฟว่าจะไปเที่ยวคลอง6กันหน่อยนะคับ

ว่าจะไปหาพี่ๆและก้อชมหมาสวยๆๆแถวคลอง6ด้วยคับยังไงรบกวนพี่ช่วยแนะนำด้วยนะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับป๋าหยก

คัยสนใจอยากร่วมงานเชิญได้นะคับ พบปะพูดคุยกันธรรมดาคับ
  • หุหุ คลอง6 นี้มัน ดังจัง หยกเมื่อไหร่จะมีมิสติ้งกันสักที่ โต้งรอจนจะเหี่ยวเเล้ว อิอิ
  • แล้วไอ้ หนังเรื่อง แจ็คหมาฮีโร่ นี้มันเป็นยังไงอ่ะหยก รู้เเค่ว่าเกี่ยวกับ พิตบูล มันไหม
    เดียวเอา cd ไปให้ไลด์ให้หน่อยจะได้ไหม
  • หยก ไร้แผ่นเผื่อด้วย
    บอกข้าวมันไก่น้ำข้นอย่าเพิ่งเจ๋งนะ:030::030::030:
  • ข้าวมันไก่ ลุงเปียก ผมว่าเดียวนี้ไม่ค่อยดีเหมื่อน เมื่อก่อนเเล้วครับ ช่วงหลังไก่มันเหนียวมาก
  • :024:ผมว่าน้ำมันเค็ม
  • แย่แว้วววว....ตอนก่อนอย่างร่อย
    นอนวิลัย 4 วัน กินทุกวัน
    ไม่กลัวเป็นเก๊าด้วย...555......เซ็งห่านเลย.:002::002::002:
  • มาเอาได้เลย เป็นหนังแนว ผจญภัย เรื่องตั้งแต่ สมัยยุคขุดทองที่ แอฟริกา

** ปล. ตั้งแต่ขึ้นมาที่ 30 บาทนี่ คนกินนับคนได้เลย
  • ปล. ในนามสมาชิก คลอง6 ยินดีต้อนรับครับผม เดี๋ยว จะรีบ มิตติ้งก่อน สิ้นเดือน ก.พ. นี้ล่ะครับ
  • ไปด้วยคนได้ป่าวนี่ ว่าไงละคุณหยก
  • ได้เลยพี่ เดือนนี้นะ รีบ พายเรือมาขึ้นที่ แปดริ้วเร็ว จะได้ทัน พี่กอล์ฟ กัน เจ้าสน เค้า

จะได้ไม่ต้องเสียค่ารถ ค่าเรือ 5555+
  • ขอบคุณมากคับพี่หยกที่ยินดีต้อนรับชาวแปดริ้ว

ไว้เจอกันนะคับพี่
  • ไม่ใช่มี เฮียคนเดียวไอ้น้องรัก มี พี่น๊อต&ต๋อม vp_rally , พี่โต้ง TONGPHOTO , พี่บอม BOMcivil , พี่ เจี๊ยบ Jeab_Clong7 ,

และ อีก หลายๆท่าน ให้ที่อยู่ทางนี้ก็ ยินดีต้อยรับเหมือนกันครับผม
  • หลายท่านครับ คลอง6 มีคนรักหมาเยอะ ไม่ใช่เเค่ พิตบูลครับ มีหลายสายพันธุ์ เรารักด้วยใจครับ ไม่รักด้วยใจได้ไง วันๆไม่ต้องทำอะไรครับ เฝ้าเเต่เว็ป พิตบูลโซนครับ
    หยกเดียวไว้จะเอาเมื่อไหร่จะโทรไปบอกน๊ะครับ
  • ป๋า..............หยก
    ไปด้วย 2 คน 1 ตัว
    และอีก 1 ขวดเหลี่ยม

เออ....และจะกินหมู กะทะ อย่างไงหว่า
    ถ้าพาหมาไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    S5000389.JPG 43K
  • mr_jub หมาท่านน่ากลัวจัง แดงๆอย่างนี้ผมไม่สู้ครับ
  • คับโทษทีคับ

