ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จันทร์แดง VS บารมี
  • ครับก็ไม่มีอะไรมากครับ เนื่องจากพี่เก่งไม่อยู่บ้านไปทำธุระที่ต่างจังหวัดหลายวัน เลยเอาเด็กๆมาฝากไว้ที่ผม ก็เลยถือโอกาสจับมาทรมาณซะ555 :-D พอดีแกคิดถึงลูกๆก็เลยเอาคลิปมาให้ชม ฝากให้เพื่อนๆพี่ๆที่ชอบฝึกหมาและเล่นกับหมาชมกันนะครับผม ตอนนี้ก็เพิ่ง 5 เดือนกว่าๆกันเราฝึกกันตั้งแต่2-3เดือนเลยครับปัจจุบันก็ได้แค่นี้เอง :-))
  • เริ่มที่เจ้าจันทร์แดงก่อนเลยครับผมลูกชาย โรบินฮู๊ดกับเจอาครับ ผมฝึกโรบินมาแต่เด็กเหมือนกันดูลีลาการลากการเดินของจันทร์แดงแล้วช่างเหมือนพ่อมันจริงๆ หัวจิตหัวใจใช้ได้เลยพี่เก่ง ถ้าพี่ไม่หมดแรงฮึดซะก่อนอนาคตเรามีนักลากหน้าใหม่มามันส์กันแน่นอนครับพี่ อย่าหาว่าผมทรมาณลูกพี่เลยนะดูแลให้อย่างดี555 :-)) มาชมการซ้อมออกตัวของจันทร์แดงกันครับ การเข้าใจคำสั่งคงยังอยู่ที่ไม่เกิน 60 เปอร์เซนต์สำหรับเด็กๆแต่อนาคตเรามารอชมกันครับพี่ เพราะก็มีออกตัวช้าบ้างเร็วบ้างตามประสาเด็กๆ :)
  • มาชมการซ้อมออกตัวกับรถลากชุดเล็กกันครับรอบแรกๆยังมีงงๆคำสั่งเป็นบางจังหวะครับ แต่ดูรอบสุดท้านกันสั่งแล้วก็รีบออกตัวเลยครับ ทั้งหมาและคนก็ต้องเรียนรู้กันและกันนะครับพี่เก่ง ฝากหน่อยนะครับพี่อย่าจัดหนักมากๆเดียวจะหมดแรงฝึกหมาซะก่อน555 :-))
  • มาต่อกันที่เจ้าบารมีเลยครับผม เจ้านี้ความกระตือรือล้นตอนนี้ดีเลยครับ แต่ต้องดูกันยาวๆครับผม คึกมากสั่งปุ๊บออกปั๊ปครับอิๆ :-D
    หนักกว่าจันทร์แดงลาก2ก้อนครับ
  • ส่วนนี่ของแถมนะครับพี่เก่งหลานชายสุดจี๊ดครับพี่ อนาคตแฮนด์เลอร์น้อนของเรา55 ว่าแต่พี่เมื่อไรจะมีน้องซะทีพี่หรือว่าหมดไฟแล้วอิๆ เจ้ากัปตันเต้นกับพี่ๆที่บ้านมันส์เลย :-D
  • image
    ไฟล์แนบ
    328830.jpg 272K
  • ไปละครับผมไว้จะเอาพัฒนาการของเด็กๆมาให้ชมใหม่นะครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    327748.jpg 115K
  • น่ากลัวจริงๆ2ตัวนี้ :o003:
  • กรามล็อคหนาว
  • น่านไง...ฝากพิทบูลไว้กับคนโหด มันเกินไปแล้วนะน้องกลับไปเจอแน่เบียร์ชุดใหญ่นึงชุด บอกหลานตันด้วยเดียวเอาหนมไปฝากนะหลานรักimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3876_resize.JPG 57K
  • ดูๆแล้วไม่เท่าไร ท่าทางจะมีเบียร์เชลยมาเพิ่ม ฮ่าๆๆ
  • ไม่เป็นไรครับ ถ้าเสียเบียร์แล้วได้นั่งกินกับป๋า ok
  • คุณกอล์ฟ สุดยอด เป็นยอดนักปั้นจิงๆ ทั้งพิตบูล ทั้งเด็กๆ 555 น่ารักดีครับ :-)) :-))
  • งั้น ยกลังมาเลย กร๊ากกๆๆๆ
  • เตรียมจัดหนักได้เลย อสูรกาย มาเกิดแล้วท่านมาร์ค ได้เจอแน่น
    :o019:
  • รอจนเมื่อยแล้ว 55