ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CD บันทึกความทรงจำ Thailand Weight Pull
  • image

ซีดี บันทึกเหตุการณ์ การแข่งขัน ลากน้ำหนัก สนามแรกที่เมืองทองธานี รายละเอียดค่อนข้างครบถ้วนสมบูรณ์ คุณภาพคมชัด จัดทำเพื่อการสะสมเป็นที่ระลึก สำหรับท่านที่รักในกิจกรรมลากน้ำหนักเอาไว้สะสม เปิดดูเรื่องราว เราไม่ขาย แต่แจกฟรี

รายได้จากการบริจาคแล้วแต่กำลังศรัทธาของท่านทั้งหมด (โดยไม่หักค่าใช้จ่าย) จะนำสมทบกองทุนเพือจัดกิจกรรม สำหรับพวกเรา ขอรับได้ ฟรี ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป

K. นก 086 784 5333

เลขบัญชี สำหรับบริจาค ธนาคารกรุงเทพ สาขาสุนทรโกษา ณัชพล สุพัฒนะ หมายเลขบัญชี 218 0508 620

หมายเหตุ สั่งทำจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    CD.jpg 62K
  • WOW สุดยอดเลยครับ ผมขอจองเลย 10 ชุดครับ

เยี่ยมมากครับ :063:
  • เร็วจริงๆ ลงไปไม่ทันได้หนึ่งนาทีมีคนโทรมาจองเรียบร้อยแล้ว ท่านแรกจากเชียงราย

ขอบคุณมากๆครับ ^:)^
  • ประธานหนุ่ม สั่งมาอีก 10 แผ่น ขอบคุณครับ :063:

ใครจะสั่งไปเผื่อเพื่อนก็ไม่เป็นไรครับ แบ่งๆกันไป ช่วยๆกันแจก
    อยากเก็บเรื่องราวการเดินทางของพวกเราไว้เป็นหน้าหนึ่งของประวัติศาสตร์ครับ
  • image
    ผมจัดทำมาจำนวนแค่ 1,000 แผ่น เพราะอยากบันทึกภาพเหตุการณ์วันประวัติศาสตร์วันนี้เอาไว้ เพราะมันเป็นวันที่พวกเรามารวมกันเป็นหนึ่งเดียว ค่าใช้จ่ายในการจัดทำ ค่าตัดต่อ ค่าจ้างช่างกล้อง ค่าทำปก ค่าปั๊มแผ่น เป็นเงินทั้งสิ้น 45,000 บาทครับ และเงินนี้เป็นเงินส่วนตัวครับ :-D

แต่เงินทุกบาทที่ท่านบริจาคกันมา จะไม่มีการหักค่าส่ง ค่าซอง หรือค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น นำเข้าสมทบกองทุน พิตบูลโซน ทั้งหมดครับ :036:
    ไฟล์แนบ
    300397.jpg 279K
  • ผมขอจอง 5แผ่นครับผม
  • จองครับ เด๋วลงไปรับเอง 9 ธ.ค.55 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    doกับถ้วยรางวัล.jpg 130K
  • ไม่ซีเรียสเรื่องรายได้ครับ แค่อยากให้มีเก็บกันไว้ เป็นภาพแห่งความประทับใจ ฮ่าๆๆ
  • พี่ชายผมทำอะไรดูดีจริงๆ
  • จอง 1 แผ่นครับเสาร์หน้าเข้าไปรับครับ
  • ดีวีดี ชุดนี้เป็นแผ่นปั๊มจากโรงงาน คุณภาพจะดีกว่าแผ่นก๊อป อายุการเก็บรักษาไว้ได้นาน ถ้าเป็นแผ่นก๊อปเก็บนานไปก็จะเสีย ดังนั้นอยากให้เก็บต้นฉบับกันไว้ให้ดีนะครับ
  • แน่นอนครับ เก็บไปถึงรุ่นลูกรุ่นหลานเลยครับ
  • :021: :021: :021:
    =D> =D> =D> :m01:
  • เชื่อหรือเปล่า ผมเองยังไม่ได้ดูเลยว่าใน ดีวีดี แผ่นนี้มีอะไรอยู่ข้างในบ้าง
    บอกคนทำเพียงแค่ว่าให้เก็บบรรยากาศงานให้หน่อย เน้นรายละเอียดที่สำคัญของงานครั้งนี้
    และตัดต่อให้กระชับชวนติดตาม คนดูแล้วต้องเข้าใจว่าคืองานอะไร และอย่าให้ยาวจนน่ารำคาญ
    ผมสั่งไปเพียงเท่านี้จริงๆ และเขาก็เพิ่งเอามาส่งเมื่อวาน ตอนสิบเอ็ดโมงเช้าครับ

ถ้าดูแล้วหากประทับใจก็ดีใจมาก หรือ ถ้าไม่ประทับใจอย่างไรต้องขออภัยจริงๆ
    รีบออกตัวเอาไว้ก่อน ไม่อยากให้คาดหวังสูงเกิน เพราะเราถ่ายทำกันสดๆแบบไม่มีสคริปครับ :-D
  • พี่มาร์ค ผมขอด้วย 1 ชุดนะคับ พี่ชายสุดหล่อขอบคุณจาก pit ลานโย ขอบคุณคับ
  • ลานโย มันอยู่ที่ไหน ไม่เคยได้ยิน โทรขอจากนกเองเลยครับ
  • สิบแผ่นครับ พิตบลู ล้านนา
  • รับทราบครับ เอามากกว่านั้นก็ไม่มีปัญหาครับ จะได้ทั่วถึง
  • ผมขอหนึ่งแผ่นด้วยคับยังพอมีเหลือป่าวคับพี่แต่ละทีมจองกันเยอะจริงๆอิิิอิ พิทบลูพัทลุง
  • ยังมีครับ ขอเข้ามาได้ครับ
  • พี่มาร์ค

ผมจอง 5 แผ่น ครับ รับเองวันที่ 9/12/2012 ครับ

นัท
  • รับทราบครับ
  • จองด้วยคับ 2 แผ่น
  • ขออภัยที่การจัดส่งล่าช้านะครับ เรามีปัญหาเรื่องซองกันกระแทก สั่งไปแล้วยังไม่มาส่งเลยครับ :001:
  • คาดว่าอาทิตย์หน้า น่าจะเรียบร้อยครับ ของยังมีเหลือนะครับ ใครต้องการก็ยังขอเข้ามาได้ครับ
  • ใครที่แวะมาที่ออฟฟิต ไม่ว่าจะติดต่อเรื่องอะไร ถ้ายังไม่ได้ ก็อย่าลืมทวงนะครับ เสาร์นี้จะเอาไปที่ดีวันด้วยบางส่วน ใครแวะไปก็อย่าลืมสอบถาม ใครที่สั่งอาหารหมากับคุณนภา ถ้าอยากได้ก็ขอผ่านมาทางนั้นเลยครับ

อยากกระจายออกไปให้ทั่วถึงกันทุกคน และใครได้ไปแล้วก็เก็บต้นฉบับไว้ให้ดี ถ้าอนาคตมีเพื่อนๆอยากได้ก็ก๊อปแจกให้เพื่อนเลย ไม่สงวนลิขสิทธิ์ครับ :-D
  • ขอสักแผ่นนะครับ ฝากไว้ที่ดีวันก็ได้ครับ วันอาทิตย์กลุ่มนนท์เข้าไปครับ
  • จะเอาไปฝากไว้ที่ดีวันก่อน 20 แผ่นนะครับ ถ้าไม่พอก็บอกด้วยครับ