ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image
    ไฟล์แนบ
    SDC11392.JPG 243K
  • ภาพถ่ายล่าสุดเมื่อวานก่อนทำการฝึกซ้อมลากน้ำหนักครับผมทำหน้าหล่อๆช่วงนี้ไม่มีแข่งปล่อยให้กินเต็มทีหน่อย เงื่อนไขการผสมนะครับ ผสมให้แล้วไม่ติดเรายินดีผสมให้ครั้งใหม่จนกว่าจะติด และหากว่าภายในเวลา2เดือนท่านรู้ว่าหมาท่านไม่ติดเป็นที่แน่นอน ถ้าท่านไม่ต้องการเสียเวลาทางเรายินดีให้ท่านเปลี่ยนแม่หมาตัวใหม่มาผสมได้เผื่อไม่เป็นการเสียเวลาแก่ตัวท่านเอง จะเป็นแม่หมาของท่านเองหรือเพื่อนฝูงเราไม่ได้ว่านั้นเป็นสิทธิ์ของท่าน แต่ถ้าจะเปลี่ยนแม่หมาท่านต้องนำแม่หมาตัวเก่ามาให้เราดูด้วยว่าไม่ท้องจริงครับผม การผสมมีบริการออกนอกสถานทีครับค่าใช้จ่ายโทรมาตกลงกันเองครับ ถ้านำแม่หมามาผสมเองหรือฝากเราไว้ ค่าจับค่าอาหารที่พักเราไม่คิดครับผม ถ้าท่านไม่อยู่ทางเราจะมีภาพถ่ายการผสมที่ชัดเจนและคลิปเก็บไว้ให้ท่านดูเป็นหลักฐานว่าทางเราทำการผสมจริงครับผม ค่าผสม รวมทุกอย่างผมเปิดที่ 25000 ครับผม ท่านผสมหมาจากเราไม่ต้องกลัวว่าท่านจะไม่ได้ลูกหมา ท่านจ่ายเงินเรามาท่านไม่เสียความรู้สึกแน่นอน ถ้าท่านชอบหมาแดงในแนวของเรา สายเลือดดีใช้งานได้จริงแน่นอนครับผม ผมเองเคยมีประสบการณ์การผสมหมาหมดเงินไป 30000 เสียเวลาเป็นปีไม่ได้อะไรเลยเข้าใจในความรู้สึกนี้ดีใครทำก็ต้องอยากได้รอคอยผล ฉนั้นถ้าท่านวางใจเราท่านไม่เจอกับความรู้สึกนั้นแน่นอนครับผม :-D เพราะเงินจำนวนนี้ก็ไม่ได้หาได้ง่ายๆสำหรับคนที่ไม่พร้อมจริงๆ
  • ยุติธรรมดีครับสำหรับเงื่อนไขการผสม
  • ที่ผมต้องคุยรายละเอียดให้ชัดเจนก็เพราะว่า1ง่ายต่อการตัดสินใจถ้าไม่พร้อมหรือรับเงื่อนไขไม่ได้ก็ไม่ต้องโทรมา ถ้าพร้อมก็ติดต่อเรามาได้เลยครับผม แต่มีข้อแม้นะครับ ขอเป็นหมาแดงเท่านั้นนะครับ แม่หมาต้องมีความสูง20นิ้วขึ้นไปนะครับผมอยากทำหุ่นให้ลูกหมาออกมาแนวกิจกรรมครับผม พ่อหมาให้ลูกมาแล้ว1คอก ให้ลูกสีสวยกระดูกดีใช้ได้เลยครับ ถ้าแม่หมาใหญๆสวยๆหุ่นดีๆมุมขาสวยๆเรายินดีคุยกันหลังไมล์ได้กรณีพิเศษจริงๆครับ เพราะผมเองอนาคตอยากทำดับเบิ้ลโรบินฮู๊ดครับผมจงภูมิใจในหมาที่เรามีแล้วมันจะให้คุณท่านครับผม :) สนใจสอบถามได้ที่ 0872251761
  • ผลงานการแข่งลากน้ำหนักที่ผ่านมาของ RedRobinhood สนามแรกของมันรางวัลที่2 ในรุ่นน้ำหนัก 35.1-40 กิโลกรัม วันเสาร์ที่ 30 มิถุนายน 2555 ที่อิมแพ็คเมืองทองธานี ตอนนั้น อายุ1ปี6เดือนครับอายุน้อยที่สุดในรุ่นimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3325.JPG 169K
  • สนามที่ 2 ของ RedRobinhood รางวัลที่ 1 รุ่น 36.1-40กิโลกรัม วันเสาร์ที่ 29 กัยยายน 2555ที่ผ่านมานี่เองครับ ณ มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือขอนแก่นครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    322364.jpg 75K
  • รอบนี้คือรอบที่ทำให้ได้ที่1มาครับเกียบแย่ทั้งคนทั้งหมา :-D image
    ไฟล์แนบ
    322513.jpg 192K
  • ส่วนภาพนี้แฟนผมถ่ายให้ชอบมากๆครับ :) image
    ไฟล์แนบ
    321137.jpg 247K
  • เอาคลิปการฝึกซ้อมล่าสุดมาฝากครับผม กับน้ำหนักที่ 1300 ลาก 3รอบรวดแดดๆเนื่องจากช่วงนี้มีลูกชายอ่อนเช้าๆเย็นๆเจ้าของไม่ว่างก็เลยจัดกันร้อนทั้งค
    นทั้งหมา55 :-)) ;-) กับลางที่หนืดพอสมควร :-))
  • ลืมไปครับผมรายได้ในการผสมหากมีคนมาผสม ผมขอมอบให้พี่มาร์คพี่ใหญ่ใจดีในวงการพิทบลูเมืองไทยที่จัดกิจกรรมดีๆให้พวกเราเสมอมา 5000 บาท ครับผมเพื่อสมทบทุนในการจัดกิจกรรมครั้งต่อๆไปครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    321151.jpg 105K
  • ปัจจุบันอายุ 1 ปี 9เดือนครับผม หากไม่มีอาการบาดเจ็บมาลบกวนคงได้เห็นในสนามแข่งอีกนานครับผม ;-) image
    ไฟล์แนบ
    321141.jpg 261K
  • 555พี่กอล์ฟ ไอ้ฮูด. พอมันลากเสร็จพี่ปล่อยมัน มันวิ่งไปไหนอ่ะ อิอิ. หนีซ้อมมมหรอ.
