ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

2 ชุดนี้จะเป็นไงนะ
  • TUTER vs IPHONE
    image

image

TUTER VS RIHANNA

image

image
    ไฟล์แนบ
    tuter vs iphone5 .jpg 88K
    tuter vs iphone5 02.jpg 88K
    rh + tt .jpg 92K
    rh + tt 02.jpg 87K
  • น่าติดตามครับ
  • ผมชอบติวเตอร์มากๆ
  • นี่มันลูกชายคนโตผมนี่หว่า น่าสนคับ2ครอกนี้
  • ลุ้นๆกัน
  • สน ติดตาม ครับtuter vs iphone
    Zero/ Laos
  • แหลม เล็ก ลีบ ยาว จรวจ กระจงหม้อ ฟันธง ! :p ถ้าไม่เชื่อแล้วคอยดูกัน :-))
  • โห!!!คุณWoWWoWสุดยอดเลยคับท่าจะดูแม่นขนาดนั้น ดูดวงให้ผมหน่อยดิ ^:)^
  • คุณรู้สายเลือดเค้าดีแล้วเหรอคับ ตัวเมียiphoneก็ยังไม่เคยจ่ายลูก และสายเลือดก็เป็นถึงดับเบิ้ลlinebeed jojo ส่วนติวเตอร์ผลงานการจ่ายลูกก็ไม่มีแหลมน่ะคับ คุณอย่าพูดชุ่ยๆดีกว่าคับ มันไม่เห็นจะเป็นผลดีกับตัวคุณด้วยคับ^^
  • แต่ถ้าคุณเข้ามาแหย่เล่นกับเจ้าของกระทู้ ผมต้องขอโทษด้วยคับ^^
  • ตามสบายเลยครับ ไม่ว่ากันแต่อย่าด่ากัน ขอให้วิจารณ์นะ
  • แต่ผมว่าไม่น่าจะแหลมนะคับและก้ไม่เล็กไม่ลีบ ไม่ยาว ไม่จรวดหรอคับ ผมกล้าฟันธง เอ็กตรีมสัก2ถุงเอามั้ยคับท่าออกมาอย่างที่คุณWoWWoW บอกผมให้เลยแต่ท่าไม่ใช่คุณยอมที่จะให้ผมมั้ยคับ เอ็กตรีม2ถุง ใหญ่นะคับ ขออณุญาติพี่ชายผมด้วยนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    300942.JPG 109K
  • ผมพนันด้วยอีก 3 ถุง คอกไอโฟนนะ
  • ขอติงนิดครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะดูจากโทรศัพท์ หรือว่ายืดรูปมาครับ ทำให้เวลาดูแล้วรู้สึกมันผิดสัดส่วนไป

ปล.ไม่มีเจตนาป่วนกระทู้ใดๆทั้งสิ้นครับ
  • @ คุณ12a iphone เป็นถึงดับเบิ้ลlinebeed jojo.... 2โจโจ้ แล้วไงครับ ต่อให้มี10โจโจ้ ผลลัพธ์ยังไงก็ออกมาเหมือนเดิม

คุณลองดูสภาพหมาที่บรีดกันออกมา ... ถ้าเอาไปอวดฝรั่งแล้วบอกมันว่านี้คือ 2xtongka คงเดาออกใช่ไหม ว่ามันจะทำหน้าอย่างไรแล้วจะสบถคำพูดอะไรออกมา :-)) ลองเอาไปคิดดูนะ ว่าทำไมผลลัพธ์ถึงเหมือนเดิม ?
    image

และไม่ต้องอวดอ้างผลงานของพ่อหมานะครับ เพราะได้ติดตามดูแล้ว ...ธรรมดาหมาทั่วไปครับ

ส่วนอีกคู่ TUTER VS RIHANNA ไม่ขอวิจารณ์นะ เอาเป็นว่า คอหมาแดงรู้กันว่า ถ้าตัวไหนมีdnaของคูม่าเจือปนอยู่ ถือว่าจบ..... แบบจอดไม่ต้องแจว :-? :p
    ไฟล์แนบ
    2x.jpg 80K
    2x.jpg 80K
  • จะแหลม จะจรวด จะเป็นเหี้ยยังไง ก็หมาเรา

พอใจกับสิ่งที่เรามี มีเวลาให้มันเยอะๆ

ซ้ายลูก STAMP & RIHANNA ขวาลูก TUTER & DE LA MOON

ผมมีความสุขมากๆที่ได้สองตัวนี้มาเลี้ยงimage
    http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=1Qezq3SV3sE
    ไฟล์แนบ
    IMG_3733.jpg 63K
    IMG_3733.jpg 63K
  • กระจงหม้อ ชอบจริงๆ

• ยินดีด้วย กับเงินหมื่นที่คุณเสียไป แล้วได้ความสูข :-D
  • imageตัวนี้ก็มีเลือดkumaอยู่เหมือนกันคับ(คอกเดียวกับไอโฟนแหละคับ) ผมเลี้ยงอยู่ทุกวันหาแหลมไม่เจอซักที5555ขอโทษนะคับ คุณเป็นเจ้าของฟาร์มred lionใช่มั้ยคับ ช่วยอัพรูปsteroidของคุณให้ผมดูเป็นบุญตาหน่อยได้มั้ยคับ(อยากเห็นจังเลยคับ หมาไม่แหลม ไม่จรวด ไม่กระจงเป็นยังไง )55555555
    ไฟล์แนบ
    317005[1].jpg 71K
  • เอาน่า... คุณ12a มุมภาพและสิ่งแวดล้อม ช่วยหมาของคุณได้ครับ แต่ภาพอื่นมันช่วยไม่ได้ หมาของคุณเป็นแบบไหน คุณก็รู้อยู่แก่ใจดีนี้ :-)) :-)) :-))
  • เฮอะๆๆขำอ่ะ ไอ้หมาทุกตัวที่คุณวิจารณ์เนี่ย คุณเคยเห็นซักตัวรึยังคับ55555 :-))
  • wowwowคุณนี่เทพจริงๆรู้ถึงอนาคตหมาคนอื่นที่จะออกมา แน่มากครับ งั้นผมขอชมหมาเทพของคุณในสังกัดให้เป็นบุญตาหน่อยเถอะ

