ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โหนก นูน ใหญ่ ถ่าง จะๆ 18+
  • เก็บกดมาหลายวันและครับ ไม่ไหวและ ต้องเอามาโชว์บ้าง พี่ปูก็ไม่รับผิดชอบ หมาบ้าอะไร หัวใหญ่กว่าตัว คอก็ไม่มี ดูกันเอาครับ
    เอาตัวผู้ไปดูเล่นๆกันก่อนนะครับ มีอะไรสนใจรีบแย่งกันเอาเองนะครับ
    พูดจริงๆนะครับ รีบแย่งกันเอาเอง ใครมัดจำก่อนเอาไปเลยครับ 0847733327
  • M1 ครับ โหนก นูน ถ่าง หน้าคลีนมาก หางไม่ตรงนะครับ เป็นหางดุ้ง ใครอยากได้ HENEESSY 2 มัดจำก่อนเอาไปเลยครับ อยากเก็บมากครับแต่ต้องเอาตังไปใช้หนี้ จนมากครับชีวิต :-D
    $4000

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5024.JPG 33K
    IMG_5090.JPG 30K
    IMG_5080.JPG 27K
  • M2 ไม่ต่างกันเลย โหนก นูน เหมือนกัน
    $3000 ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4993.JPG 28K
    IMG_4965.JPG 26K
  • ขอบคุณสำหรับพ่อพันธุ์ parkway ครับและความฉลาดในการจับคู่ของผม555 สุดยอดจริงๆ
  • M1 SOLD นะครับ ไวมาก M2 ใครโทรมาก่อนก็จัดไปนะครับ :-D
  • ต่อไปหลังจากนี้ ท่านจะต้องเตรียมใจดีๆ ที่จะพบกับสุดยอดตัวเมียที่จะเป็นสุดยอดแม่พันธุ์ในอนาคตต่อไป เตรียมใจไว้ เตรียมใจไว้ :032:
  • โห ไวขนาด ดีใจด้วยครับ
  • HENNESSY ต้องเรียกเค้าว่า แม่ 555
    F1 น้องอลัง อลังมาก ไม่รู้จะอธิบายยังไงครับ ดูเอง หางคิ้งนะครับ 555imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4883.JPG 31K
    IMG_4874.JPG 34K
    IMG_4889.JPG 23K
  • ครับพี่มาร์ค ผมภูมิใจมากกับชุดนี้ โคตรสวย ถึงกล้าบอกว่า ช้าอดนะครับ
  • F2 ไม่รู้เป็นอะไรกับ M1 เหมือนมาก หัวเหม่งจัดๆ
    $3000
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4801.JPG 31K
    IMG_4806.JPG 25K
  • F3 น้องเล็กแต่ไม่เล็กนะครับ หน้าโหดไม่หลุดกันเลย บอดี้ดีมาก
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4870.JPG 37K
    IMG_4858.JPG 24K
  • ไอยะไครชอบแดงๆจัดไป
  • สวยทั้งครอกเลยครับ นี่ขนาดในรูปนะเนี่ย ถ้าได้เจอตัวจริงนี่ สงสัย ต้องควักกระเป๋าเป็นแน่ โดยเฉพาะ F1 สวยบาดใจ
  • โทรมาครับ ช้าอดหมดตามเคยครับ555
  • น่าเอามาชนกันนะบอส :032:
  • พ่อกับแม่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    hennessy x nala jpg copy.jpg 135K
  • F3 ไปสระบุรีนะครับ ขอบคุณครับ ไม่ประสงค์ออกนามนะครับ :-D
  • F1 SOLD ขอบคุณคุณบุ้คครับ เตรียมตัวนะครับ เตรียมตัวดัง :006:
  • M2 F2 ใครอยากเจอมาดูได้นะครับ ด่วนนะครับ เพราะกลัวว่าเห็นแล้วจะอดใจไม่ไหว :032:
  • เห็นหัวข้อกระทู้ ต๊กกะใจหมดเลยฮ่าๆๆๆ โหนกๆนูนๆดีจริงๆครับ ^_^
  • เห็นความแรงแล้วก็ดีใจด้วยครับ

นี่เป็นกรณีศึกษาได้เป็นอย่างดี สำหรับคนทีคิดจะบรีดหมาขายนะครับ
    ลูกหมาบางคอกขายสองสามพัน พยายามดันอย่างไรก็ดันไม่ออก
    แต่ลูกหมาบางคอก ตัวเป็นแสนลงไปไม่ถึงห้านาที ก็มีเจ้าของเสียแล้ว