ไว้เจอกันนะคับพี่ๆๆทุกคนชาวคลอง6

ขอบคุณล่วงหน้าเลยคับ

อิอิ
  • แหมโต้ง
    นี่มัน ยิ้ม นะเนี่ยน ฟัน ขาว จั๋ว เลย

แต่ โต้ง มีความหลัง อะไร กับ พีเอชโอทีโอ รึเป่า
    ถามเล่น ๆ
    ไฟล์แนบ
    S50004183.JPG 27K
  • โต้ง พร้อมแล้วก็มารับได้เลย วันนี้ ไรท์ ไว้บ้างแล้ว

**
    **

พี่จุ๊บ ครับ เดี๋ยววันไหนแล้วจะบอกเด้ออออ พาโคโค่ มา รับรองกินหมูได้แน่ๆครับ

เพราะว่า โคโค่ จะมี เจ๊ข้าวเหนียว กะ หมูปิ้ง คอยดูแล อย่างดี 555+

ปล. ปกติ ลูกๆของหยกมักทำอะไรเป็น ทีมเวริค มาก ชอบเล่นแบบทีม เวริค ด้วย 555+
  • โห้ย น่ากลัว
    จริงๆแล้วโต้ง รู้สึกว่าหมาแดงมันโหด เกินไปสำหรับโต้งอ่ะ

หยกเดียวไว้ค่อยเข้าไปเอา ใช่แผ่นอะไรไลด์ กี่แผ่นเดียวเอาแผ่นไปให้
  • พีเอชโอทีโอ คือ อารายรึครับท่าน
  • มาเอาเลย ไรท์ ไว้แล้ว

PHOTO ไง นามกร ตามหลังของท่านล่ะ
  • ไม่โหดหรอก นิ่งมากๆ จี๊ดสุดๆ
    photo งัง
    สงสัย คอเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    S5000419.JPG 17K
  • อ๋อ โต้งเรียน ถ่ายภาพน๊ะครับ โต้งจะใช้ซื่อย่อตัวนี้ครับ
  • ที่ มาของ TONGPHOTO กระจ้างครับ อิอิ
  • ดีครับ คุณโต้ง

ผมก็เรียนคลอง 6 เหมือนกันครับ

แต่หมาไม่ได้อยู่คลอง 6

สนใจ หนัง อ่ะครับ

ยังไงก็ขอเมลล์ติดต่อด้วยนะครับ

หรือไม่ก็ add มาได้ครับ

dasaz@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • งั้น วันมีตติ้ง ของ ชาวคลอง 6 รังสิต และเพื่อน มิตร สหาย ทั้งหลาย
    ผมว่า เรา ได้ช่างภาพ ในงานพบปะ สังสรรค์ แล้ว

ขอ เสนอ ชายหนุ่ม อารมณ์ ดี คุณTONGPHOTO
    ช่วยเก็บ ข่าว และ รูป ตลอดงาน
    ok นะโต้ง

ใครเห็นด้วยบ้าง ครับ

พี่เอง ในอดีต ก็อยู่ในวงการ photo
    เลิกรามาเกือบ 20 กว่าปีแล้ว ถ่ายแต่ หมาตัวเองพอแล้ว
    ไฟล์แนบ
    20080915090100_playboy1wi3.jpg 8K
  • ฝีมือผมจะถึงรึป่าวน้า
  • Err_ZachO หนัง ต้องรอจากหยกก่อนนะครับยังไม่ได้ไปเอาเลย เดียวไว้ได้เมื่อไหร่แล้วจะบอกครับ
  • พี่จุ๊บ โต้งกลัวว่า แก้วแรกภาพก็ เบลอแล้วอ่ะดิครับ
  • กำหนดวันมาเลยคับพี่หยกจะได้ไม่เสียเทียว

