ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MIKELAND(วุ่นวือ) X WCG(โซดา) Up For SALE
  • คู่นี้เป็นชุดส่งท้ายปี ของพี่ลิ๊ง Hatyai bully kennel
    เป็นการบรีดของสองสายเลือดที่สั่นสะเทือนวงการบันเทิง
    เมื่อสายไมค์แลน100% เจอกับ สายWCG เวสโคสก็อตติไลน์ 100%
    ลูกสุนัขชุดนี้ มีทั้งหมดเก้าตัว ผู้ สอง เมีย เจ็ด

เอารูปตัวเฟิสมาเปิดให้ดูกันก่อน ตัวที่เหลือจะทยอยตามมาครับ
    สนใจลูกสุนัขโทรติดต่อ พี่ลิ๊งค์ได้เลยครับ เบอร์โทรในรูปเลย

ส่วนใครที่สนใจวุ่นวือ (ผสมหรือจะซื้อ)ติดต่อที่ผมได้เลยครับ
    0824337776 ว่าน
    0863067092 พี่ลิ๊งค์

ลูกสุนัขชุดนี้ มีใบ UKCครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG00260-20120821-0957.jpg 120K
    ภาพ (7).JPG 138K
    ภาพ (6).JPG 129K
    DSC03444.JPG 146K
  • ตัวเฟิส รูปแรกที่ลง ตัวผู้ เปิดที่ราคา60000บาท
  • ใบเพดลุกหมาหละครับ
    UKCพ่อแม่หมาที่นี่ไม่สนครับ ขอของลูกหมาเท่านั้นที่ต้องการ
  • คุณGIBSONโง่รึป่าวครับ
    มีแต่ควายแท้100%ไม่มีวัวปน เท่านั้นที่คิดได้แบบนี้
    พ่อแม่มีใบ ไม่มีควายที่ไหนหรอกครับที่จะทำให้ลูกหมาไม่มีใบ

ที่แสดงให้ดู เพราะว่าพ่อแม่มีใบ ไม่มีปัญหาเรื่องใบแน่นอน
    อีกอย่างพี่ลิ๊งแกเป็นคอกใหญ่ของหาดใหญ่อยู่วงการนี้มานาน
    ไม่เคยมีปัญหาเรื่องใบแน่นอน

อย่าเด่นให้มากครับ ออกตัวล้อฟรี จะกลายเป็นหมาหัวเน่า
    อยากจะมีบทบาท ช่วยใช้สมองให้มากกว่านี้หน่อย
    จะได้ไม่โดนด่าฟรีครับ
  • vespapink 9:04AM Permalink คุณGIBSONโง่รึป่าวครับ
    มีแต่ควายแท้100%ไม่มีวัวปน เท่านั้นที่คิดได้แบบนี้
    พ่อแม่มีใบ ไม่มีควายที่ไหนหรอกครับที่จะทำให้ลูกหมาไม่มีใบ

ที่แสดงให้ดู เพราะว่าพ่อแม่มีใบ ไม่มีปัญหาเรื่องใบแน่นอน
    อีกอย่างพี่ลิ๊งแกเป็นคอกใหญ่ของหาดใหญ่อยู่วงการนี้มานาน

อย่าเด่นให้มากครับ ออกตัวล้อฟรี จะกลายเป็นหมาหัวเน่า
    อยากจะมีบทบาท ช่วยใช้สมองให้มากกว่านี้หน่อย

:063: :063: :063:
  • คุณ กิฟซี่ ผมว่าคุณใจเย็นๆนะ บางทีก็หล่อเกิ้น

ว่านใจร่มๆเด้อ นานๆถึงเห็นหลุด สู้ๆจร้่า

ว่าแต่มีแดงๆตัวเมียมะขอชมหน่อยจิ
  • คุณGIBSONโง่รึป่าวครับ

กดไลห์ให้เต็มตีนเลยว่าน
  • ก็ที่เห็นมีปัญหากันก็พ่อแม่มีใบนี่หละครับ คุณว่านก็อย่าออกตัวแรงนัก กับหมาวงการอื่น ก็เคยไปหลอกเค้าไม่ใช่รึ ล่าสุดเห็นไปสักกันมาทั้งผัวทั้งเมีย อย่ามาเต้นของขึ้นแถวนี้
  • ผมว่ารู้จักกันแน่ๆเลย
  • สักทัื้งผัวทั้งเมีย แล้วไปนั่งขี้บนหัวคุณหรอครับ
    ไปหลอกอะไรหรือครับ เรื่องหมาที่เคยมีปัญหา ผมก็รับผิดชอบทุกบาททุกสตางค์
    อย่าคิดว่า แค่นี้หาตัวไม่เจอนะครับ ฉลาดกว่าคุณผมก็ซัดร่วงมาแล้ว

