ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PARKWAY BULLY พ่อพันธุ์เน่ามาก รับไม่ได้
  • เรียน พี่ปูpark way สิ่งที่พ่อพันธุ์พี่ทำไว้ผมรับไม่ได้
    1 ลูกหมาหัวโตเกินไปผิดธรรมชาติ
    2 ลูกหมาหน้าสั้นเกินไปทำให้ชอบสำลักนม
    3 ลูกหมากระดูกใหญ่ไวเกินไป อายุแค่ 9 วัน ทำให้คนอื่นเข้าใจผิดได้
    4 ไม่ทราบว่าแอบเอาหมูมาผสมให้รึปล่าวลูกหมา มันเหมือนหมู
    ถ้ามีปัญหาผมมีหลักฐาน 5 ตัว ตามรูป ครับ :032:
  • M1 ดูเอาเองครับว่าจริงมั้ยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4110.JPG 28K
    IMG_4114.JPG 42K
    IMG_4268.jpg 51K
  • M2 ไม่เคยปกติซักตัว เฮ้อimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4121.JPG 43K
    IMG_4266.jpg 53K
  • F1 ตัวนี้หนักเลย หมูชัดๆ กลางคืนหายใจเองไม่ได้ จมูกไม่มี :018: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4139.JPG 38K
    IMG_4162.JPG 37K
    IMG_4171.JPG 55K
  • F1 เอาไปอีก โมโห :020: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4247.jpg 53K
  • F2 เหม่งเกิน หัวจะโขกพี่น้องตายimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4187.JPG 29K
    IMG_4196.JPG 32K
    IMG_4252.jpg 46K
  • F3 น้องเล็ก แต่ก็ไม่ปกติอยู่ดี พี่ปูว่าไงพี่ รับผิดชอบไหมครับ555imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4229.JPG 35K
    IMG_4232.JPG 35K
  • อย่าขายเลยแบบนี้ ไล่แจกดีกว่า ผมจองซักสองสามตัวนะ
    เอา เอฟหนึ่ง สอง สาม เอาหมดเลย
  • ว่านเอาจริงป่ะ เดี๋ยวส่งไปให้ จะเอากี่รูป :-D
  • โอ๋!!! คุณพระช่วย ออกมาขนาดนี้เหรอ!!!!!
  • คุณพระคุณเจ้าเลยครับพี่มุ ว่าแต่ไอ้สั้นของพี่อ่ะครับ ไม่เอามาลงซักที อยากเห็นจังๆๆๆ
  • อูยยยย...ซี๊ดดดด....อื้มมมม.... =D>
  • เดี๋ยวนี้พี่เห็นลูกหมาแล้วเสียวเลยเหรอครับ :032:
  • หมา แบบนี้อย่าเก็บไว้เลยพี่ ส่งใหหนู เหอะ >:-)
  • เดี๋ยวส่งใหให้ครับ555 ล้อเล่นๆนะครับ
  • 9 วันขนาดนี้แล้วนะครับหมวด ^_^
  • ของพี่ขนาดไหนแล้วครับ ไม่ใช่เบาๆนะครับของพี่อ่ะ พี่ตั้ม แลกกันดีกว่าผมว่า :-D
  • แดงยกคอกเลยนะคับหมวด :063:
    ลูกหมาฟูมาก คับ ;-)
  • แหม...หมวด เปิดตัวแต่ละที หัวใจจะวายยยยยย

ว่าแต่ลูกหมาแม่งโครตขี้เหล่เลยยยย ไม่มีส่วนเว้าส่วนโค้ง ดั้งก็หัก

จมูกก็ไม่มี เฮ้อออออ สงสารหมวดจริงๆ

มา มา ส่งมาเดี๋ยวช่วยเลี้ยง :o042:
  • image
    :015:
    ไฟล์แนบ
    t171110_05c.gif 71K
  • สวยมากเลยอยากได้อีกแล้วครับ...
  • หลักฐานมันชัดเจน ผมไม่รู้จะแก้ตัวแทนพี่ปูยังไงดี :o023:
    คลอกแรกครับ Odyssey ตัวเมีย 4 เดือนเต็มตอนถ่ายรูปครับ