• คุณ12a ...อย่ามาเสียเวลากับผมเลยครับ เพราะคุณเป็นพ่อค้าขายหมา ความเห็นโง่ๆของคุณมันจะทำลายเครดิตการหาแดกกับหมาของคุณได้ :p

เอาเวลาของคุณไปหาแดก ไปจับหมาปี๊กันดีกว่า :-))
    ที่คอกของคุณก็หาแดกกับหมาหลายสายพันธ์ไม่ใช่รึ
    ระวังจะจับผิดจับถูก เอาพิทบูลไปผสมกับบลูด็อกเข้าล่ะ หรือพิทบูลกับร็อท ก็น่าสนนะ สามสีที่คุณชอบออกมาแน่ :-)) 5555+++

อยากจะถามคุณ12a อีกเรื่องหนึ่งนะ บลูลี่จมูกดำผสมกัน ทำไมถึงมีลูกออกมาเป็นสายกัดจมูกแดงได้.. ? :016: :-))
  • @ คุณPIRES... ผมไม่เทพหรอกครับ ทฤษฎีง่ายๆแบบนี้ ใครๆก็รู้กันครับ แต่คนอื่นเลือกที่จะเงียบมากกว่า
  • WoWWoW นั้นมึงก็หุบปาก ซะหรือจะให้คนอื่นหุบมึง
  • เป็นอีกหนึ่งกระทู้ที่น่าติดตาม 55555 =D>
  • ผมว่าทางที่ดีคุณอย่ามาพูดโชว์โง่ดีกว่าน่ะคับ มันดูตลกมากว่าดูมีภูมิอ่ะคับ ตัวผมล่ะอยากจะเห็นหมาสมบูรณ์แบบของคุณใจจะขาดแล้วคับ^^
  • 55555สงสัยว่าคุณWoWWoWเค้าเป็นผีมานานน่ะคับ ถึงเพิ่งจะได้มาเกิดเป็นหมาเมื่อวันที่7เมษา ปีนี้เองอ่ะคับ^^ หมาตัวนี้ปากคอเลาะร้ายจิงๆ^^ตะกร้อป่ะ :X
  • แถวนี้แมร่งเถื่อนนนนนน..........เบื่อพวกปากสุนัขว่ะ.....
    แมร่งเที่ยวติหมาคนโน้นคนนี้. หมาแมร่งสวยเทพไงฟระ......ไอ้wowwow. มึงนี่ปากดีเนอะเห่าเก่งกัดเก่งจริงนะมึง
  • 5555555ชอบกระทู้นี้อ่ะ พิมพ์มันมือดีอ่ะ วอสองๆเรียกกำลังเสริมด่วน5555 :-))
  • เออออขอโทษน่ะคับคุณwowwowเย่เย้คับ คุณพลาดแล้วล่ะคับ^^สงสัยโจทย์คุณคงจะมาอีกเยอะเลยล่ะคับ555 คงจะไม่ใช่ผมคนเดียวอ่ะคับที่ขายหมาแดกอ่ะคับ^^ แล้วคุณจะไปเสนอหน้ากระทู้ไหนดีล่ะที่ไม่มีคนขายหมาอ่ะ(คิดหนักเลย)ที่ยืนคุณมันเหลือน้อนน่ะ :(|) 5555555555
  • อ๋อ!ผมไปไล่เช็คข้อมูลคุณwowwowมาแระ ที่แท้คุณก็เป็นเด็กน้อยที่มีปมกับหมาแดงคอกดังนี่เอง ไม่แปลกใจเลยถึงว่าว่าทำไมงอแงจัง(ตามกัดแต่สายเลือดเค้า) กลับบ้านไปกินนมนอนไป้ที่บ้านให้อภัยแล้วล่ะ(ไอ้เด็กมีปัญหา) :024:
  • อ๋อ เป็นเด็กปีนเกลียวนี่เอง สงสัยครอบครัวแตกร้าวไม่ต้องการ
  • ผมว่าแรงไปนะหมาพี่เค้าไม่เห็นจะแย่เลย ผมว่าน่าจะพอไหวนะ ชุดก่อนผมก็เห็นแกขายไม่แพง ก็สวยนะครับ
  • อีกอย่างผมขอชมหมาคุณ wowow หน่อย มีสักตัวปะ
  • มีต่อมั่ยเนียติดตามอยู่
  • มีแน่นอนค่ะ 2 คู่นี้น่าติดตามชัวส์ คนละแนวนะ คิดว่า .... ? ^^
    image
    ส่วนตัวชอบไอโฟนค่ะ 555+
    ไฟล์แนบ
    550514_3298035548889_675765956_n.jpg 85K
  • ไอโฟนตอนนี้น่าจะท้องนะ สังเกตุจากเหนื่อยง่ายและไม่ค่อยจี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • rihanna รอคลอดแล้ว ไอโฟนนมไหลแล้ว
  • 55555 กูลับมืดรออยู่
  • พี่แกเป็นไรเนี่ย