กินเท่ากัน ใช้เวลาเท่ากัน เก็บขี้เหมือนกัน แต่ราคาขายต่างกันลิบลับ
    ปัจจัยแรก ก็แค่คัดเลือก พ่อแม่พันธ์ ที่ตรงกับความต้องการตลาด
    ถ้าลูกหมาออกมาไม่แหกคอกออกทะเล รับรองไปไวครับ :063:
  • แม่จ้าว!!! สวยมากคับ :032:
  • @พี่ตั้ม ขอบคุณครับ ยิ่งโตยิ่งเสียวนะพี่555
    @พี่มาร์ค ครับ ตอนนี้ก็พยายามทำกันให้ไวให้เท่าเจ้าพ่ออเมริกาครับ ตอนนี้บ้านเราพัฒนากันมากครับ ทุกคนไม่ยึดติด ตอนนี้ใช้ทางลัด นำเข้าตัวพ่อตัวแม่มาเลยครับ ไม่งั้นตามเค้าไม่ทันจริงๆ ต้องยอมรับว่าทรัพยากรเค้ากับเราไม่เท่ากันจริงๆครับ
  • @linc ขอบคุณครับ
  • m2 สวยมากครับพี่ มีราคาพี่น้องป่าวครับ 555
  • ราคาคนไทยอีกราคาครับ พิเศษ :032:
  • แต่ละกระทู้ ร้อนแรงจิงๆ ^^
  • แต่ละตัว สุดๆทั้งนั้น สายเลือดแบบนี้ไว้ใจได้ไม่มีออกทะเลชัวๆ
  • สุดๆครับกระแสตอนนี้ไปได้สวยครับแดงๆยังงี้มันน่าจัง
  • @tob ร้อนรุ่มด้วยนะคร้าบบบ55
    @39East ใช่ครับ ไม่ออกแล้วทะเล แต่จะไปไกลถึงท้องฟ้าจำลอง ใกล้ได้โควต้าและครับ :032:
    @poopy ขอบคุณครับ
  • โหนกดี นูนดี ใหญ่ดี ถ่าง งามๆ เเดงๆทุกตัวเลย
    :063: :063: :063:
  • ขอบคุณครับเฮีย โปรเจคหน้าเฮียจะยอมมั้ยเนี่ย :-D
  • บอกตรงๆผมดูไม่เป็นว่าลูกหมาสวยยังไงดูตรงใหนถึงจะเรียกว่าสวย เพราะดูยังไงๆมันก็เหมือนกันหมด แต่บางรูปบางคอกแค่เห็นแต่ความรู้สึกมันบอกเองว่าเอออันนั้นสวย อันนี้ธรรมดา อันนั้นมองผ่านไปได้เลย
    แต่อันนี้บอกตรงๆสะดุดตั้งแต่รูปแรก เคยมีอีกคอกนานแล้วล่ะเห็นแล้วน้ำลายใหลเหมือนกัน พอเห็นราคาน้ำตาก็ใหลตามทันที
  • wow...nice pups bro. :-bd
  • มาเร็วเคลมเร็วดีแท้ครับหมวด :063:
  • @chadodam ขอบคุณมมากครับ อ่านตอนแรกนึกว่าโดนซะแล้ว55 ขอบคุณครับ
    @พี่ตุ้ย ขอบคุณครับ
    @พี่กั้ม ชั้น1 พลัสครับพี่ :-D
  • เอามาเพิ่มเติมครับ หน้ารั่วๆ คลีนๆ กับ M2imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4936.JPG 30K
    IMG_4940.JPG 25K
  • ดูหางตาแหลมๆแบบนี้ เค้าว่าโตขึ้นจะโดนฟัน"หัวแบะเป็น 2 ซี่ครับ"555imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4957.JPG 36K
    IMG_4959.JPG 34K
  • นังนี่ ก็สุดๆครับ อธิบายไม่ถูก ครับ ต้องดูเอา เหม่งๆบวกเอ็กตรีมimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4742.JPG 27K
    IMG_4745.JPG 31K
    IMG_4754.JPG 27K
  • อีกภาพที่ไม่ค่อยโหดครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4818.JPG 34K
  • ได้แล้วๆ เอาพ่อมาฝากแบบเต็มๆครับ
  • ไม่รู้จะเคลมยังไงเลยครับผู้หมวด คงต้องให้รางพาไปทัศนศึกษาอีกรอบละ 555 เอาเป็นว่าชุดนี้ของ Siam bullies :063: :063: :063:
  • ผู้หมวดเอารูปพ่อมันมาฝาก หลังจากรบกวนพี่จรูญช่วยเอาราวตากผ้าออกแล้ว :030: image
    ไฟล์แนบ
    18512.jpg 300K
  • แต่ละตัว เด็ดๆ กันทั้งนั้นเลยนะครับบบบบบบ ผม :021: :021:
  • ร้อนแรงมากคับหมวด #:-s :063:
  • เล่นเอาตกใจหมดเลย555โหนก นูน ใหญ่ ถ่าง จะๆ 18+ เเดงๆโดนๆทั้งนั้นเลยครับผม :063: :-D
  • ขอบคุณครับ คุณก้อย ผมเรียกถูกป่าวครับ :-D
  • ทำเล่นๆเอามาลองครับimage
    ไฟล์แนบ
    bb.jpg 33K
  • ตัวบนอย่างหล่ออะหมวด

ยืมเลี้ยงสักปีสิ 5 5 5 :o022:
  • ต้องไปยืมคนมีเคราแล้วหล่ะ ยีน :032: