ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขาย บีเกิ้ล หน่อยนะครับผม
  • บีเกิ้ลน้อยๆ เพศเมียทุกตัวครับผม ^^
    เกิดวันที่ 27 กันยายน 55 ครับผม ถ่ายพยาธิแล้วครับ

F 1 เปิดที่ 6500 บาทครับ
    image

F 2 เปิดที่ 6500 บาทครับ
    image

F 3 เปิดที่ 5500 บาทครับ
    image

F 4 จองแล้วครับ ^^
    image
  • ขอขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ด้วยนะครับ ^^

ท่านใดสนใจ สอบถาม โทรมาได้เลยนะครับผม ^^ น้องหมา อยู่ลำปางครับผม
  • F1 หน้าหวานมากครับ
  • ขอบคุณครับดี๋ ^^
  • ^^ F2 ปล่อยไปละครับ
    ตอนนี้เหลือ F 1, 3, 4 ครับผม
  • ขอปิดการขายนะครับผม น้องได้บ้านใหม่หมดแล้วครับผม

ขอขอบคุณพี่มาร์ค อีกครั้งครับผม