ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Nose Puppy for sale TOPGUN +มดแดง
  • ลูกหมาเป็นลูกของ TOPGUN x มดแดง
    ชุดนี้ราคาพิเศษพร้อมใบเพ็ด ABC ครับ รายละเอียด-สนใจ ติดต่อ 081-7082748 คุณตู่

image
    สายเลือดครับ
    ไฟล์แนบ
    90949107f8.jpg 206K
  • ลูกหมาเกิด 8 ก.ย. 55 ครับ สุขภาพดี แข็งแรงทุกตัว
    ทั้งหมด 6ตัว M2 F4

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ssP1080819.JPG 184K
    ssDSCF5033.JPG 215K
  • image

M1 Mr.Striker -SOLD-
    ตัวนี้โดนอุ้มไปแล้วครับ เลยไม่มีรูปปัจจุบัน
    ไฟล์แนบ
    ssP1080811.JPG 165K
  • image
    image

M2 Mr.Sniper เปิดราคาที่ 10,000บาท
    ตัวนี้สีอ่อนๆ แต่โครงสร้างสวยงามสมส่วนครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF5023.JPG 133K
    ssDSCF5026.JPG 172K
  • หมารึไก่ครับ อิอิ :031:
  • image
    image

F1 Lady Killer เปิดราคาที่ 9,000บาท
    สาวน้อยคมเข้มครับ นิสัยเรียบร้อย แต่ตอนถ่ายรูปทำยังไงก็ไม่ยอมยืนดีๆครับ ทั้งๆที่จริงบอดี้สวยมาก ขออภัยด้วยครับ :-((
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF5021.JPG 112K
    ssDSCF5022.JPG 161K
  • image
    image

F2 Lady Bomber เปิดราคาที่ 9000บาท
    สูงยาวเข่าดีครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF5019.JPG 130K
    ssDSCF5020.JPG 170K
  • image
    image

F3 Lady Fighter เปิดราคาที่ 9000 บาท
    Solid นะครับตัวนี้ แต่เปิดที่ราคาเดิม :-D
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF5027.JPG 107K
    ssDSCF5029.JPG 136K
  • image
    image

F4 Lady Raptor เปิดราคาที่ 9000บาท
    น้องเล็ก จี๊ดๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF5030.JPG 142K
    ssDSCF5031.JPG 145K
  • หมดแล้วครับ ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆ และขอบคุณทุกท่านที่แวะชมนะครับ :-D
  • M1 ดุดันจริงๆ ครับ :063:
  • ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนครับ เดิมทีผมจะทำหมั่นมดแดงแล้วตั้งแต่คอกที่แล้ว แต่พอดีน้องที่ชัยภูมิ อยากขอผสมกับหมาเค้า โดยเค้าจะรับผิดชอบทุกอย่าง โดยน้องเค้าให้เหตุผมเรื่องการจ่ายลูกของมดแดง ผมเลยยังไม่ทำหมันมดแดง บ้านที่ขอนแก่นผมเลี้ยงรวมกันอยู่สองตัว คือทอปกันกะมดแดง ตอนฮีทมาผมเองก็หวั่นๆอยู่ แต่ก็ขังกรงแยกตลอดเรื่องมันเกิดตอนไปรับปริญญาน้องสาวที่กรุงเทพ เลยฝากน้องดูแลให้ ด้วยสงสารที่มดแดงอยู่ในกรงเลยปล่อยมาเยี่ยวแต่เจ้ากรรมวิ่งไปให้ใอ้กันล่อก่อนเลย จึงอยากขอโทษเพื่อนๆทุกคนที่ผมเคยบอกว่าผมทำหมันมดแดงแล้ว ชุดนี้ผมจึงเปิดราคาไม่สูงคุยใด้ ลงสองรอบไม่หมดคงเตรียมสถานที่เก็บ ตอนนี้ผมติดเรื่องงานต้องมาต่างจังหวัดเลยฝากโอมดูแลเรื่องลงประกาศให้ครับ
  • ชุดนี้ กระดูกมาทุกตัวครับ สต็อปหน้าดี สวยครับ ท่านที่ดูอยู่รับรองไม่ผิดหวังครับ :o043:
    เสียดาย M1 นะครับไม่ได้เห็นเลย เจ้าของM1 ช่วย UP ให้ดูหน่อยนะครับ :-))
  • ขอบคุณท่านkorat1ครับ ,
    Mr_ao เจ้าของ เค้าว่าเอาใว้ประกบgunduครับอิอิ :-D
  • :m44: สวยงาม^^
  • a ขอบคุณคราฟ :-D
  • ผมขอรับผิดจากการพลาดครั้งนี้แต่เพียงผู้เดียวครับ ถ้าผมรอบคอบกว่านี้เหตุการณ์คงไม่เกิดขึ้น
    ผมเอาพ่อหมาไปล่ามไว้อีกมุมหนึ่งของบ้าน แล้วกลับมาปล่อยแม่หมาออกจากกรงโดยไม่คิดว่ามันจะพุ่งตรงไปผสมกันครับ พอมันวิ่งไปถึงตัวกันและกัน มันใช้เวลาไม่ถึงห้าวินาทีในการติดเป้งทั้งๆ ที่พ่อหมาติดโซ่อยู่ด้วย ผมวิ่งไปแยกไม่ทันจริงๆ ครับ :001:

