ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

...iPad[Savage Blood ] x Queen[Bizmarkie Blood]

• Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

สวัสดีครับพี่น้องชาว Pitbullzone ทุกท่าน
    ก่อนอื่นต้องขอชี้แจงเกียวกับลูกสุนัขชุดนี้ก่อนนะครับ
    เป็นลูกสุนัขที่ ผู้บรีดคือ เฮียหรั่ง แห่งคอก Superbull จ.ศรีสะเกษครับ
    สืบเนื่องจากภารกิจปัจจุบันทันด่วนของทางราชการ ทำให้เฮียหรั่งไม่สามารถที่จะทำการโฆษณาประชาสัมพันธ์จำหน่ายลูกสุนัขชุดนี้ได้ แกจึงไหว้วานให้ผมเป็นธุระทำให้ จึงเรียนมาเพื่อทราบกันครับ....

ที่นี้เรามาเข้าเรื่องเกี่ยวกับสายเลือดของลูกสุนัขชุดกันเลยนะครับ ลูกสุนัขชุดนี้มี 7 ตัว ผู้ 5 เมีย 2 และเกิดจาก พ่อพันธ์คือเจ้าiPad กับ แม่พันธ์คือ Queen ซึ่งเจ้า iPad เป็นพ่อพันธ์ประจำคอกผมเอง ก็ต้องขอขอบพระคุณเฮียหรั่งด้วยนะครับที่ได้เรียกใช้งานเจ้า iPad ในการสร้างสายเลือดใหม่ ๆ ขึ้นมา...

iPad เป็นลูกชายของ Kimbo กับ Hana ซึ่งทางสายของ Kimbo นั้นมีตัวต้นสายที่มีชื่อเสียงเรื่องการ จ่ายลูกออกมาให้คุณภาพของหน้าอกที่กว้าง ลึก ใหญ่ ซึ่งก็คือคู่ของ Dozer กับ Daisy นั้นเองครับ...

ส่วน Hana ( JASPER DUGTHER) ซึ่งมีศักดิ์เป็นย่าของลูกสุนัขชุดนี้ และเป็นแม่ของ iPad ซึ่งต้นสายของ Hana ก็คือ Savage [RIP] สุดยอดพ่อพันธ์ Extream ตัวดังของอเมริกาดังนั้นในตัวของเจ้า iPad ย่อมต้องมีความกว้างและลึกของหน้าอก อีกทั้งเนื้อตัวที่หนา ล่ำ และอาจจะจ่ายให้รุ่นลูก ๆ ต่อไปในอนาคตก็ได้ส่วน Queen แม่ของลูกสุนัขชุดนี้ เป็นลูกของ Biz jr. กับ แม่คือ Fivefive ซึ่งสายเลือดของ Queen นั้น ไม่ต้องกล่าวถึงให้เมื่อยเลยครับ สุด ๆ ไปเลย Biz jr. มี Bizmakie เป็นพ่อของมัน โดยตัว Bizmakie เองกะสายเลือดของมัน เวลาที่ได้จ่ายลูกออกมาแต่ละตัว ทั้งหน้าตา ทั้งกระดูก ทั้งความเป็น Monster มีมาให้หมดเลยแค่มีชื่อ Bizmakie ติดไว้ในใบ Ped แล้วไม่ต้องไปดูว่าสุนัขตัวนั้นจะเป็นอย่างไร..ตัว Fivefive แม่ของ Queen มีพ่อคือ Ambush will กับแม่คือ Tictac ซึ่งสองตัวนี้เป็นสุนัขจากคอก Ambush pits..โดยลักษณะของสุนัขที่มาจากคอกนี้จะมีความเป็น Correct ดังนั้น
    ความเป็น Correct ในลูกสุนัขชุดนี้คงต้องมีไม่มากก็น้อย เพราะฉะนั้น หากพี่ ๆ น้อง ๆ ท่านใดต้องการลูกสุนัขที่จะเติบใหญ่ต่อไปภายหน้า ที่มีทั้งลิปปากที่ใหญ่ กระบอกปากโต ๆ กระดูกควาย ๆ หน้าตาที่อ่อนโยน เนื้อตัวที่หนา ล่ำ พร้อมกับใบเพ็คดีกรี UKC ..

ลูกสุนัขชุดนี้คือคำตอบที่ท่านต้องเลือก....สนใจติดต่อที่ 081-7604190 โต ...ตลอดเวลา

ราคาลูกสุนัขชุดนี้ 19,000 บาททุกตัว ...

ขอบคุณ คุณมาร์ค พิทบูลโซน และ pitbullzone.com เป็นอย่างสูง..

.
  • F2น่ารักมาก
  • ทำไมราคาไม่สมกับลูกสุนัขเลย.........(มันถูกมากๆๆ) ลูกหมาหน้ารักอ้วนขนสะอาดกระดูกใหญ่ :063:
  • m1 หน้าตาได้ใจมากเลยพี่โต วางแพลนบรีด ชี้แจงลายละเอียดได้ดีครับ :063:
  • หนามากครับพี่ :006:
  • ขอบคุณ คุณ ku_hara กะ คุณ yoyosonic ด้วยนะครับ

ขอบคุณพี่กั๊มด้วยนะครับครับ...รอชมผลงาน Socool อยู่นะครับ

ขอบคุณหมวดเป๋ ด้วยนะครับ

Contact me for Facebook : panupong wannawong
  • โมเน่ (Kimbo X Marine) เพศเมีย อายุปีกว่า

เจ้าของคุณ kong26 ทีมพิตนนท์
    บรีด โดย คุณตั๊ม aBSOLUTE 8 BULLY

image
    image

พิสูจน์ของจริงมาแล้ว "โมเน่" อก กว้างลีกใหญ่ และ แข็งแรงสปอตชอบออกกำลังไม่เหนื่อยง่ายด้วย

ทำให้เชื่อมั่น ประโยคที่เจ้าของกระทู้ว่าไว้...

" ซึ่งทางสายของ Kimbo นั้นมีตัวต้นสายที่มีชื่อเสียงเรื่องการจ่ายลูก
    ออกมาให้คุณภาพของหน้าอกที่กว้าง ลึก ใหญ่ ซึ่งก็คือคู่ของ Dozer กับ Daisy นั้นเองครับ " :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8645.JPG 128K
    IMG_9324.JPG 158K
  • ของดีมีคุณภาพ =D>
  • Pups look very nice.
    Could you shot me price of available pup at bullyfan80@yahoo.com.
  • คุณภาพใกล้เคียงกันทุกตัว เลยครับ ต้องชื่นชมน้ำหวานตา IPAD :065:
  • ยินดีอย่างยิ่งครับคุณ power_pit (ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าอะไรดีตามนี้ก็แล้วกันนะครับ) ดีใจครับที่เห็น Bully สามารถทำกิจกรรมแบบนี้ได้ครับ..iPad ของผมก็สามารถทำกิจกรรมประเภทเบา ๆ ได้ครับ แต่คงไม่หนักเท่าไหร่

Baleng88 ขอบคุณมากนะครับ..

ขอบคุณพี่ตั้น ครับ..อยากเห็นพี่ตั้นทำ Bully อีกสักคอกครับ...หรือว่าลืม Bully ไปแล้ว...
  • เนียนตาดีจริงๆครับพี่โต เห็นลูกหมาสวยๆน่ารักๆแบบนี้ แล้วชื่นใจดีจริงๆครับ :)

ขอบคุณครับท่าน Power_Pit เห็นแบบนี้แล้วคุณก้องสนใจจะทำ 2XKimbo ไหมหนอ :-D
  • ชอบF2คับ
  • ขอบคุณครับตั้ม... 2XKimbo อยากเห็นเหมือนกันครับ

Chupacabra ขอบคุณครับ
  • ยอมครับ ยอม สวรรค์ทรงโปรดเป็นโชคดีของผมเหลือเกินที่ไม่มีลูกหมาขายตอนนี้

ไม่งั้นตาย ^:)^
  • ยอมไอแพดเลยจริงๆ...จ่ายได้ใกล้เคียงกันมากๆ

เยี่ยมเลยครับพี่โต =D>
  • พี่โตครับขอดูแม่หมาด้วยครับพี่ ขอบคุณครับ
  • ไอแพดเป็นหลานโมโจ ใช่มั้ยคับพี่ สวยมากๆ คับ
  • อาร์ท ท่าจุ้ยก็ว่าไป แค่หมาธรรมดา ๆ เอง

สุ ทุกสิ่งทุกอย่าง จะขึ้นอยู่กับ iPad ตัวเดียวไม่ได้หรอก ตัว Queen เองก็มีส่วนในการให้ลูกชุดนี้ด้วยเหมือนกันครับ รอชมผลงานสุอยูเหมือนกันนะ

จัดให้ตามขอเลยครับอรรณพ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

คุณ dobe ใช่แล้วครับ...

• สุดยอดครับพี่โต สมบูรณ์ทุกสิ่งอย่าง ชัดเจน....ไอแพด นายแน่มาก...
  • ขอบคุณครับจ่า เจ๋ง เจ้ายักษ์ของจ่าก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันนิ
  • ปิดการขายตัวนี้ครับ ขอบคุณครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • อยากได้....m4"f1 แต่งบน้อยครับthom.2523@hotmail.com