    ลากดีแท้
  • เผลอไม่ได้สิครับมดช่วงนี้สาวๆกำลังเป็นฮีทกัน จะวิ่งไปปี้เขาอย่างเดียวเลยครับต้องแยกมาไกลๆเพื่อนนอนตัวเดียวแบบว่ามันเหงา จริงๆจัดไป5รอบรวดเลยครับ แต่ไม่ได้ถ่ายไว้หมดแค่3รอบก็โหลดนานแล้วครับกว่าจะเอามาลงได้ :-D ตอนนี้ลางที่บ้านโดนแดดโดนฝนบ่อยๆยิ่งซ้อมยิ่งลากได้น้อยครับผมกำลังตกหรือเปล่าโรบิน555
  • 5555ไม่หรอกพี่. ถ้าอาหารถึงพักผ่อนเพียงพอ แมร่งหล่อจิงๆ. สว่นลูกๆมันก็กำลังเจริญรอยตามพ่อกันแล้วววว
  • ส่วนน้องตอง5ก็ฟิตทุกวันพี่. ว่าจะไปงานลากเปิดตัวซหน่อยยยย555 ทายาท502ลุยยยยยย ตอนนี้ซุ้มไว้
  • หมาสวย..สายเลีอดดี..เจ้าของไม่ซับช้อน..ยุติธรรม..สนใจครับสายเลือดนี้
  • ขอบคุณครับ คุณ Aoe เห็นพี่เก่งเล่าให้ผมฟังว่าบ้านพี่เก่งที่กรุงเทพอยู่ไม่ไกลจากบ้านพี่ มีโอกาสดีๆคงได้เจอกันนะครับพี่มีตัวเมียมาคุยกันพี่ ถ้าสวยสายเลือดดีคุยกันได้ครับผม :-D
  • โอเคครับ
  • ท่านใดสนใจ กอล์ฟคุยง่ายตรงๆ ไม่มีอะไรแอบแฝง ถ้าหาว่าผมมีส่วนได้ส่วนเสียไหม มีครับเบียร์เย็นๆที่น้องมีน้ำใจจัดมาให้ครับ555 จัดเลยคุณ Aoe
  • ขอบคุณมากครับท่านกอล์ฟ อ่านแล้วดีใจจริงๆครับ ดีใจที่ยังเห็นคนทำอะไรเพื่อคนอื่นยังมีอยุ่ในสังคมเรา และขอบคุณที่สนับสนุนพี่มาโดยตลอดครับ พี่จำได้ตั้งแต่วันที่ท่านแวะมาดีวันครั้งแรก เพื่อมาร่วมงานกิจกรรมเมื่อหลายปีก่อน และทุกวันนี้ก็ส่งพิตบูลในสังกัดเข้าร่วมการแข่งขันมาโดยตลอด ขนาดมีลูกหมาก็ยังรีบเอามาทำใบเพดดีกรี เพื่อสนับสนุนเป็นรายได้แก่ชมรมเรา พี่เชื่อหากทุกคนคิดแบบนี้ หาทางทำอะไรตอบแทนแก่วงการบ้างแบบนี้ วงการเราจะดีขึ้นกว่านี้อีกเยอะครับ แต่ส่วนมากที่เห็นมีแต่เข้ามากอบโกยแล้วก็จากไป ส่วนคนก้าวเข้ามาแล้ว เป็นห่วงวงการมันน้อยลงทุกวันจริงๆ
  • เยี่ยมไปเลย
  • สายนี้ต้องไม่ต้องห่วงครับ ถ้านำมาทำกิจกรรม
  • เดดเกมส์ เจอศึกหนักแน่ๆ
  • โรบินโคตรหล่อเลย ผสมกับใครสะกิดมั่งนะเพ่
  • พิทบูล มิหลา ได้มาลูกโรบิ้นมา 1 ตัว หล่อมากกกกกกกกกกก เจ้ากล็อก 1719 จริงมั้ยพี่ กล็อฟ