ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมเป็นไรไม่รู้
  • image
    หมาผม 2 เดือนละ ตัวยังไม่โตเลยตอนนี้ใช้อาหารเม็ดอยู่ เช้า กลางวัน เย็น
    ฉีดวัคซีนไป2เข็ม+ถ่ายพยาธิ ก็ยังตัวเท่าเดิม
    ไฟล์แนบ
    IMG_0302_resize.JPG 77K
  • พาไปตรวจร่างกายสิครับ
  • ถ่ายพยาธิซ้ำอีก มีเห็บหมัดหรือป่าวใช้ยากันเห็บหมัดด้วยนะครับ แล้วลองให้กินอาหารนิ่มๆเช่นใข่ต้ม นม ผมว่าน่าจะดีขึ้นนะครับ อ๋อ ซุ๊ปไก่ซักขวดสองขวดก็ดีนะครับ
  • ถ่ายพยาธิอีกทีพี่ แล้วลองให้ฟักทองต้มบดกะไข่ดูครับพี่ น่าจะพอ บึ๊บบั๊บขึ้นมาได้ ^^
  • หื้มมมม ได้มาจากไหน ซื้อมาตอนกี่เดือนค่ะ สภาพน่าเป็นห่วงมากๆ.. รีบพาไปหาหมอดีกว่า ลูกหมากินพอรึป่าว จัดอาหารที่ดีมีประโยช์นโปรตีนสูงให้เขากินจะดีขึ้น :067:
  • สภาพแย่แล้วนะค่ะ หาหมอเอาใจใส่บำรุงด่วนค่ะ ดูท่ามันจะไม่ค่อยไหวแล้ว
  • ลูกหมาสวยดี
  • เจ้าของหมา(เจ้าของกระทู้)แย่มากนะ หมาป่วยแล้วยังมีหน้าไปโพสขาย!!!
    รักษาให้หายก่อนดีไหมครับ???
    หมาสภาพนี้ให้ฟรี+เงิน ยังเคืองเลย
    ยังไม่ต้องให้อาหารเม็ด เอานม เอาน้ำสะอาดอาหารเปียกลูกสุนัขมาให้เค้ากินก่อนและ
    โปรดนำเค้าไปถ่ายพยาธิ และกำจัดเห็บหมัดด่วน!!! น้ำตาจะไหลว่ะ...

• สภาพแบบนี้มันไม่ปรกติแล้วครับ เห็นแล้วหดหู่