จะได้ดูมิตติ้งคลอง6ด้วยกำหนดวันเลยคับ

ขอประมาณสิ้นเดือนเลยกำลังสวย

อิอิ
  • เยี่ยม เลย
    ไฟล์แนบ
    5456485455.jpg 62K
  • สิ้นเดือนเห็นทีจะไม่อยู่แน่ๆเลย เอาเป็นว่าวันไหนบอกแล้วกันน๊ะ หยก
  • เดี๋ยว ดู ก่อนนะครับ ช่วง 21-22 ไหวไหม ดู หลายๆคน เพราะผมอ่ะไหวอยู่แล้ว 5555+
  • อัพผม ไปซื้อ กำมะถันมาแล้ว จะลองดู
  • ชาวคลองเริ่มเยอะแลัวนะเนี้ย...เหอ เหอ อิจฉาโว๊ย!!!

ย้ายบ้านไปอยู่คลองกับเค้ามั่งดีก่า :018::018:
  • เอาสิท่าน TurBO เดียวนี้เด็กคลองเยอะจริงๆ
  • 21-22ก้อดีนะหรือเร็วกว่านั้นก้อดีคับ

แต่อย่าไห้อยู่ในช่วง 24- 6 มีนาคมนะ

ไม่งั้นอดแน่เราสอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จัดเลยคับอย่าไห้เสียเอาใจช่วยท่านประธาน

อิอิ
  • ดูช่วงสอบด้วยครับหยก มีอะไรก็บอกเดี๋ยวจะไปช่วย :036:ส่วนหนังถ้าจะเข้าไปเอาเดี๋ยวจะโทรหาครับ
  • วันที่ 14-15 ว่าไงกันอ่ะ
  • 14 ดีกว่า 15
    วันเสาร์ ดีกว่า วันอาทิตย์
    เพื่อ ได้นั่งคุยกัยนานนนนนนนนนนนน
    แต่ก็ แล้วแต่ความพร้อมเพรียง ของทุกๆ ท่านนะ ผมว่า

งานนี้ หยก และเจี้ยบ ต้องฟันธง มาเลย

ว่าแต่ว่า เอาที่ไหนล่ะ ป๋าหยก หรือแล้วแต่ น้องดอกคูณ ฮิฮิ
    พามาด้วยนะ น้องบุ๋ม พี่ อยากเจอ ได้ปล่อยให้ สาวๆ เค้า คุยกันบ้าง
    ไฟล์แนบ
    01394.jpg 78K
  • ดีคับวันที่ 15 เลยป๋าหยกโอเคสุดๆๆ

วันที่14 มันวันแห่งความรักส่วนไหญ๋เขาจะไปเดรทกะแฟนกัน

อิอิ

วันที่ 15 กุมภาพันธ์โอเคสุดๆๆๆหรือคัยว่าไงคับ
  • ยังไงก็เชิญทุกๆท่านนะครับ ส่วน โต้ง คงไม่ได้ไป เพราะติดกลับ สุราด ถ้าไม่ได้กลับยังไงเดียวจะโทรไปบอกหยกแล้วกันน๊ะ
  • น่าเสียดายจังพี่โต้งไม่มา
  • :o043:คนเยอะดีนะ
    ไฟล์แนบ
    0368.jpg 34K
  • อะไรกัน พี่โต้ง เลื่อนมากลางเดือน แล้วนาเนี่ยยย จะรีบกลับไปไหนนนนน

เรื่องวัน เดี๋ยวไปปรึกษาป๋าเจี๊ยบก่อนว่าจะวันไหนดี
  • :013: คุณmix มีรูปแม่ของโลนานโด้รึเปร่าผมอยากเห็น
    :051:ถ้าไม่มีบอกหน่อยครับว่ามันอยู่ตรงไหนของคลอง6
  • อยู่แปดริ้วมีลูกหมาขายปะอยากได้
    อยู่บางปะกงเอง
    ถ้ามีติดต่อที่
    nek_phueng@hotmail.com ขอบคุณครับ