ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอามาให้เพื่อนๆพี่ๆที่ชอบเล่นกิจกรรมกับหมามาชมกันนะครับผม พิทบลูนอกจากจะบ้าพลังเป็นอย่างเดียวผมว่า หู สายตา จมูก ก็ไม่แพ้หมาพันธุ์อื่นๆแน่นอนครับ มันคือเครื่องจักรที่ทำงานได้จริง มีทั้ง IQ และ EQ ที่ดี หากแต่ท่านไม่รู้วิธีใช้งานของมันก็จบ :-D ในคลิปเป็นคลิปที่ผมฝึก 502 แกะรอยตามหาสิ่งของที่ผมสั่ง โดยเริ่มจากให้เข่ามองเห็นแบบชัดๆ ประมาณว่าวิ่งเก็บของธรรมดา จนมาถึงการไม่ให้เขามองเห็นว่าเราโยนของไปทางไหน มันจะใช้หูฟังเสียงสิ่งของที่ตก และจมูกในการดมกลิ่นที่ดีครับ ตอนฝึกมีบางทีผมโยนของเข้าไปลึกมากๆมันหาอยู่นานมากๆหาไม่เจอ ป่าอ้อยทั้งร้อนและทึบมากๆ มันไม่ยอมออกมาถ้าหาไม่เจอ จนผมสงสารมันเลยสั่งให้มันออกมาหาแล้วฝึกใหม่ :-D
  • นอกจากใช้ความรุ่นแรงแล้วเรื่องเล็กๆน้อยๆมันก็ทำได้ครับ :-D
  • 502 ก็เปิดผสมนะครับผม 15000 บาทรายระเอียดทุกอย่างเหมือนโรบินยกเว้นราคาครับ เช่นเดิมครับ ถ้ามีคนมาผสม มอบให้พี่มาร์ค 5000 บาท เพื่อนำไปสมทบจัดกิจกรรมดีๆต่อไปครับผม :-D สนใจสอบถามที่ 0872251761
  • image ไปละครับท่านใคมีคลิปกิกรรมของเด็กก็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับผม :-))
    ไฟล์แนบ
    SDC11085.JPG 283K
  • ชอบการแกะลอยมากครับ :063: สุดยอดเลย ^:)^
  • เยี่ยมครับ พัฒนาไปอีกขั้น นี่คือ พิตบูลแมนของจริงครับ
  • ขออภัยครับ "แกะรอย" ครับ ไม่ใช่ "แกะลอย"... :*
  • 555+ เเกะลอย ฮาได้อีก..

เอ่อเจ้า 502 นี่มันจ๊าบจริงๆ เอาผ้าคลุมหัวเเล้วปาของไป ยังไปตามเจอมาได้ พิตบูลมันต้องยังงี้ครับ...

มันต้องมีความสามารถ จะทำอะไรก็ได้ เเต่ขอให้มีความสามารถติดตัวไว้ซักอย่างก็ยังดี ถ้ามากกว่านั้นยิ่งดี

เเต่ที่มองกว้างจัง.... ปลูกอ้อยด้วยหรอครับ

image
    ไฟล์แนบ
    404300_547327831948706_1168988143_n.jpg 100K
  • X_X "แกะลอย" แก้ใหม่ แกะรอย ขอบคุณครับ :-D
  • ขอบคุณพี่ๆทุกความคิดเห็นครับผม เป็นอ้อยของน้อยชายแม่ผมครับ ผมไม่ได้ทำไร่อ้อยครับผมทำแต่สวนยางกับค้าขายครับผม เรื่องที่ออกกำลังกายหมามีเยอะแยะครับคนจะไหวหรือเปล่าก็แค่นั้น55 เดียววันหลังจะเอาคลิป 502หาอ้อยในป่าอ้อยมาให้ชมครับ อะไรก็ได้ที่ผมหยิบขึ้นมาแล้วสั่งมัน แต่ต้องให้มันดมดูก่อนนะครับผม เดียววันหลังว่าจะให้มันไปหาบุหรี่ดูครับถ้าฝึกได้แล้วจะเอามาให้ชมครับผม :-D ผมเคยลองถ้าให้มันมองเห็นตอนโยน โยนเข้าไปลึกๆมันก็หาเจอครับ บางทีผมลองไปหาดูยังเจอช้ากว่ามันอีก55
  • เดียวจะหาว่ามีมีดแล้วไม่ได้ลับ ขอโชว์ด่วนน้องกอล์ฟ
  • แกะรอยได้เทพมาก
  • เด็กๆเจ๋งดีวะพี่เก่ง แต่คนฝึกเจ๋งกว่า55 นึกว่าจะเลี้ยงให้สบายๆและเป็นคุณหนูอย่างเดียว ฝีมือเหมือนกันนะพี่ ดูที่แรกนึกว่านายแบบมาเดินโชว์หุ่น555 :-))ที่แท้ก็ให้มาดูหมากินข้าว เด็กๆโตเร็วมากๆพี่เก่ง ดูหัวไอ้จันมันโตเอาๆ :063:
  • เยี่ยมเลยครับ
  • ปกติจะเดินแก้ผ้าแล้ว ไอจันไอมี รอกินข้าวได้เป็นวันๆเลย เพราะมันเห็นหุ่นเจ้าของแล้วมันกินไม่ลง 555
  • คิดได้งัยพี่ท่าน55555 :-))
  • เมื่อวานขึ้นภูเลยจัดซักรอบ จันแดง
  • แววมาแล้ว เจ้าของอย่าเพิ่งหมดแรงซะก่อนละ555
  • อนาคต เดอะกรามกับเดอะเกมส์ เหนื่อยแน่ๆ
  • ไม่เหนื่อยหรอกครับป๋า ไอจันแดง มันสิงสนามซ้อม555
  • ว้าว !!! เจ๋งกัน จริงๆ :m01:
  • ตายล่ะ เก่งๆกันทั้งนั้นเลย ไอย่ะ ผมก็มีทีเด็ด เเต่ยังงงๆกับโทรศัพ เพราะมันโหลดเข้ายูทูปไม่เป็น เอาไว้ก่อนละกัน

พอดีมีคลิปเก่าๆ เอามายำใหม่ หัดทำครั้งเเรกด้วย

ของผมเน้นความมันส์...ไว้ก่อน อิอิ เอ้า...ไปชมกันเลย กับหมาไร้ความสามารถ กับหมาโนเนม เจ้าของห่วยเเตก ฮ่าๆๆๆ หนุกๆครับ อย่าซีเรียส..
  • เยี่ยมเลยครับ มีอะไรมันส์ๆมาแบ่งกันดูนะครับอย่าเก็บไว้คนเดียว
  • :063: ไปเลยครับผม เลี้ยงแบบนี้มีความสุขทั้งคนและหมาแน่นอนครับ
  • สุดยอด :064:
  • ขอโทษครับพิมพ์ผิด จะพิมพ์เยี่ยมครับ
  • บอกว่า สวดยวดครับ 502 ใครๆๆก็ต้องเหนือยแน่ พี่มาร์ค 5555555555555555555หลบๆๆๆๆดีก่าเรา ฮิฮิ