ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้งคลอดแล้ว รอทำใบ
  • TUTER---IPHONE
    image
    TUTER --- RIHANNA ( RAMA 3 )555.
    image
    ทั้งสองชุด คลอด 3/12/2012
    รูปยังไม่ลงนะครับ
    ไฟล์แนบ
    tuter vs iphone5 .jpg 88K
    rh + tt 02.jpg 87K
  • พ่อแม่มีใบหมดครับ
  • ตัวอย่างชุดเก่า ของ RIHANNA -- STAMP
    imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    k555.JPG 42K
    m1.1.JPG 44K
    m2.1.JPG 45K
    m4.1.JPG 49K
    m3.1.JPG 46K
    301.jpg 58K
    t1.jpg 58K
  • เห็นมีสายพระรามสาม ใบพระรามสามใช้ไม่ได้นะครับ
    ABCแน่นอนกว่า :065: สะดวกโยธิน ลงขายเหมือนมีเกราะกำบัง
  • ทำใบเพด ABC ก็แค่ได้สิทธิในการลงขาย แต่ไม่ได้หมายความว่าจะทำอะไรสุ่มสี่สุ่มห้าได้ครับ
    ผมว่าคุณ Gibson กำลังเบี่ยงประเด็นให้ผมไปชนกับค่ายใหญ่อีกแล้ว หมาจะสายเลือดอะไรมันก็ไม่เกี่ยว
    ใบเพดก็คือใบเพด สายเลือดก็เรื่องสายเลือด โปรดแยกกันให้ออกครับ
  • ถึงท่านmจะทำอะไร มันก็ลากมาเกี่ยวกันชนกันอยู่แล้ว เพราะมันจ้องกันอยู่
    อย่างผมกับท่าน พวกมันก็รู้ว่าไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกันเลย มันก็รู้ว่าผมคือใคร
    แต่เป็นช่วงบังเอิญที่พวกมันโกรธแค้นที่ไปเรียกลูกพี่มันว่า "ไอ้แป๊ะขายถุง" ซึ่งไม่เกี่ยวกับผมเลยและผมก็ไม่เคยด่ามันด้วยคำนี้
    ตั้งวงกินเบียร์กันที่ศูนย์ฝึกสุนัขชื่อดั่ง จะพูดจะด่าอะไรกันระวังให้ดีนะครับท่านm หมาขี้เรื้อนสองรางมันเยอะ :-S
  • ผมแค่กลัวพวกลักไก่ เอาใบเพดพระรามสามมาลงขายครับ พี่มาร์ค
    ส่วนพี่Chevy_not_Pitbull มีอะไรก็เตือนๆพี่มาร์คบ้าง ผมหละเป็นห่วงจริงๆ เพราะหมาในศูนย์นั้นก็สายพระรามสามทั้งนั้น ระวังหนอนบ่อนไส้
  • ทำไมช่วงนี้เ้ข้าเว็บแล้วผมรู้สึกเหมือน "กระแสธารแห่งดราม่าชุดใหญ่" กำลังใกล้เข้ามาอีกแล้ว หวังว่าเหตุการณ์ทุกอย่างคงผ่านไปด้วยดี ยังไงขอสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าป๋า Pitbullzone พี่Chevy_not_Pitbull พี่ GIBSON ผู้พิทักษ์บอร์ด และพี่ๆ ประจำบอร์ดพิตบูลโซนทุกท่านนะครับ :m18:
  • รู้สึกว่าจะพูดเกินเลยไปหน่อยแล้วครับ การประกอบอาชีพทุกอาชีพล้วน มีเกียรติ มีศักดิ์ศรี
    และการประกอบอาชีพสุจริต ก็เป็นเรื่องที่ควรยกย่อง ดีกว่าพวกโกงบ้านกินเมืองเยอะ
    ผมเองก็สร้างเนื้อสร้างตัว มาจากหนึ่งสมองสองมือ ไม่ได้ร่ำรวยจากการโกงใคร

ดังนั้น คนที่ดูถูกอาชีพของคนอื่นไม่มีทางจะเจริญแน่นอนครับ
  • หมาทั้ง 2 คอกทำ ABC ครับ เปิดดูได้ครับและแจ้งผสมถูกต้อง ลองดูครับ ผมไม่ได้อยู่ฝ่ายไหนครับ
  • ไอ้แป๊ะขายถุง 55 ใครเรียกคนแรกแต่ผมไม่เชื่อว่าเป็น boss จำได้ว่า boss เคยเขียนว่าเฮียใหญ่มีบุญคุณเคยให้ความช่วยเหลือยามลำบาก ถ้าทำได้ก็โคตรเหี้ยแล้วใช่มั้ยครับ boss [-X
  • กูบอกให้มึงไปดมกาวกับเพื่อนมึงนู้นไป :-$
  • ผมว่าหลายท่านลงความคิดเห็นผิดหัวข้อนะครับ
  • โอ้วนี่ก็ทะเลาะกันอีก ลูกหมาโตแล้วผมจะไปขอชมนะพี่ ชอบลูกคอกก่อนครับ จิตประสาทดีเยี่ยมเลย
  • ทุกอาชีพที่สุจริตล้วนมีเกียรติ คนอย่างผมไม่มีทางที่จะดูถูกอาชีพใคร มีแต่จะเชียร์ และสนับสนุนมากกว่า
    การเอาอาชีพคนอื่นมาเป็นเรื่องล้อเล่นผมจะไม่ทำอย่างเด็ดขาด ดังนั้นก่อนจะพูดอะไรออกมาคิดกันให้ดีๆครับ
  • ใช่ครับพี่