หัดใช้สมองคิดนะครับ ไปสักมา แล้วทำไมหรอครับ
    คนเรามันวันกันที่รอยสักหรอคับ สักแล้วต้องเป็นคนไม่ดีหรืออย่างไร

ฉลาดๆหน่อยนะ ถ้าไม่มีเรื่องจะเล่น ก็ไปไกลๆดีส้นตีนดีกว่านะ อย่าคิดว่าไม่รู้ ว่าเป็นใคร
    เจอเมื่อไหร่ เดี๋ยวจะไปไม่เป็น

ส่วนจะเล่นผม เรื่องไปหลอกขายหมาให้คนอื่น ถามหน่อยนะ หมามีปัญหา ผมจ่ายคืนทุกบาท
    แล้วถ้าเป็นคนอย่างคุณ คิดว่าตัวเองมีปัญญารับผิดชอบรึป่าว

สมองคุณเนี่ย คงเป็นสายเลือดควาย100% เสือกมาแต่ละอย่างกินตัวเองทั้งนั้น
    อย่ามาเสือกกับครอบครัวผมแล้วกัน เพราะครอบครัวผมไม่ได้ไปขี้บนหัวคุณ
    หัดไปแหกตาดูซะบ้าง ที่มันมีปัญหาเรื่องใบ ไม่ใช่เจ้าของหมา แต่เป็นเพราะคนที่รับทำ
    แต่พี่ลิ๊งทำกับน้าจักรทุกชุด ไม่เคยมีปัญหาเรื่องใบ ไม่เคยได้ใบล่าช้า ใครที่ทำกับน้าจักรคงรู้ดี

หัดแหกตาดูซะก่อน ก่อนที่จะออกตัวล้อฟรี

• "ล่าสุดเห็นไปสักกันมาทั้งผัวทั้งเมีย อย่ามาเต้นของขึ้นแถวนี้"

สักแล้วยังงัย ช่วยตอบหน่อย คุณตัดสินคนที่มีรอยสักว่างัย
    ช่วยมาตอบผมด้วยนะ

ไม่ต้องกลัวว่าผมจะมาเต้นของขึ้นแถวนี้ ถ้าผมของขึ้นมันแรงกว่านี้อีก

ที่คุณออกมาตามทุกกระทู้นี้ คุณไม่ได้หวังดีกับสังคมพิทบูลโซนหรอก
    แต่คอยดูได้เลย ว่า ไม่นานจะมีปัญหาทะเลาะกันเป็นเรื่องใหญ่โตเพราะคุณแน่นอน
    กล้าพนันเลยว่า คุณจะต้องเป็นคนลากค่ายใหญ่ให้มาทะเลาะกับคนในบอร์ดนี้แน่นอน

ผมตามดูหลายๆคนมีปัญหากัน แล้วไม่เคยอ่านเกมส์พลาด ผมคิดว่าครั้งนี้ก็คงไม่พลาดอีกแน่
  • gibson คุนเปนส้นเท้าอะไรของคุน ขยัน สอดเสือดโพสโน้นโพสนี้ คนไหนไม่โชว์ใบก้อด่าเค้า คนไหนโชวใบอื่นก้อแหนบแนมเค้า คือถ้า สนับสนุนแต่ abc ควายเค้าก้อรุ้ว่ามึงจะขายของมึง เหนแล้วรำคานลูกตา ควายโง่ๆยังมองออกเลยว่ามึงต้องการอะไร มึงจะขายของมึง ทำทีเปนสนับสนุนการทำใบ สัสเค้าทำใบใหญ่กว่า มึงก้ออย่าไปกัดเค้าดิ มึงมันไม่ใช่คนเสียสละมาไล่บี้หรอก มึงเห็นแก่ผลประโยชน์มึง แก่จะตายห่ายังทำโง่ๆให้เด็กมันถอนหงอก
  • เจอนักกีต้าอีกคนแว้ว 5555
  • จัดไปเต็มๆ :063:
  • ของเขาดีจริงๆชุดนี้ที่ไม่ดีก็แค่มีพวกปากสวะเข้ามายุ่ง
  • ผมว่า ไม่นาน ต้องมีละครดราม่า ชุดใหญ่ ส่งท้ายปีหรือต้อนรับปีใหม่แน่นอน
    แต่ธรรมดาครับ สัจจะธรรมของพิทบูลโซน เป็นแบบนี้มานานแล้ว มีอิจฉาริษยา อาฆาต
    มีสุข มีสมหวัง มีทุกรสชาด ไม่ต่างอะไรกับชีวิตจริง
    บอร์ดแห่งนี้ทำให้ผมเป็นผู้ใหญ่ขึ้นมาก ถ้าเป็นเมื่อก่อน ผมซัดมันยับแล้วแน่นอนครับ
    บอร์ดแห่งนี้ สายแข็งเท่านั้น ที่อยู่ได้

