ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE MR. FEAW (fuck x madam) X ROSE(kingkong x grandly) puppy for sale
  • SIR: MR. FEAW ( fuck x madam)
    DAN: ROSE (kingkong x grandly)
    ลูกสุนัขเกิด 24/ต.ค./55 อายุ 46 วัน
    ฉีดวัคซีนแล้ว 1 เข็ม ถ่ายพยาธิแล้ว
    เพด ukc เต็มใบครับ ราคา 1x,xxx บาท
    สนใจติดต่อ 081-3771589 อาร์ต ครับ

สายเลือด พ่อ-แม่ ที่อยากให้คุณสัมผัสครับimage
    ไฟล์แนบ
    Aircraft2.jpg 197K
  • M2 มาเต็มแบบยักษ์ใหญ่เลยimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_6781.JPG 137K
  • อีกรูปครับ รับประกันความใหญ่image
    ไฟล์แนบ
    _MG_6778.JPG 155K
  • M3 เล็กๆกับไหล่โดนๆ หน้ากวนๆimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_6709.JPG 151K
  • อีกครับimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_6728.JPG 136K
  • ขอขอบคุณป๋ามาร์คเจ้าของพื้นที่มากๆครับ ^:)^
  • m 3 เพี้ยนได้ใจใครชอบแนว ๆ จัดด่วนครับ
  • คุณภาพเกินราคาอีกแล้วครับชุดนี้ ร่วมเชียร์ m3. ครับ :)
  • M3 ราขึ้นแล้้วครับพี่อาร์ท เอามาทิ้งที่ผมนะ 555
  • ไม่เอา ไม่เอา เค้าจะเอาแดง ๆ ..555

คุณภาพการันตี สำหรับคนนี้ อาร์ท ท่าจุ้ย บรีดหมาสวย นอกจากจับผสมหมาเก่ง ล่าสุดเห็นว่า เขาชะเมา จะขายหมา ทีต้องของแรงจาก คนท่าใหม่ คนนี้ด้วย เก่งจริง ๆ ...ยังรักเมี้ยนเดิมเด้อ..
  • ขอบอกคำเดียวว่า... :063:
  • ขอบคุณครับจ่า ตาถึงเหมือนเดิมนะ
    ขอบคุณครับคุณtanakrit
    ขอบคุณครับแต็ก สีมันส์สะใจมากๆ
    แดงๆไม่นานเกินรอครับ พี่โต บุญผมไม่ค่อยถึงครับ
    2ที ว่างๆมาดูอะไรที่บ้านดิ
  • ของเค้ามันส์จิงๆ =D>
  • มีราคา นักศึกษาพอแบ่งขายมั้ยครับท่าจุ๊ย
  • แต่ละชุดมีแต่แนวๆ เยี่ยมจริงๆ
  • ถ่ายรูปใบเพดฯมาลงด้วย ไม่เห็นเหรอว่าเจ้าของบอร์ด เค้าไม่ให้เอามาลงขาย ถ้าไม่ถ่ายรูปมาลง
    จะขายหมาเป็นบรีดเดอร์จับหมาโพสก็ไม่เป็น อ่านที่เจ้าของบอร์ดเค้ารณรงค์บ้างมั้ยเนี่ย