แต่ตอนนี้คงกลับไปแก้ไขอดีตไม่ได้แล้ว ผมเอารูปพี่ๆ คอกก่อหน้านี้มาฝากแทนละกันนะครับ :-D

image
    The Dark Lady [aka อีตอแหล] ปัจจุบันครับ 9เดือนกว่าๆ

image
    Gundum ครับ ภาพตอน 7เดือนกว่า ขออนุญาตนะครับคุณโอ+คุณจ๋า
    ถ้ามีภาพปัจจุบันรบกวนอัพเดทให้ชมทีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF5055.JPG 151K
    319114.JPG 135K
  • มาไว ไปไวจริงๆครับ
  • M 1 ผมรับมาเองครับ ตอนนี้กำลังป่วย ใครมีหมาเด็กระวังด้วยนะครับหมอบอกโรงระบาดกำลังเยอะ - -เด่วดีขึ้นจะอัพรูปให้ชมครับ
  • ป่วยเป็นอะไรครับข้าวโพด
  • Naravit14สู้เค้านะครับ ส่วนm2 ผมขอสงวนสิทธิ์สำหรับคนที่พร้อมก่อนนะครับ พอดีมีโทรมาสามสายมีสายนึงจะขอจอง
  • สวัสดีคุณตู่ สบายดีนะครับ ลูก ๆ ของคุู่นี้ชุดแรกสวยมากครับ ชุดนี้น่าจะใกล้เคียงกัน ขอให้หมดไว ๆ ครับ เพื่อน ๆ ที่กำลังหาหมาแดงสายเลือดดีไว้ข้างกาย ราคาไม่แพง ชุดนี้เหมาะมากครับ :063: :063:
  • สวัสดีครับพี่กระทิง ผมสบายดีครับแต่ตอนนี้ใด้มาอยู่แถวชลบุรี เรื่องงานนะครับ หมาที่บ้านเลยต้องพักเรื่องกิจกรรมใว้ก่อน รอให้อะไรลงตัวก่อนค่อยว่ากันปัญหามีใว้แก้ไม่ขอเดินหนี ขอบคุณมากๆครับพี่ ทุกอย่างเลยพี่ ทุกคำแนะนำ ขอบคุณมากๆเลยครับ
  • จัดปายคร้าบบบคุณโอม คุณตู่ครับ อิอิ

image

กว่าจะได้ภาพนี้มาครับ หืดขึ้นคอ ขอบอก

image

เพื่อสุขภาพที่ดีต้องออกกำลังกายครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04781.JPG 116K
    DSC04787.JPG 138K
  • อั๊ยยะปาดงามบักขนาด ภูมใจแทนเจ้าของสุดยอดครับ :063: :021:
  • เหยยยด เบียดดด ผมภูมิใจแทนคนบรีดครับ
  • เหนผลงานครอกก่อนแล้วงามจริง
    ครอกนี้ ใครช้าอดได้ของดีนะครับ
  • The Dark Lady ลูกของครอกที่แล้วสวยมากๆครับ ฉลาดมากๆด้วยไปดูตัวเป็นๆมาแล้ว ขอบคุณ คุณโอมและคุณตู่นะครับ
  • ขอบคุณครับพี่โต
    Noom_krubขอบคุณครับก็เรารักในสิ่งเดียวกันครับ
  • f3 คอกที่แล้ว image :)
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 246K
  • image อีสักรูป

ฝากรูปให้พี่เจ้าของบรีด ......

ลูกสุนัชชุดนี้ ก็ใช้ได้เลยคับ ราคาย่อมเยาแตะต้องได้ ช้าอด หมดไว รีบๆๆหน่อยนะคับอิอิ :063: :063:
    ไฟล์แนบ
    98.jpg 262K
  • โอ้ มากันเกือบครบแล้วครับ 3ซุปตาร์ประจำคอก M1 M2 F3 :-D
  • ขอบคุณครับคุณkit ว่าแต่สังเกตเห็นนมบวมๆจะมีข่างดีหรืเปล่าครับ :-D
  • โอ้ คอกที่แล้วมีแต่ งามๆ ทั้งนั้น คอกนี้ถ้างามไม่สู้คอกแรก คนเลี้ยงจะขายหน้าไหมน๋อ - -
  • Naravit14--->แค่เลี้ยงด้วยความรักและรับผิดชอบก็สุดยอดแล้วครับ :063:
  • ชุดนี้จัดว่าสวย ราคาไม่แพง หยิบจับได้ เอฟ 3ไปยังครับ :063:
  • M2กะF2 ไปเมื่องชลครับ
  • Joy_22~~>ตอนนี้มี f1กะf3ครับ
  • พี่topguns มาลีน ยังไม่มีผลงานหรอกคับสักพักใหญ่ๆๆ อิอิ แต่ว่ามีแผนการและคู่ที่แมท กับมันมากๆๆ อยู่ 1ตัว เลงไว้แล้ว อิอิ
  • คุณKit ใวัจะตามดูผลงานครับ :063:
  • คุณตู่คับพี่รอ M2 กับ F2 อยู่นะคับอยากอุ้มไวๆแล้วคับ
  • คราบลูกน้องจะลงมาวันอาทิตย์หน้าครับใด้เรื่องจะรีบโทรแจ้งเลยครับพี่ไพศาล
  • 2ตัวสุดท้ายแล้วครับ :-D
  • F3 รอคอนเฟิอร์มพรุ้งนี้ครับ