เหมือนวลีที่ว่า "แถวนี้แม่งเถื่อน ไม่แน่จริงอยู่ไม่ได้หรอก"
  • Izbanet ธันวาคม 11 Permalink gibson คุนเปนส้นเท้าอะไรของคุน ขยัน สอดเสือดโพสโน้นโพสนี้ คนไหนไม่โชว์ใบก้อด่าเค้า คนไหนโชวใบอื่นก้อแหนบแนมเค้า คือถ้า สนับสนุนแต่ abc ควายเค้าก้อรุ้ว่ามึงจะขายของมึง เหนแล้วรำคานลูกตา ควายโง่ๆยังมองออกเลยว่ามึงต้องการอะไร มึงจะขายของมึง ทำทีเปนสนับสนุนการทำใบ สัสเค้าทำใบใหญ่กว่า มึงก้ออย่าไปกัดเค้าดิ มึงมันไม่ใช่คนเสียสละมาไล่บี้หรอก มึงเห็นแก่ผลประโยชน์มึง แก่จะตายห่ายังทำโง่ๆให้เด็กมันถอนหงอก
    :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063: :063:
  • ว่าน :063:
    ชุดนี้เลยที่อยากเห็น :-D
  • เวลาขี้ไปขี้ที่ชักโครกครับ มาขี้บนหัวผมว่าท่านั่งคุณไม่น่าจะได้สรีระนะครับ คุณว่าน 555 ไม่ตามไปกดไลค์ให้พระรามสามหรอครับเช้านี้เขาถล่มพี่มาร์คอยู่ คุณนั่นแหละนกสองหัวตัวพ่อเลย พี่มาร์คเค้าเห็นนะครับ ว่าใครไปกดไลค์บ้าง พี่เค้าไม่ชอบไม่เคยอ่านความคิดเห็นพี่มาร์คหรอ

อย่าดูถูกว่าใบABCเป็นใบเล็กนะครับ อย่าดูถูกของๆเค้าคุณๆทั้งหลาย
  • ไหนหรือที่ผมไปกดไลค์ เสี้ยมตัวพ่อจริงๆ
    คนแบบคุณนี้ไม่ได้มีค่าอะไรเลย พวกไร้ค่าแบบคุณกระจอกว่ะ

อ้อเรื่องรอยสักอะ ไหนอะ ไม่เห็นมาตอบเลย บ้านผมเค้าเรียกว่าตุ๊ดว่ะ
    แล้วอีกอย่างกูก็ไม่เคยดูถูกใบABC ไอ้ควายเอ๊ย
    หมาบ้านกูทำABCทุกตัว พ่อหมาตัวนี้ก็มีABCมึงจะดูมั้ย
  • อ๋อ ผมเห็นหมาสวย นี่ ผมห้ามกดไลค์ใช่มั้ย
    ผมไปกดไลค์หมาของพระรามสามนี่ผมกลายเป็นนกสองหัวใช่มั้ย
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ไม่ควายจริงนี่ คิดไม่ได้นะครับแบบนี้
    ผมเล่นบอร์ดนี้ แล้วผมห้ามไปกดไลค์ให้ใครหรือ
    ใครทะเลาะกับใครผมไม่ได้สน การกดไลค์คิดได้งัยกลายเป็นนกสองหัว

คอยดูแล้วกัน วันที่คุณได้สมใจ ดึงคนมาทะเลาะกันได้
    อยากรู้นะวันนั้นจะยังแดกอุดมการณ์ใบเพ็ดอีกมั้ย

เรื่องรอยสักมาตอบกูด้วยนะ อย่านอกเรื่อง
  • ดูไปดูมาหลายกะทู้คุณ GIBSON ดูคุณเปนคนที่ชอบช่วยเหลือน๊ะ
    ถ้าคุณว่างหรือยังไงรบกวนช่วยโทหาผม 0819565557 หรือไม่ก็ยิงเบอร์มาได้น๊ะ
    อยากรู้จักจิงจิ๊งเลย คนอย่างคุณ ด้วยความนับถือและอยากรู้จัก(บังเอิญผมไม่ชอบพิมพ์)
  • เค้าไม่กล้าหรอกคับ
  • พี่ว่าน
    น่าเบื่อไหมวงการนี้
    คนที่ทนวงการนี้ได้ผมว่าเก่งนะ
    พี่ว่าน
  • แถวนี้แม่งเถื่อน ไม่เจ๋งจริงอยู่ไม่ได้ครับ วงการนี้