image
  • พี่แมวหนูก็มีลูก ชุดแรกเหมือนกันเลย ว่าจะไปปล่อยวัดแล้วเนี้ย
  • ไอยะหมาไทยสู้นอกได้สบายๆแล้วตอนนี่
  • เเดงๆเเจ่มๆทั้งนั้นเลยครับพี่หมวด :063: :021:
  • ผู้หมวดครับผมปู parkway ครับสิ่งที่ผู้หมวดพูดมาทั้ง 4 ข้อ พร้อมภาพที่แนบมาให้ดูเป็นหลักฐานอีก ยิ่งพูดอะไรไม่ออก หลักฐานมัดตัว ไม่รู้จะหนีไปทางไหน เอาเป็นว่าผมขอแสดงความรับผิดชอบโดยให้ผู้หมวดส่งทั้ง 5 ตัวให้มาอยู่ในอ้อมอกผมแล้วกันนะครับ :032: :032: :032: :o005:
  • พี่หมวดน่าร้ากกกกอะ
  • พี่เป๋เลี้ยงเม่นแคระตั่งแต่เมื่อไหรครับ ๕๕๕๕๕ อิอิ
  • หน้าตามันส์ๆๆๆมากกๆๆๆ พี่ปูพ่อพันธ์แบบนี้อย่าเก็บไว้เลยพี่ เอามาทิ้งแถวๆบางปะกงดีกว่า :021:
  • รับไม่ได้ แบบนี้ต้องปรับอย่างน้อยสามน้ำ
  • สวยจริงพี่......ปากสั้นแบบนี้มันจะกินนมยังไงน้อ :-D
  • ป๋าครับ 2 ได้ไหมครับ ถ้าปรับ 3 จะเดินไม่เป็นนะครับป๋า :o039:
  • ผมก็ว่าอย่างนั้นเหมือนกันครับราง ว่าจะเอาไปทิ้งแถว ท้องฟ้า เหมือนกันครับ อย่าลืมไปรับละ :032: :033: :032:
  • พรุ่งนี้บุกบ้านหมวดดีกว่า :o003:
  • @พี่หมูขอบคุณครับ แต่อยากได้แบบพี่ด้วยอ่ะครับ รักพี่หมูจังอิอิ
    @พี่แมว ผมมีวันนี้เพราะพี่แมวนำให้จริงๆ เพราะพี่ให้555
    @คุณเหน่ง คุณยุท ขอบคุณครับ
    @คุณแพรวอย่าช้ามาปล่อยตรงวัดพระยาสุเรนทร์เลยครับ บอกเวลาด้วยนะครับ :032:
    @บอส ใช่แล้วๆ เราทำได้แล้ว
    @คุณก้อยขอบคุณครับ
    @พี่ปู พี่ต้องรับผิดชอบตามที่พี่มาร์คบอกแล้วพี่ อิอิ
    @ปืนขอบคุณครับ
    @คุณNUENG หมูแคระครับ กำลังฮิต55
    @ราง ผมว่าเอามาทิ้งวัดเดียวกับคุณแพรวจบครับ
    @พี่มาร์คตามนั้นครับ พี่ไปเป็นกรรมการด้วยครับ
    @บอย อยากเห็นไอ้แดงเตี้ยอ่ะบอย
    @พี่เอก มาได้แต่ไม่ให้ดูนะพี่55
  • อยากไปทัศนศึกษาที่ท้องฟ้าจำลองอีกจัง ว่างไปด้วยกันนะพี่ปูกับหมวด ผมซื้อเครื่องดื่มไว้แล้ว ส่วนคนพาชมสถานที่นี่ตัวใครตัวมันนะครับ :-))
  • เอ มันเป็นยังหนอท้องฟ้าจำลองผมอยากไปซะและซิ แต่กลัวบินกลับ555
  • สะดวกเข้ารับทราบข้อกล่าวหาพร้อมจ่ายค่าปรับวันไหน รบกวนแจ้งพนักงานสอบสวนให้ทราบล่วงหน้าด้วยครับ
  • โห มันจะหักไปไหนนั้น :021:
  • สวยมากคับหมวด :o040:
  • รางช่วยพาผมไปรับข้อกล่าวกับพนักงานสอบสวนด้วยนะ เอาที่ท้องฟ้าจำลองนะ
    ผู้หมวดในฐานะที่ผู้เป็นผู้กล่าวหา รีบทำตัวให้ว่างด่วน รางเเละผมพร้อมเเล้ว
    ป๋าครับถ้าพร้อมเมื่อไหร่จะรีบเเจ้งให้ทราบล่วงหน้า เผื่อพนักงานสอบสวนต้องเตรียมร่างกายให้พร้อม :032: :o028:
  • รับไม่ได้ จริงจริง ครับหมวด F1 ซี๊ดดดด
  • ในฐานะที่ผมรับทราบเรื่องราวมาตั้งแต่ต้น ขอเป็นผู้เสียหายร่วมครับพี่ปู

หมวดครับ ผมขอไปเป็นพยานปากเอกนะคร๊าบบบบบบ :013:
  • เชียร์ M1 , F1

หมวดจูงตัวเมียไปผสมบ้านใครก็ระวังหมายศาลนะครับ ^^
  • เปีด ลา คา กัน ยัง ครับ งาม หลายๆๆ สง มา เวียงจัน ก้อ ด้าย นะ ครับ อิอิ
  • จะไปไหน่กันก็โทรมาบอกกันหน่อยนะพี่ๆ5555+
  • ทำหมากานแบบนี้ผมว่าส่งฟ้องศาลเลยดีกว่า
    ส่งหลักฐานมาเก็บไว้ที่ภูเ็ก็ตดีกว่าคับ ป้องการการทำลายหลักฐาน
    คับหมวด
  • ขอบคุณทุกท่านครับ เดี๋ยวรอยืนกับลืมตาจะอัพนะครับ ตอนนี้ต่างชาติก็ยิกๆอยู่ครับ
  • โอ้ย!!! หมาไรเนี้ยะ ดั้งแหมบแท้เหลา เยี่ยมเลยครับ
  • กินแต่ข้าวเหนียวครับ อิอิ
  • เอาพ่อแม่ไปดูกันเต็มๆดีกว่าครับ ขอบอกว่าตอนเกิดริบปากไม่มีแต่แค่ 9 วันออกทั้งหัวทั้งริบปาก แค่นี้ผมพอแล้วครับ หน้าหัวพ่อเต็มๆ ส่วนบอดี้ จะพ่อจะแม่ไม่เกี่ยงครับ รับได้หมด555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    hennessy x nala jpg copy.jpg 135K
    207542_179355928779513_58581_n.jpg 100K
    534357_3561049194170_160556392_n.jpg 28K