ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผสมพันธ์กันแล้ว ตัวเมียเลือดออก
  • น้องหมาตัวเมียอายุเกือบ2ปีผสมกับตัวผู้ที่อายุ8เดือน แล้วตัวเมียมีอาการเลือดออกที่ช่องคลอด
    จะเป็นอันตรายไหมคะ?
  • มันไม่น่าผสมตั้งแต่ตัวผู้อายุแค่ 8 เดือนแล้วครับ
  • พอดีตอนออกไปธุระข้างนอนบ้านแล้วกลับมาก็เห็นเค้า ผสมติดกันแล้วค่ะ แต่ก็แปลกเพราะมันยังไม่ถึงช่วงประจำเดือนของตัวเมียเลย
  • ลองเอาไปเช๊คดูครับ ว่าเป็นอะไร
    ส่วนเรื่องผสมหมาถ้าคิดว่าไม่จำเป็นก็อย่าเลยครับเอาไปทำหมันก็ได้ครับ
    มีทางเลือกให้หลายวิธีครับ ลองดูครับ แต่ถ้าออกมาแล้วขายไม่ได้ เลี้ยงไหวก็อะเคครับ
    เป็นตัวเลือกแบบตรงไปตรงมานะครับ ขอโทษด้วยถ้าขัดใจไปบ้าง :o030:
  • กรรมของเวร นี่ไม่รู้จริงๆหรือนี่ การมีเลือดออกจากอวัยวะเพศ นั่นแสดงว่าหมากำลัวเป็นสัด และพร้อมผสมพันธ์แล้ว ถ้าไม่มีเลือดออกมันไม่มีทางยอมตัวผู้ และถ้าไม่มีเลือดออกเลยแล้วมันดันผสมกันได้ อันนี้ซิแปลกครับ

อย่าสับสนระหว่างหมาและคนนะครับ คนตอนมีเลือดออกเขาห้ามผสม แต่หมาเขาผสมหลังจากเลือดออกแต่สีเริ่มจาง 55
  • เปิดซิงเปล่า :-))
  • กำของเวรละงานนี้
  • 555 ถ้าเป็นคนจะผ่าไฟแดงก็ได้นะ 555
  • เลี้ยงหมาตัวผู้รวมกับตัวเมีย ยังไงมันก็ผสมกันครับ ถ้าไม่อยากให้ผสมก็ต้องเลี้ยงแยก ไม่ก็จับทำหมัน

มันมีเคสแบบนี้แทบทุกวันแหละครับ ผสมโดยไม่รู้มั่ง ไม่ตั้งใจมั่ง สรุปว่าผมงงกับเคสแบบนี้จีิงๆ ครับ ว่าทำไมมันถึงมีให้เห็นเรื่อยๆ :o034: