ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

IF YOU LOVE CHEST AND BONE!!!!!
  • อัพเดทนะครับ 45 วัน WOODIE X PINK LADY เหมือนเดิมครับ ราคาเบาๆ 0847733327

email: coach4455@hotmail.com

http://www.facebook.com/siambulliesbkk
  • M1image
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 188K
  • M2image
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 173K
  • M3image
    ไฟล์แนบ
    M3.jpg 181K
  • M4image
    ไฟล์แนบ
    M4.jpg 165K
  • M5image
    ไฟล์แนบ
    M5.jpg 165K
  • M6image
    ไฟล์แนบ
    M6.jpg 169K
  • F1image
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 173K
  • F2image
    ไฟล์แนบ
    F2.jpg 169K
  • F3 เป็นอะไรไม่รู้ครับกดแนบไฟล์ไม่ได้
  • สวยครับ....ผม :063:
  • เยี่ยมครับหมวด
  • :063: :063: แดงๆ สวย อีกแล้ว :021:
  • สวยครับหมวด :063:
  • ยังเชียร์m2เหมือนเดิมครับ :063:
  • มีแต่ตัวงามๆ :063:
  • หัวกะดูกมาเลยนะคับหมวด :065:
  • ขอบคุณทุกท่านครับ ใครชอบกระดูกๆ อกๆ จัดครับ ช่วงนี้ไม่มีเวลาเลยครับ ยังไงติดต่อตามที่ลงไว้ได้เลยครับ ขอบคุณครับ
  • คอกนี้ไม่ต้องทำABCก็ได้ เพราะWOODIEเข้ามาเมืองไทยโดยบอสของผม ผมให้ผ่าน แสดงว่าของเค้าดี ชัวร์
  • ...ชุดที่แล้ว....ตัวเมียอยู่กะผมตัวหนึ่ง....ตอนนี้ยังกะไม่ใช่ตัวเมีย

...ชุดนี้ repeat ถ้าใครจะจิ๋ม แนะนำ ได้เลยครับ อย่าช้่า

โตมาแล้ว กระดูกไม่หลุด...หน้าตาดี...ต่อสายอีกได้สบาย

• สวดยอดเลยครับหมวด :065: :063: :063:
  • เเดงๆเเจ่มๆอีกเเล้วคับพี่หมวด :063: :-D
  • ชุดนี้ฟอร์มเหมาะแก่การจูงประกวดจริงๆครับ :063: แอบชอบ m3 และ f2 ครับ
  • ตามหัวกระทู้จริงๆหมวด :063: :063: :063:
  • ชอบคุณครับ เอา F3 ตกหล่นมารายงานตัวครับimage
    ไฟล์แนบ
    F3.jpg 177K
  • Neverdie ครับสไตล์นี้ ใครมองหาอยู่ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง เลี้ยงดีๆจูงลงสนามสบายๆ
  • อกลึกดีจังครับ
  • ขอบคุณครับ รูปเพิ่มเติม F2 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7567.JPG 174K
  • สวยมากครับหมวด
  • เอาใจไปเลย F2...
  • สวยดูแลดีเยี่ยมคับ :-D
  • ขอราคา F 3
    lotus_big123@hotmail.co.th
  • วันนี้ไปรับ m2 มาอยู่บางแสนแล้วครับ ขอบอกว่าหมาสวยทุกตัวเลยจริงๆ
  • F ไหนก็ได้มาดีมากครับ :063:
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K
  • ขอโทดเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ที่ผมได้สร้างความรบกวนให้ กราบขอโทดจริงๆครับ
  • สนใจดูตัวจริงค่ะ ไม่ทราบอยู่แถวไหนคะ