นี่บ้านของเค้านะ มาใช้ก็ร่วมมือกันหน่อย
  • ใช่คุณอาท ใบเพดคุณไปไหน ทำไมไม่ถ่ายให้ ชาวบ้านเค้าดูห๊ะ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕
  • หมาสวย สายเลือดดี ทำใบ ABCสิครับ อีกทางเลือกของผู้ขายทุกท่าน เจ้าของบอร์ดเค้ารับทำอยู่แล้ว แค่สิทธ์เอาหมามาลงขายในนี้ก็คุ้มแล้ว แถมคนซื้อยังให้ความน่าเชื่อถืออีก ลองดูนะครับ คุณอาท ๕๕๕๕๕๕๕๕๕
  • พี่อาทนะพี่อาท ทำยังไงนะพี่ โดนดุเลยดูสิ ใช่มะหนึ่ง
  • 555 หมาสวยขนาดนี้ ถ่ายรูปใบด้วยนะพี่อาร์ท
  • เจอกันอีกแว้วววววนะพี่gib !!! กรี๊ดดดด กรี๊ดดดด^^ :m44:
  • แอร๊ยยยยยย GIBSON STYLE
  • อย่าชม อย่าเชียร์กันมากเลยครับ ชมผมหวังอะไรในการปฏิบัติหน้าที่ของผมหรือเปล่า เดี๋ยวเวลาพวกคุณลงขายหมา ผมทำหน้าที่บกพร่องจากพวกคุณ เดี๋ยวคนจะหาว่าผมเล่นพรรคเล่นพวก ผมต้องเป็นคนตรงมีจุดยืนครับ พรรคพวกพี่น้องก็ไม่ละเว้นนะครับ ทวงทุกคนมาตรฐานเดียวกัน ด้วยสโลแกน"ไหนหละ ใบABC ทำง่าย ขายคล่อง ลงขายสะดวก ไม่โดนตรวจสอบ"
  • ว๊าววววววววว สวดยอดได้ กี่เปอร์เซนเนี่ย ห๊า?????? ต้องสมัครสมาชิกหรือป่าว ต้องรักษายอดมั้ย แล้วได้ส่วนลดอะไรบ้าง
  • มี กิ๊บสัน มีเนเดอร์ เด๋วก้อมี บาราคูด้า ยามาฮ่า วอสเบิร์น ไอบาเนต ครบยี่ห้อกีต้าเลย 5555
  • 55555+ GIBSY อ่ะ เราพวกกันหยวนๆหน่อยไม่ได้เหรอ น่าน่ะ ไม่บอกใครหรอก คุยกันสองคน พี่ไม่พูดผมไม่พูดใครจะรู้ อิอิ อิอิ เอ้า!!!GIBSYสู้ๆ GIBSYสู้ๆ GIBSYสู้ตาย ขี่ความชนตู้ (by GIBSON FC) จุ๊ๆ
  • จะทำการค้าอย่าเพิ่งนึกถึงผลกำไรที่จะได้รับครับ แต่เชื่อผมเหอะ ใบABCสร้างรายได้เป็นกอบเป็นกำแน่ๆ ทำแล้วลงขายในเว็บนี้ได้ก็พอแล้ว คงลงขายก็คิดแค่ว่าทำๆแมร่งไป ไม่กี่ตังค์ให้เค้ากินไป แค่รับสิทธิ ลงขายได้ ไม่ต้องถูกตรวจสอบ แค่นี้ก็ค้าขายหมาได้เงินแล้ว
  • เด๋วนะ GIBSON ที่แกว่า" ใบABCสร้างรายได้เป็นกอบเป็นกำแน่ๆ ทำแล้วลงขายในเว็บนี้ได้ก็พอแล้ว คงลงขายก็คิดแค่ว่าทำๆแมร่งไป ไม่กี่ตังค์ให้เค้ากินไป แค่รับสิทธิ ลงขายได้ ไม่ต้องถูกตรวจสอบ แค่นี้ก็ค้าขายหมาได้เงินแล้ว" นี่ สรุป ว่า แกต้องการอะไรกันแน่วะ ??? แกมาฝอยๆ น่ะแกรู้ มั้ยว่า ทำไมเจ้าของบอร์ด เค้า ถึงให้ ลงรายระเอียดใบเพ็ด ? ก็เพราะมันมีการโกงไงหลอกขายแอบอ้างอย่างที่แกฝอยมานั่นก็ ถูก เคป้ะ แต่แกมาโน้มน้าวให้ เค้าต้องทำใบตามแกว่า ฉันมองว่าไม่ใช่เรื่อง ว่ะ คือ ใบอะไรก็ได้ทั้งนั้นที่เป็นใบเพ็ดของพิตบู บูลลี่ มันอยู่ที่ทางคอกเค้า เต็มใจ จะทำ นะ แกอย่ามองมันผิดประเด็นไป แล้วที่ว่า ทำๆไม่กี่ตังให้เค้ากินไปเนี่ย เพื่อรับสิทธิ์เนี่ย แกไม่ได้ถลกถลุงหนังตาแกดูรึไงว่า มีใบอะไรมั่ง ไม่ได้ระบุว่าต้องเป็นABC อย่างเดียวนี่ เข้าใจว่า รณรงค์ แต่ขอโทษ ดูด้วยสิครับ นะ โอเค ฉันจะพูดกับแกแค่นี้ นะ
  • NEUNG_BURAPA มันบ้าครับ สนใจไรแม่ง
  • มันเป็นการเปิดตัวอาชีพผมครับ ผมอยากเป็นตัวแทนจำหน่ายใบABCอย่างเป็นทางการครับ สร้างเครือข่าย ดันเข้าตลาดหลักทรัพย์ตันหยง
  • มึงบ้าป่ะเนี่ยกิ๊ฟซี่ เริ่มกลายเปนเรื่องตลกละนะ