ด่ากันให้ตายแค่ไหน สุดท้ายมันก็แค่ตัวอักษรครับ
    อยู่ที่ว่า คุณจะควบคุมอารมณ์ได้มากแค่ไหน
    คิดง่ายๆนะครับ สุดท้ายแล้ว มันก็แค่ทะเลาะกับตัวอักษร

แค่นั้นเองครับ
  • เปิดผสมเท่าไรคับ
  • น่าเบื่อมากเลยตอนนี้ ไม่ได้ความรู้อะไรใหม่ๆจากบอร์ดนี้เลย ไม่อยากให้มีปัญหากันเลย เราชาวพิทเหมือนกันน่าจะเข้าใจกันได้นะครับ :-((
  • ผมโทรไปหา คุณaatattooแล้วนะครับ ไม่มีคนรับสาย อย่างไรช่วยโทรกลับด้วยนะครับ ผมจะโทรไปเสนอโปรโทมชั่นพิเศษทำใบABCวันนี้ ครบ5ใบ แถมกระติกน้ำแข็ง BEN10สีเขียว น่าสะสมให้ครับ
  • ครับ คุณว่าน ที่คุณว่า"สักแล้วยังงัย ช่วยตอบหน่อย คุณตัดสินคนที่มีรอยสักว่างัย
    ช่วยมาตอบผมด้วยนะ" ถามผมจริงๆหรอ นึกว่าเป็นประโยคบอกเล่าแบบประชด

อะได้ คนที่มีรอยสักก็คือ คนที่ผ่านการสักมาครับ การสักมีทั้งการสักเพื่อลงอักขระ ลงของกับอาจารย์ชื่อดังอันนี้ 1แขนง แนะนำอาจารย์หนูกันภัย สักห้าแถว คนขึ้นได้บาน ขนาดแถวบ้านผมแค่สองแถวคนขึ้นไป 30กว่าคน อีกแบบก็จะเป็นแบบที่คุณสักกับเมียคุณ อันนี้เป็นแนวแฟชั่น ส่วนมากจะสักด้วยเครื่องสัก สีสันสวยงาม แต่ก็ขึ้นกับผิวถ้าผิวขาวสักออกมาก็สวย ถ้าผิวดำๆ สักมาสีก็จะหม่นๆ ส่วนการตัดสอนคนสัก ผมจะไม่ตัดสินก่อนถ้ายังไม่นับศพทหาร อย่าลืมนะครับ ABC มาอ่านความรู้ด้านการสักของผมแล้ว ได้ความรู้ไปแล้ว อุดหนุนABCด้วย
  • Gibson คุณว่านพ่อหมาเค้ามี abc นะอย่าไปยุ่งกับเค้า แล้วลูกหมาทำยังครับ ถ้ายังช่วยๆกันครับ :">
  • กิ่งทองใบหยก เลยคู่นี้ หมายถึงหมานะคับ :o019:
  • ผมไม่รู้ครับ ผมขอโทษครับ ไม่ทราบจริงๆว่าหมาของคุณว่านมีใบABCผมได้ยินก็หนาวแล้ว ไม่รู้จริงๆอย่าถือสาผมเลยนะครับพี่ว่าน อย่าให้เรื่องนี้รู้ถึงหูบอสนะครับ พี่มาร์คว่าผมตายแน่ๆเลย ถ้าเป็นไปได้คุณว่านช่วยลบกระทู้ในไปเลยยิ่งดีครับ ผมล่วงเกินพี่ว่านมากไปหน่อย กลัวจริงๆครับคนที่มีใบABCให้หมาที่รักของเขา

****นี่หละครับ อานุภาพของใบABCขนาดตัวแทนจำหน่ายที่ช่วยขายใบนี้อยู่ทุกวันได้ยินยังผวารีบๆไปทำกันครับ "ใบABCทำง่าย ขายคล่อง ลงขายได้ ไม่ถูกตรวจสอบ" สโลแกนเค้า

ฝากขอกราบตรีนพี่ว่านอีกครั้งนะครับ มีใบABCแล้วก็ไม่บอก ลาหละครับ :-((
  • ผมขอออกความเห็นเรื่องการสักที่คุณGIBSON บอกหน่อยนะการสักอะจะสักแบบสวยงามหรืออักขระขอมก็ได้้ ถ้าเราเคยสักสีแฟชั่นมารูปมังกรแต่ไปให้อาจารย์ผู้มีจิตกรรมฐานใส่หัวใจของรูปนั้นลงไปเช่นสักสีรูปมังกรมาถ้าใส่หัวใจมังกรลงไปก็ใช้ได้ครับ ก็ไม่ต่างอะไรกับสักอักขระขอมครับ
  • ดูรูป m2 ต่อดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ (6).JPG 132K